LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Muộn nhất là đến chiều Vnindex lại hồi như chưa có chuyện gì sảy ra thôi. Mấy kiểu phản ứng với tin tức này chỉ là nhất thời

1 Likes
  • Có chứ bác, chiến tranh xảy ra dòng tiền sẽ được điều tiết lại; có thể phải tăng lãi xuất sớm, VN cũng sẽ phải tăng lãi xuất theo; các cty nào vay nhiều thì ốm đòn; LDG vay ít có khoảng 1k tỷ chẳng phải lo.
3 Likes

Đang lình xình ntn, bác mua gia tăng kê lại giá đi. Vào tầm giá 19.2-19.3 thôi !

1 Likes

em nghĩ k xuống được thế đâu, em kê giá 20 trước, nó xuống nữa thì em mua vào thêm tiếp. Rõ ràng thông tin về LDG rồi thì em không sợ nữa. Em k phải hô hào nhé, em F0

1 Likes

LDG hôm nay có giá đỏ ko múc thêm thì biết khi nào ! Thị trường luôn tạo cơ hội cho người đến sau, hôm nay là một trong những ngày như vậy! Nga công bố chiến tranh vùng li khai cũng là bt, chuyện này là đương nhiên! mà cũng ảnh hưởng mấy đến VN, Chỉ tạo cơ hội cho dòng P phi hết tuần này!

2 Likes

4 Likes
  • VN mình chưa tăng đâu á bác, nhất là trong năm nay. Nếu Nga oánh UKr, thì Mẽo có thể sẽ ko tăng lãi mạnh được, vì tụi nó chưa bao giờ tăng lãi mạnh khi giá dầu tăng, ảnh hưởng đến HĐSX.
  • Tuy nhiên những sự kiện e cho là ‘ngoài dự đoán’ này chỉ ảnh hưởng ngắn hạn, một khi sự kiện này mất thì thị trường thế giới bật lại rất nhanh
4 Likes

thị trường này DIG CEO giảm 4-5% mà LDG giữ được tham chiếu đã là quá mạnh rồi, mọi người đừng kì vọng quá,

1 Likes

ldg kiên cường quá, em muốn xuống giá để em gia tăng tỷ trọng xong rồi lại lên xanh, vậy em mới thích, xin lỗi các bác vì tính ích kỷ của em :frowning:

2 Likes
  • Nga chỉ đánh cò cưa như chiến tranh biến giới 1979 VN-TQ thôi; để cho UKraine biết sợ mà ko gia nhập nato thôi.
1 Likes

Đội nhà cụ Hei chắc đang còng lưng

2 Likes

Sau hôm nay cũng không còn giá 20.XX nữa…

2 Likes

đang ở ga 20 các bác cứ thoải mái bán đi nhé…

1 Likes

https://vnexpress.net/ukraine-noi-thu-do-kiev-bi-tan-cong-ten-lua-4431415.html Đánh nhau rồi các bác ạ

1 Likes
  • Thường thì các tổ chức họ hay liên minh với nhau cùng hưởng lợi, ít khi đánh quả lẻ 1 mình. Đánh kiểu vậy mới bền. Nền em nghĩ ko riêng bên bác ấy, mà sẽ nhiều bên tham gia liên minh tham gia cùng chuyến tàu trú bão.
3 Likes

em cũng chốt chặn 2k cổ ở giá 20 đây rồi ạ. Có chút sức lực nhỏ cùng với các bác

4 Likes

Nga với Ukraine đánh nhau liên quan gì đến Viêt Nam mà các bác bán tống bán tháo thế nhỉ…kkk sáng gần trần

1 Likes

liên minh thì sẽ mạnh, t cũng hi vọng các đội cùng đồng thuận

3 Likes

Giờ này ai bán LDG là cá nhân/tổ chức có nhu cầu/mục đích. Còn anh em ngồi đây xem như thêm 1 lần nữa xác định được niềm tin với LDG là đúng. Chúc mn cùng vui, cùng thắng với niềm tin của chính mình.

3 Likes

7 Likes