LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mai ko hi vọng tím mà chỉ màu xanh + KL ~13tr thì tắt bảng đi chơi đến giữa tháng 3 về

2 Likes

Buồn quá các bác ạ; em đi kiểm tra thấy mấy cái ảnh em post để pr trong các pic nhóm anh 7 lập lên bị xoá hết; trong khi các comment text vẫn còn====> uy lực của ảnh: text lớn, phông nền tím dễ đi vào lòng người; các anh sợ bị lôi kéo dòng tiền :smile: tưởng ntn :smile:

3 Likes

Bác nào có room LDG cho em vào với ạ.
Em cám ơn các bác :slight_smile:

Đọc kỹ pic này đi bác, quá đủ cho 1 cuộc tình!

3 Likes

Ldg vạn tuế — giá rẻ bánh ngon … 4x nhah thôii

1 Likes

Cú vươn lên đầy nội lực của LDG với hơn 10 triệu cp giao dịch

1 Likes

Bạn nào có nhóm ■■■■ ldg ko vậy

Ae ở đây ko có nhóm ■■■■ nhé, pic này công khai minh bạch, phản biện vô tư; ko kiểu sói đầu đàn đâu bác nhé.

7 Likes

Hihi. Thì phải nghe đa chiều chứ, anh em bên DIG chim lợn LDG thì tớ bảo vệ LDG. Xong bên này chê DIG và CEO thì tớ lại bảo vệ 2 em đó. Vì tớ cầm cả 3 mà he he

3 Likes

Cái ông Sói Đầu Đàn là ông nào mà nói LDG vậy chứ

• Ý nói ko chơi kiểu trưởng nhóm ■■■■ dẫn dắt ae trong nhóm giao dịch mua - bán đó bác
  • Pic này chỉ phân tích doanh nghiệp, đánh giá giao dịch; ko kiểu ho nhau mua đẩy giá lên cao,…
  • Pic này em thấy thuộc loại tử tế nhất trên f247 :smile:
4 Likes

DIG sản phẩm của truyền thông???

1 Likes

Tôi đọc tài liệu chuyên gia phân tích nói LDG có quĩ đất với giá vốn rẻ nhất luôn. Vị trí toàn tiềm năng. Chủ tịch không buôn bán cp. Lãnh đạo có Tâm, có Tầm. Giá cp thì vô cùng rẻ. Chả có cp nào ngon lành mà giá rẻ như này luôn.

2 Likes

Qua nhặt được đôi dép hiệu LDG nay vào đội áo tím luôn

2 Likes

Nói gì thì nói DIG vẫn là cp tốt, siêu cp. Năm 2021 đã là năm của DIG CEO. DIG vẫn là sếu đầu đàn. Chẳng qua bay nhanh quá bỏ lại các anh em nên đang nghỉ ngơi và đi lùi lại để bằng anh em

2 Likes

Vấn đề DIG và CEO tăng quá mạnh rồi, phải chỉnh, tích lũy và chứng minh xứng đáng với định giá vốn hoá cao như vậy.

1 Likes

Dig thực chất ổn nhưng giá chạy quá nhanh và tạm ứng trước tương lai khá nhiều. LDG thì còn trũng lắm

3 Likes

DIG phi 120 thì LDG cũng bám càng hehe

Đúng luôn. DIG rồi tới CEO,CII và LDG. Sau năm 2024 thì LDG sẽ có một vị trí xứng tầm đấy. :smiling_face_with_three_hearts:

2 Likes

Phi nhanh quá thì là đầu cơ, fomo rồi. Lên xuống như tàu lượn không thích lắm. Cứ thực chất từ từ tiến lên, chứ thấy mấy ông đi nhanh có ông nào tích luỹ nền đâu

2 Likes