LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

tâm lý hoản loạn chút thôi, chiều hồi lại thì em nó sẽ xanh bát ngát thôi

2 Likes

Đoạn này không được margin nhé các bác. Chia vốn, không xuống xác 1 lần nhé
Giữ vững, tích lũy đoạn 20.xx này là quá đẹp

3 Likes

mình thấy hiện nay em nó mạnh hơn thị trường chung, mặt dù có lên xuống theo thị trường nhưng sẽ bật mạnh hơn các cổ khác

3 Likes

Bọn lái bẩn dựa tin Nga - Ukraina đánh xuống thôi, rồi lại cover lại hàng gấp. Anh em giảm cũng chưa mua, đợi quay lại hãy mua. Cứ giữ tiền chuẩn bị

2 Likes

Bluchip bị bán mạnh, dòng tiền về đâu…??? Cơ hội lớn hơn cho LDG !

1 Likes

Hôm nay đi cùng pha với thị trường thế giới thôi, chớ hoảng loạn. LDG đỏ thì mấy con khác đi viện hết

Chuẩn bác; những ai dám mua LDG ngày hôm nay thì tầm nhìn của họ về LDG cũng ko phải ngắn đâu

3 Likes

mấy hôm nay LDG chứng tỏ là cổ phiếu mạnh, thị trường quá xấu dig ceo gần sàn mà LDG vẫn xanh mới khiếp, thị trường này cuối phiên giữ được tham chiếu đã là quá khỏe rồi

3 Likes

Em mua đây, nhưng nói bác đừng giận nhé. EM kê lệnh 19.2 thôi, vì mua gia tăng, khớp thì vui, không khớp cũng càng vui !

3 Likes

Thoải mái kê giá theo ý muốn bác ơi. LDG đang khỏe hơn thị trường chung, thường con nào đang khỏe hơn, thì khi thị trường hồi phục trở lại sẽ phi nhanh hơn những con khác

3 Likes

Cứ kê giá sàn mà mua các bác ơi. Nhưng ít một thôi. Biết đâu mai nó giảm nữa

em kê giá 20 mà nó vụt xuống lại vụt lên không khớp lệnh luôn

1 Likes

cả thị trường đỏ lửa, họ A7 cũng đang âm 4 5%, chỉ riêng DXG lúc nào cũng xanh nhẹ, cả LDG cũng cũng vẫn giữ được xanh nhẹ cho thấy ý chí của lái phiên hôm nay đang quyết tâm xây dựng hình ảnh LDG theo dấu chân của DXG - cổ phiếu cơ bản và tách khỏi nhóm cổ BĐS của A7. Theo cách xây dựng hình ảnh cổ phiếu cơ bản, ko tăng sốc, giảm sốc, tách khỏi nhóm cổ phiếu bị mang tiếng là đầu cơ thì mới có thể phát triển bền vững, thu hút được nhiều cổ đông lớn và thậm chí là dòng tiền ngoại. Đây là tiền đề ban đầu để cho những pha tăng giá bền vững trong tương lai của LDG .

3 Likes

hàng ngon giá giảm là cơ hội mua vào các bác ạ

1 Likes

Em mua gia tăng, bình quân giá thì em hay kê giá kiểu đó. Nhất là trong tình hình đang lình xình. KL mua cũng 1-1.5k thôi ! Hôm sau sàn em kê tiếp !

1 Likes

Chiến tranh Nga ảnh hưởng gì đến Việt Nam, xưa thằng Mỹ đi đánh Irag thì các nước châu Á càng có lợi, vì là nơi cung cấp lương thực chủ yếu cho phương tây ăn no rồi đánh đấm. Dù nó đánh nhau hay không đánh nhau, thì mấy ông vẫn phải sống, vẫn phải làm, vẫn phải ăn. Cái này gọi là “ăn cơm nhà lo chuyện thiên hạ”

1 Likes

Cả thị trường đỏ rực. mà e Ldg vẫn giưz bình tình. Thươbg e í quá

1 Likes

thế là tốt mà; ae thiện chiến là phải vậy :smiley:

2 Likes

bác ấy là 1 tinh nhuệ binh chính hiệu :beer:

2 Likes