LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đến chịu đồng chí này. Thông tin hóng từ nhóm này sang nhóm khác còn ko chính xác, kiểu đọc đc 1 đoạn xong mang đi phán. Đợt đó họp ở HCM, ae HP có bay vào nhưng đến gần thời điểm họp thì hủy, lý do là dịch covid ko đc tập trung.

3 Likes

Ôi dồi, chịu thật.
LDG tím có khác, tin bay khắp các ngóc ngách nhỉ, vui quá các bác ạ!

2 Likes

Cám ơn bác @kytd nay thay băng rôn TÍM, TÍM luôn!!!

1 Likes

Cú cái hôm nay LDG dẫn sóng :wink:

1 Likes

Giờ em mới hiểu vì sao anh 7 thích post ảnh; text lớn, nền tím===> truyền thông điệp rất xúc tích, dễ hiểu và đi vào lòng người :wink:

4 Likes

Dòng bất động sản mỗi Ldg giờ là hot nhất trong tam sàn. Nó được thể hiện qua bảng điện tử hôm nay. Thế ace còn lăn tăn gì mà ko ôm chặt.

1 Likes

Còn nhớ hôm trước bác kêu gọi mn giữ chặt LDG lúc bị đạp sàn, LDG cũng tím luôn.
Bác chịu khó thêm nhiều nhiều nhé!!!

4 Likes

Tăng tốc đuổi kịp CEO

2 Likes

GIÁ RẺ DƯỚI GIÁ TRỊ nhiều lần đang là lợi thế của LDG so với các cổ phiếu BẤT ĐỘNG SẢN khác.
Tôi và các bác đồng lòng hold chặt, tiết cung là BAY mạnh thôi.

1 Likes

Ok bác, dưới giá trị sâu; bán cũng chẳng biết mua gì hơn lúc này

1 Likes

Cây trần hôm nay là để cho ae BĐS biết là LDG tôi bắt đầu tố đây.

3 Likes

Vẫn chưa thấy bác HeiHei lên sóng nhỉ.

1 Likes

LDG hany tím dẫn đầu nhóm BDS . AE đừng nên hô hào thái quá , hãy để cổ phiếu vận động một cách tự nhiên.

4 Likes

Bác @HeiHei đã nhấn mạnh rồi “ĐỐT ĐUỐC BAN NGÀY” cũng k còn LDG thứ 2 đâu nhá các bác.

1 Likes

Thì LDG đang tự nhiên vận động lên vùng giá tiệm cận giá trị của nó đấy bác.

1 Likes

LDG có lối đi riêng, là vùng đất khác mà bác, em nghĩ từ nay ngay chính từ các thành viên trong pic cũng ko cần phải so sánh làm gì.

4 Likes

Cho bọn nó hết nói LDG ăn theo

2 Likes

Thần bài @HeiHei đã tố tất tay, tất chân rồi,… :wink:

1 Likes

Hôm nay kinh quá nhỉ. Chỉ dám dự là có màu xanh thế mà chuyển hẳn sang tím+ KL ~10tr. Kinh thật

1 Likes

Chúc mừng hàng của bác.