LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Lái đánh biên hẹp ăn lai. Ko vượt 21 nổi đâu

1 Likes

hqua vác hàng chạy để nay cover giá rẻ, nay éo cho cover lại luôn phải mua lại giá cao. Lái chơi hay quá

3 Likes

nay sao vượt nổi 21 bác cún :smiley:

2 Likes

biên 10% là vượt được ngay :))

2 Likes

10 Likes

Tôi yêu LDG

1 Likes

Hình như những ý kiến của bác e thấy nó không khớp với tinh thần của topic, các bác trong topic này không phải là những nhà lướt sóng, vì vậy họ không quan tâm đến những yếu tố bác đề cập đâu. E cũng lướt nhiều cp khác nhưng LDG e không lướt. Mong bác không làm ảnh hưởng đến tinh thần chung của mọi người, cảm ơn bác!

4 Likes

kaka, điển hình là 2 cu: Cophieugiatri và HPKT gì đó, múc P, T3 về đủ phí với cf! muốn mua lại LDG như kl cũ thì mở thêm hầu bao. kkkk

3 Likes

Em là chim lợn mà, có phải cổ đông đâu. :))

LDG trũng nhưng hiện tại nhiều đội lái quá: thanh khoản lớn, các đội lái lướt sóng nhiều. Lái cty chắc cũng đánh mạnh. Cổ đông chưa được cô đặc lắm.

1 Likes

Cũng là 1 loại chim lợn thôi bác ạ. Ở đây chắc chỉ có bác cophieugiatri là dân T+. Ăn con nào đi PR con ấy, người ta khinh cho. Thà cứ như anh em ở đây hoặc A7. Trung thành suốt chu kì, thì lời nói nó mới trọng lượng.

2 Likes

4 Likes

Chắc phải thay máu như DIG hoặc dự án Hạ Long được duyệt/ thông tin đột biến nào đó nữa thì mới bay mạnh được. Giá này cũng rất rẻ rồi. Đang giai đoạn tù mù

Chính xác bác ơi, và quan trọng nữa là ảnh hưởng đến tư duy, cứ lướt lát rồi có ngày đu đỉnh, loay hoay rồi lại huề vốn, ko có chuyện đơn giản như dầu tăng rồi chuyển sang dầu ăn line , xong rồi chốt dầu chuyển sang bđs, thực tế là dầu tăng 1-2 line thì bđs nó đã tăng 4-5 line

3 Likes

LDG nhiều cái để đầu tư: - Quỹ đất nhiều và cơ bản đã GPMB, nay đã giải quyết ổn pháp lý. - Game tăng vốn nữa, như hổ thêm cánh

3 Likes

Phiên qua bán đi, nghĩ rằng sẽ cover được hàng giá rẻ trong phiên nay hoặc phiên mai, nhưng đâu dễ như vậy. Rớt hàng dọc đường thì phải mua lại của thằng khác giá cao hơn thôi

5 Likes

Hqua nhặt được gia sàn.
sang nay đặt giá 18, nhưng e rằng khó khớp Lãnh đạo ạ !

3 Likes

Em nhớ là lần trước bác bảo ko lên nổi 20 thì p. Em thấy có vẻ bác đang cố tình nói thế để cho nó tăng thì p.

1 Likes

Kể ra em là Chim Lo^\n thì các anh các chú các bác sẽ thích đấy. Còn không thì ngược lại em ạh. Cám ơn em đã năng giao lưu mấy hôm nay.

Mùa lúa chín thì chim chóc về nhiều, chim về để gắng cào cấu vài ba hạt thóc, phần còn lại là của những người nông dân chịu thương chịu khó :))

2 Likes