LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Em theo bác Kytd từ post LDG bên f31… đến Post Đất vàng ven đô trên đây rồi đến Post này,nhưng mà sao bác bị ban bên f31… á

2 Likes

Google Photos

Mai ai cản nữa đây

2 Likes

Thừa thắng xông lên. 2 phiên cuối tuần lại đua lệnh bung nóc thôi. chẳng mấy chốc về lại đỉnh cũ

1 Likes
  • Em pr LDG trong pic của ông radio, chắc ai báo em spam gì đó.
  • Mà e ghét cái ông radio gì đó luôn, nói thì kiểu như ta ở trên cao chúng mày ko đc phản biện; mặt khác ông ấy cũng lùa gà, nhưng lại đạo mạo kiểu bậc quân tử.
4 Likes

Chim lợn phải hoạt động mạnh lên, chứ vầy yếu đuối quá, ko á phê

![Screenshot_2022-02-23-21-57-03-803_com.fusionmedia.investing|225x500](upload://8W06ltYOhs4LtUSgKU55Lpd06DH.jp

1 Likes

Biết đâu bác radio ấy cũng đang cùng tàu LDG :sweat_smile:

3 Likes

Toàn là doanh nghiệp tốt, cạnh tranh nhau để phát triển Việt Nam chứ kì kè nhau dìm nhau xuống làm gì bác.
LDG cũng vậy, muốn đi xa phải tham vọng lớn. Hoàn toàn có thể cùng sánh vai. Để cùng đưa nước VN lên.
Đấy mới là nước đi đúng đắn.

3 Likes
  • Cũng có thể bác :smile:
  • LDG là 1 ẩn số lớn
1 Likes

Chả biết thu hồi hay ko đâu bác:)) tốc độ mở rộng quỹ đất của DIG ko phải tự nhiên mà có đâu bác ạ

Nuôi vậy là tốt cho đất nước đó bác, nhìn lại Nhật 1930, Hàn 1970, từ sự ptrien của Toy và Hyun là hiểu bác ạ

• Nói là vậy, nhưng thực tế nó khác chứ bác; miếng bánh có hạn.
  • Có câu: “ cuộc đời như con thuyền ngược dòng, một là tiến lên hai là bị dòng nước đẩy lùi lại”; nếu VHM mất vị trí số 1 có thể vị trí số 3,4,5 họ cũng ko giữ đc.
4 Likes

Thôi bác ạ, mọi sự so sánh đều khập khiễng mà kkkk ta tập trung vào tt của LDG thôi nhỉ

1 Likes
  • Em ko bảo chắc chắn, mà là rủi ro phía trc nhiều thứ; bác có công nhận nhiều việc năm sau còn chưa biết; chứ đừng nói 10 năm sau.
  • Nhiều chuyên gia cũng nên án tình trạng găm đất của các dn lớn rồi; ai bit đc 5 năm, 10 năm sau chính sách thay đổi thì sao.
  • Các cty ck họ phản đối cách tính gtri cty qua quĩ đất cũng có lí; chứ bài toán đơn giản vậy họ ko bit cũng lạ. Chẳng qua họ đặt hệ số an toàn cao lên thì giá cp phải giảm xuống và ngược lại
1 Likes

Oke :slight_smile: mấy bác mà mở miệng ra cổ phiếu bơm thổi… abc… thì 100% là…à mà thôi :slight_smile:

2 Likes

Cái này chuẩn mà, ví như Long tân đâu phải h mới có kkkk
Nói chung nó là câu chuyện khẩu vị rủi ro và mức độ chấp nhận đến trước của nhà đầu tư đến đâu.

1 Likes

Đúng, nếu bác tự tin dự án chắc chắn đc triển khai, giá đất tăng phi mã nhiều năm thì định giá cp cao lên; còn ai nghi ngờ chưa chắc ăn đc hết thì giá phải giảm xuống.

2 Likes

Tính em thì lại rất thích những cuộc ganh đua số 1 kkkk
cũng như Toy năm 12 ai nghĩ h thua ông Huyndai về thị phần VN đâu khi mà ngày xưa cứ 2 bánh Honda 4 bánh Toy.
Thế mà h thì sòng phẳng lun rùi kkk

3 Likes

Đồng ý bác ạ

2 Likes

Tự tin mà cầm thôi bác ạ, không nhóm này thì nhóm khác cũng thèm rỏ ra mà bác

1 Likes