LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Rất nhiều người mắc 1 lỗi là “Đánh giá 1 quyển sách thông qua trang bìa”, đơn cử khi a Hưng tách ra DXG, thì nói là a Hưng cũng giống Thìn râu, từ đó quy chụp LDG là lãnh đạo lởm, đó là mindset rất sai
  • Hơn nữa lại dễ bị media dắt mũi nếu ko tìm hiểu kỹ, như việc google 2 cái Intela sẽ thấy cụm từ ‘lừa đảo’ rất nhiều. Nhưng ko biết rằng 2 dự án đó là do chưa thống nhất được tiền sử dụng đất giữa bộ XD và địa phương, chứ ko phải do cty, mặc dù LDG năn nỉ để đc đóng tiền SDĐ, lại có cơ hội bán giá cao hơn tương lai
5 Likes

A hung a Thìn dạo này tập chung cho công ty riêng rồi ! Lên dxg vượt đỉnh ! LDG đang dc a hứng vượt đỉnh theo dxg ! Ae cứ ngồi yên nhìn tk tăng ! Heheeeee ! Dự là CE liên toạch để vượt đỉnh theo dxg

1 Likes

2014 bds sập
2018 pháp lí
2019 covid
=> bây giờ mới có sóng BDS đó bác ạ.

1 Likes

Lên từ từ lên thong thả thôi. Tím nhiều quá nó tái đấy. Tâm linh không đùa được đâu.

2 Likes

à hehe t biết.
Nếu bác hiểu ý t thì Long tân nó ở đó từ lâu và h thì tự nhiên có cây cầu bắc qua. Lạ nhỉ :))
Tất cả là bước đệm r. ngay lđ LDG cũng M&A cấp tốc trong mùa Covid mà

1 Likes
  • Tình hình thị trường tài chính quốc tế đang xấu, LDG chắc phải tích lũy vùng 20-25; sau đó chờ các động thái hoạt đồng kinh doanh của cty trong kì đại hội cổ đông năm 2022 thì mới tăng tốc được.
2 Likes

Cố tốt . Mua là bthuong.

T3 sàn về nó đập cho sàn tiế lp chứ đỉnh . Từ từ lên . Chậm chắc

Quan điểm thận trọng là cần quan tâm, tuy nhiên cũng không nên quá thận trọng mà trở thành bước cản mất cơ hội ăn con sóng Leader của con sóng thần bđs ! :grinning: vì nó cũng chẳng ảnh hưởng mấy đệm VN có chăn giá dầu tăng, lại tăng lạm phát, rồi lại phải múc bđs trú ẩn :joy::joy::joy:

2 Likes

Các anh đầy 1 bụng cổ rồi bác ơi!

1 Likes

Vâng, em cũng đoán vậy; nhưng đánh cp vận động phù hợp với thị trường chung thì hay hơn. Đánh kiểu vậy đi xa, và được mọi nhà đầu tư ủng hộ.

1 Likes

Thận trọng chút cũng hay; ae ở đây xác định dài hạn, nhanh chậm một chút có sao đâu bác :smile: cứ giữ phong độ là được; ko cần bốc quá.
LDG vẫn dẫn sóng bđs thôi bác, LDG đứng yên thì các cp bđs khác điều chỉnh, còn tăng thì LDG tăng mạnh hơn.

2 Likes

múc và tắt app làm việc, chứ ngày nào cũng canh xanh đỏ thì fomo lại bán non thôi kkk…

2 Likes

Các bác cho em hỏi đăng ký cuối cùng này có nghĩa là gì ạ. Em F0 nên chưa hiểu lắm ạ. Nhờ các bác giải thích cho em với ạ

Hì, tắt app đi chứ BBs nó đêm 500k-1tr cổ, short vài lệnh, thì lại chạy như hôm kia, hàng lại phân phối hết vào cá mập :smiley::smiley::smiley:

Nay dễ đỏ lửa

3 Likes

Bác @Roy @kytd ơi: Vụ tăng vốn là thế nào? Chia cổ tức hay phát hành thêm cho cổ đông hiện hữu

1 Likes

VHM tung tin rồi đó, có thể VHM đợt tới kéo chỉ số.

1 Likes

em đang hiểu phát hành cổ phiếu để tăng vốn đủ điều kiện triển khai dự án, là tin tốt. Nhưng cái đăng ký cuối cùng kia là gì thì em k hiểu

1 Likes
  • Cái này bác heihei, cổ đông lớn (tổ chức) thông tin khả năng cao: chia cổ tức bằng cp 5%; và phát hành 1:1 cho cổ đông hiện hữu; tăng vốn điều lệ lên 5000 tỷ.
  • Em ăn theo nói leo vậy thôi.
4 Likes