LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Cái đăng ký cuối cùng này là gì bác nhỉ. Bác giải thích em với

Cám ơn bạn. LDG quá trũng, rất đáng giữ.

1 Likes

Em hiểu là sau ngày chốt danh sách cổ đông, hôm sau bác ko tham dự thì đăng kí ko tham dự; còn ko đăng kí thì họ gửi thư họp cho bác.

1 Likes

cảm ơn bác, em cũng dành sẵn tiền đợi vụ cho phép mua cổ phiếu 1:1 kia, hi vọng tăng tỷ trọng cổ phiếu nắm giữ :slight_smile:

1 Likes

Nay thấy bảo lại thấy có giá sàn cả dòng BDS cho anh em mua đó.

1 Likes
  • VHM ra tin lãi đột biến lãi 3 tỷ usd năm 2024 rồi đó
  • Khả năng cao VHM dẫn sóng cho mà coi
2 Likes

VHM mà dẫn được sóng thì hơi dị, nhưng biết đâu được đó. Nay thấy bảo lái lợi dụng tin Nga và U để ép giá sàn phát nữa đó. Bác biết tôn đó không?

Em chịu; em cũng ko phải giới thạo tin.

Buồn nhỉ! Nếu thế thì lại là ngày buồn cho anh em đều Trần hôm qua.

1 Likes

VHM công bố 2 dự án bom tấn đã lãi 150.000 tỷ trong năm 2022-2024: Vây mỗi năm 50.000 tỷ (2ty USD)/năm. Còn LDG 5 dự án đại bác, 3 dự án tomahowt 2022-2024, đại hội này yêu cầu HĐQT dự kiến luôn hể :grinning: :grinning: :grinning:

2 Likes

Không lo bác à; vì nđt đã hiểu, mua LDG nắm giữ sau 3 năm lãi thu về hòa vốn. Không cần đợi 10 năm hay 15 năm đâu :smiley:

2 Likes

Kể cả như vậy LDG vẫn rẻ bằng 1/2 VHM; sau 3 năm LDG dự kiến lớn hơn vốn hóa :smile:

2 Likes

VHM vốn hóa 350K tỷ,3 năm 150k tỷ (1/3) , so sanh với LDG 4K tỷ vốn hóa lãi 5k tỷ (vượt vốn hóa). Cho nên nhìn con số tuyệt đối tưởng VHM ngon nhưng LDG mới ngon

4 Likes

Cái này là với giá đất hiện tại, với giá đất và nhà đang tăng thì khác nhé

1 Likes

Tạm thời tính với giá cuối năm 2021 đi bác; tính toán phải đưa hệ số an toàn vào; chứ cứ để hệ số an toàn bằng 1 hay 0,9 thì giá cp cao vút

1 Likes

5000 tỷ hợp lý, tính LDG Sky, River, 2 Intelas thì cỡ này. Thêm Vivapark, Vivacity, Lâm Viên Sinh Thái sẽ hơn. Nhưng để 5000 hợp lý á bác :beer:

3 Likes

Các bác thông minh như vậy, đéo broker nào dắt mũi được :joy: :joy: :joy:

1 Likes

Thêm cái LDG Grand Bãi Bụt Quận Sơn Trà - Đà Nẵng, sẽ triển trong quý II, Vị trí này thì em đảm bảo giá trên trời, đẹp nhất đà Nẵng, vị trí mà trước đây 5 năm Tổng thống Biden Mỹ qua ở nghĩ dưỡng và tổ chức HN giới tài chính, trước khi ứng cử TT Mỹ!

5 Likes

Thank bác nhé. Mỗi lần bác hô nó lại tăng. Có bác ở đây anh em yên tâm hẳn

Sàn rồi kìa bác huhu