LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Chính vì tạm ứng tương lai nhiều nên phải chứng minh; dự án chưa triển khai vì 1 lí do nào đó; bỗng 1 ngày đẹp trời dự án bị thu hồi, … đủ thứ chuyện xảy ra, lợi nhuận thu về trong tương lai, ko như kì vọng hiện tại thì cp sụp đổ.
  • Mô hình kd thì cũng ko có gì là độc quyền cả.
  • Những ông mua giá cao thì chấp nhận rủi ro tương lai cao thế thôi bác
2 Likes

T cầm 2 . Ldg và ceo … nhưng ldg an toàn hơn và tương lai hơn . Ceo hơi đau tim quá

1 Likes

6 Likes

Chắc phải áp dụng chiến thuật nền tím như này thôi bác

6 Likes

Anh em mới vào LDG vì một lý do nào đó mà chưa kịp tiềm hiểu về giá trị tiềm năng của doanh nghiệp. Thì tối nay anh em chịu khó lượt lại pic này chủ yếu các nội dung của anh @Roy@kytd là đủ. Tất cả thông tin đều đáng tin cậy về tiến độ lộ trình, hình ảnh thực tế các dự án, để anh em yên tâm hold cùng nhau đến đỉnh Vinh Quang

5 Likes

Dễ đi vào lòng người bác a ; đội anh 7 xoá hết các ảnh của em; tưởng thế nào cũng là các anh ấy làm truyền thông thôi, sợ em gây ấn tượng thu hút F0 vào LDG. Các cp của các anh ấy cũng ko phải, hoàn toàn kiểu cp tốt ko cần phải pr :smile:

3 Likes

Dxg phá đỉnh rồi kìa, ldg sao chịu thua dc

2 Likes

dòng BĐS hình như nay có mỗi LDG ce cứng sao nhỉ, LDG giờ là thủ lĩnh giữ nhịp cho BĐS rồi. Cơ bản là định giá đang còn rẻ so với các mã khác nên tiềm năng tăng giá còn lớn, dòng tiền mạnh, thanh khoản tốt nên hút được các BBS tham chiến, VIỆC LDG vượt đỉnh cũ 29.x là chuyện sớm chiều thôi

4 Likes

LDG mai làm phát CE nữa cho chúng nó sáng mắt.

1 Likes

Chờ hàng T3 mua gia san về xem các anh xử lý ntn.

1 Likes

3 Likes

1 Likes

Mình nghĩ chắc bác TUẤN A7 và đệ tử đã và có giữ LDG nhé trước họ có vào khảo sát dự án LDG rồi . Chẳng qua là giữ của để dành thôi chưa bung. . . .

2 Likes

Cái này bác heihei nói rồi và a công tuyền cũng phân tích LDG kinh lắm :smile:

1 Likes

Ngày trước đã có đệ vào thị sát dự án . Mình nghĩ LDG là của để dành của nhóm ý . Nếu xét kỹ LDG ko thua kém gì . . . Có khi nào LDG là trận đánh quyết định của anh ý . Mình nghĩ họ đã gom hàng khá lâu rồi . . . Nếu vậy chỉ cần gió đông thôi . . . . Mà LDG đi sau chưa chắc đã về sau ace nhỉ . . . . Ôm chặt vào ae

1 Likes

Cái này bác heihei biết rõ đó; trc bác ấy có bảo muốn đuổi nhóm của thánh ra khỏi LDG.

1 Likes

Hiii vậy nên bữa tước mình bị bạn chửi nhóm a7 . Vì mình ko muốn dính đến . . . . Các anh ý. . .

1 Likes
  • Hôm đó sorry bác; hôm đấy em hơi nóng giận, cp giảm muốn pr mọi người biết đến và mua vào.
  • Em thích pr cp, nhưng pr trung thực, cũng ko cần vẽ ra cái tương lai kinh khủng 15 năm 20 năm gì đó. Cp có gì nói đó, công tâm, điểm yếu nói điểm yếu, tốt nhận điểm tốt.
3 Likes

Nhận xét 1 cách công tâm . Bác là người rất rất tốt ko nói quá lên . Nói chuẩn rất rất chuẩn lad đằng khác . Ko như một số ae pr quá đà . LDG cần rất nhiều người như bác . Chúc mừng thành quả bao ngày bác pr cho LDG. . . . . Chúc bác mạnh khoẻ . . . . Có thêm nhiều động lực . . . .

7 Likes

Thanks!

1 Likes