LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Đẹp xấu giờ kệ thôi bác, biết nó tốt; mua nắm giữ và chờ đợi.
  • Nắm giữ vài năm x5 x10 tài khoản với LDG; nhảy nhót nhát nổ nhát xịt, sau vài năm quay lại tk lại ko tăng; trong khi giữ LDG tài khoản x5 x10 lần.
1 Likes

Mình thì chẳng lo trước chục cây sàn còn ko sợ, giờ 1,2 cây tính gì. Tiếc là không còn tiền để vào tbg thôi. Lướt t0 thì ko dám vì sợ mất hàng

4 Likes

Trong 10 năm vớ được 3 cp như LDG thì tài khoản x vài trăm lần thế là thành tay to thôi; sai lầm trong đầu tư là nóng vội, quá khôn, quá thông minh.

6 Likes
  • Thất bại trong đầu tư chứng khoán không phải là ko gặp cơ hội, mà ngược lại, thất bại trong đầu tư chứng khoán là gặp quá nhiều cơ hội===> dẫn đến nhà đầu tư mất phương hướng nhảy nhót lung tung, không tập trung được.
  • LDG biết sẽ x5 x10 trong vài năm nữa thì nhảy nhót làm chi cho mệt? Nhưng giá dầu tăng, cơ hội kiếm ăn ngon trong vài tháng đó, nhảy sang tranh thủ kiếm ăn thôi, và nhiều câu chuyện kiểu như vậy===> tk ko tăng or tăng ko đáng kể
5 Likes

Cha cophieugiatri nick cũ là nguyen xuan quy. T có theo dõi ông này ko đáng tin lắm. Cụ đừng để ý làm gì

2 Likes

LDG trũng nhất tam sàn, rành rành ở đấy rồi bác nhỉ. Số liệu nói lên tất cả

3 Likes
  • Muốn giàu thì phải tập trung làm giàu.
  • Tập trung là gì?? Tập trung là bỏ qua rất nhiều cơ hội để chọn 1 cơ hội.
  • Trên thị trường chưng khoán VN, LDG chỉ là 1 cơ hội trong số rất nhiều cơ hội; nhưng LDG trong 1 năm đến 3 năm nữa cơ hội sáng sủa nhất; nên bỏ qua các cơ hội khác mà chỉ dành sự tập trung cho LDG thôi.
  • Đó là quan điểm của tôi, ae nên tập trung cho LDG
6 Likes

Cứ tập trung cho LDG thôi bác, thị trường chứng khoán đã qua thời điểm tăng điên loạn rồi, LDG là một trong những cơ hội kiếm ăn ngon sáng giá cuối cùng trong vài năm tới.

4 Likes

3 Likes

Nhóm a7 dạo này im ắng quá ta

1 Likes

Muốn gom thêm tí. Giá tốt thì gom đc sluong . K thì nhỏ lẻ dưới 20 nhặt vẫn ok

1 Likes

toàn đếm cua trong hang, khổ ae f0…

tiến độ LDG SKY

• Nói với ông ntn, tôi ghét nhất và muốn mắng những thằng bảo đầu tư cp bđs là “đếm cua trong hang”; vì những thằng nói như ông ngu si đần độn, ko hiểu gì về bản chất của đầu tư chứng khoán mà cứ phát ngôn lung tung; ông mua cp bank hay thép P/E~10 chẳng phải dự phóng 10 năm sau lợi nhuận vẫn như thời điểm ông mua cp với P/E~10; 10 năm sau ko phải đếm cua trong hang à?? Đồ ngu si.
4 Likes

Bác @Roy có phải nick ■■■■ là “Vũ Trường” ko vậy ?

không phải, đồng chí trí kia trẻ thôi; cũng là copy post lên thôi; phân tích những điều ai cũng biết.

3 Likes

Đối vơi LDG chỉ có 2 Bác cung cấp thông tin chuẩn nhất là: @roy@kytd
hai bác này luôn thực tế và kịp thời tiến độ kể cả pháp lý lẫn hiện trường ! thank 2 bác!

9 Likes

Kẻ thức thời mới là trang tuấn kiệt. Đừng mù quáng các bác ơi

Sắp tới giờ mở sàn rồi. Liệu nay lau sàn hay đỏ mạnh đây

Dù các ctry ck hay các broker hướng lái dòng tiền chạy loanh quanh kiếm ít phi, thì cuối cùng cũng về với bđs thôi! Thời cung tiền bđs là vua, đã là nguyên lý rồi !

3 Likes

Ldg rất tốt, nhưng phải ít nhất 2 3 tháng nữa. Giờ là đoạn chững rồi. Ko qua 20 - 21 nổi đâu. Lình xình chờ gió đông thôi.

1 Likes