LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Không bác, bác Vũ Trường có nhóm zola nhưng em ko vào

2 Likes
  • Thất bại trong đầu tư chứng khoán không phải là ko gặp cơ hội, mà ngược lại, thất bại trong đầu tư chứng khoán là gặp quá nhiều cơ hội===> dẫn đến nhà đầu tư mất phương hướng nhảy nhót lung tung, không tập trung được.
  • LDG biết sẽ x5 x10 trong vài năm nữa thì nhảy nhót làm chi cho mệt? Nhưng giá dầu tăng, cơ hội kiếm ăn ngon trong vài tháng đó, nhảy sang tranh thủ kiếm ăn thôi, và nhiều câu chuyện kiểu như vậy===> tk ko tăng or tăng ko đáng kể…
3 Likes

Bác dautugiatri đã nhảy nhóm P, ăn sóng nhóm P xong lại về ldg. Cùng chờ xem thành quả.

1 Likes

Bác đó may lắm thì đủ tiền phí giao dịch tách cf. Còn mất đi chi phí cơ hội, mua lại LDG thì lại bỏ thêm tiền túi!

Có vẻ như những ai không kiên trì đã bán cơ bản hết ở phiên hôm qua, các bác nên đặt câu hỏi với khối lượng rất lớn phiên hôm qua trong khi LDG chưa tăng nhiều thì ai là người đã mua, chắc không phải nhỏ lẻ rồi. Kết luận lại là hôm qua là phiên gom hàng của CO, những cổ đông giao dịch theo ngưỡng hỗ trợ, kháng cự là cơ bản bán hôm qua. Vì vậy về mặt kỹ thuật là LDG đang rất ổn các bác nhé!

3 Likes

Đội Sọc LDG hôm qua nay phải múc hàng trả kho gấp

2 Likes

PVC biểu đồ kĩ thuật đẹp đó bác; cộng thêm tin hỗ trợ tốt nên kiếm ăn được.
Như em đã nói: tập trung là bỏ qua rất nhiều cơ hội để chọn 1 cơ hội.

2 Likes

Hôm qua có đội BĐS đầu tư dài hạn vào múc LDG nhốt kho kha khá

1 Likes

Yếu tố nhà nước sẽ cản trở sự tăng giá của PVC.

1 Likes

Nay lại đua lệnh xanh tím rồi =))

1 Likes

Phiên qua là hàng kẹp đỉnh 25-26 cắt lỗ cộng với hàng mua đáy 15-17k chốt lời nên vol lớn

1 Likes

nhìn TA thì đánh ăn ngắn được, chứ mấy con đó biên lãi bé tí, e nhìn mà chẳng muốn xuống tiền

1 Likes

Ngắn hạn vẫn ngon bác ạ; nhưng bây giờ đầu tư ko dàn trải, cơ hội lớn thì vào, những cơ hội nhỏ bé ven đường bỏ qua à.

2 Likes

Ô kìa, nay ai mua mạnh thế.? Liệu lái có chơi đẩy kéo biên độ ngắn ăn lai không nhỉ.? Cứ hù phiên sàn phiên trần ăn mười mấy % ngon ơ

Canh đỏ e vào thêm mấy k mà chưa có, từ giờ chiều k biết có nhịp chỉnh nào k các bác nhỉ

2 Likes

LDG cứ đỏ là gia tăng thôi,dưói 20k k phải nghĩ

3 Likes

Nỗi lo sau phiên hôm nay không còn giá 19.x sẽ thành hiện thực.

1 Likes

Tôi cũng nghĩ vậy, chuẩn bác, hôm qua điều chỉnh theo kỹ thuật, làm anh em nháo nhào sợ như trước fomo bỏ chạy! Nay và xưa khác nhau trời vực mà!

3 Likes

LDG thay CII lead nhóm BĐS chăng. LDG tiềm năng hơn Cii mà

1 Likes

Dạ ! Cám ơn sếp nhiều, chúc lãnh đạo sức khỏe !