LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Em thì cũng nghe anh 7 phân tích nó giống hệt sách tây, nhưng cô đọng hơn, ngôn ngữ dễ hiểu hơn, dân dã hơn; có thể do ngôn ngữ khác nhau nên người dịch ko dịch sát nghĩa ý của người viết sách thôi.
  • Ví dụ: peter luych trên đỉnh phố wall cũng dạy đi khảo sát doanh nghiệp, dạy đón đầu xu thế ngoài xã hội. hay cp thường lợi nhuận phi thường viết cũng vậy.
  • kể cả sách tây cũng dạy, đầu tư chọn nghề tăng trưởng bền vững, biên lợi nhuận cao, ít ảnh hưởng bởi thị trường,…====> rất giống lĩnh vực bđs ở VN
5 Likes

đóng lệnh 21 là chuẩn rồi nhe bác Cún. hehe

3 Likes

chốt phiên 21 là quá khỏe, kiểu này mai ổn định tâm lí là lại phi mạnh

5 Likes

Chúc mừng các bác còn hàng đến cuối phiên. Không bị các đợt sàn dọa cho phát khóc. Mai mà thấy dig ceo vẫn sàn thì chạy cho lẹ nhá. Tâm lý chung nó lây lan ghê lắm.

Nay còn xanh nhưng mai thì… Cứ chờ đó

2 Likes

Không vượt 21 được đâu…

1 Likes

2 Likes

sao lại không vượt được 21, đã từng lên 29 rồi mà :rofl: :rofl:

uh thì đóng phiên 21 rồi vượt sao được nữa.

Ngắn hạn bác ơi. Chứ nửa cuối năm nay ldg phi tới nóc. Nhưng bây giờ thì cứ đi ngang thế thôi :v:

1 Likes

Dự là mai DIG và Ceo vẫn sàn thoii

Vấn đề là ai cũng đọc, nhưng có rút được ra là nên đt vào lĩnh vực nào ở Việt Nam k?
Còn anh ấy chỉ ra được đó là BĐS.
Bác và tôi cùng chung con đường với anh ấy đó.
Khác biệt chút là anh ấy đi bên phải còn bác và tôi đi bên trái, cùng đường nhưng k chung lối mà thôi!

6 Likes

Cứ chờ sau 9h30. Ko ai đoán trước dc cái sự fomo của dân Việt mình đâu :v

1 Likes

LDG khỏe ghê

1 Likes

Vâng bác! Cũng muốn chung đường chung lối; nhưng phát hiện ra thì hàng bác ấy đắt đỏ quá rồi :smiley:

1 Likes

giao thông mà ông đi bên trái ông bên phải thì nó gọi là cùng đường nhưng ngược lối chứ. ^^

1 Likes

Đắt thì phải giảm giá.
Rẻ thì tranh nhau mua, khà khà!

2 Likes

Ý tôi là khác lối, cùng mục đích bác ạ.

2 đường thẳng song song cùng chiều hẻ

1 Likes

Dẫu sao vẫn là đi sau, về sau hay không hồi sau mới rõ!

2 Likes

THiên thời đia lợi nhân hòa đang đến, về đĩnh cũ sớm thôi. Putin đại đế thì cũng chỉ làm em nó đi chậm lại mà thôi

1 Likes