LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nay bác nào giỏi trade là kiếm ác đó.
Đời k như là mơ bác nhỉ.
E mục tiêu 6x k thay đổi, 2022 nhỉ bác @kytd ?

2 Likes

Nhìn dòng tiền bấy lâu nằm chờ nay tham gia tt thế thì sàn quá khó

1 Likes

Với tình thế hiện tại thì giữ con nào cho được, nhìn đi nhìn lại thì BĐS vẫn là sáng cửa nhất, dòng dầu thì đang mang tính đầu cơ cao. BĐS thì chỉ có LDG trũng nhất

2 Likes

Vâng! em nghĩ 6x là hợp lí; ko biết có đạt được ko :smiley:

3 Likes

Phải thừa nhận hiện tại LDG mạnh, ngưỡng 20.x hầu như sẽ là đáy rồi

2 Likes

Tư duy A7 về ngành BĐS là đúng, ko ai nói làm gì. Nhưng con hàng của bác ấy giá chạy quá nhanh lợi nhuận chưa về kịp.
Trong ngành thì mỗi doanh nghiệp nó lại có chu kỳ, và điểm rơi lợi nhuận riêng, chưa kể BĐS chia làm nhiều loại: Dân cư, nghỉ dưỡng, khu CN…
Một con BĐS dân cư mà cứ bị dúi đi cùng con BĐS nghỉ dưỡng thì rất dở, chưa kể 2022 là điểm rơi lợi nhuận của LDG

3 Likes

1 Likes

Vậy nên tôi, bác và các anh em ở đây đặt niềm tin vào LDG chứ k phải 1 em bđs nào khác!

1 Likes

Em nghĩ 2022 mới bắt đầu là điểm rơi lợi nhuận của LDG; 2 dự án Chung cư sẽ là dấu ấn để đưa LDG bước đầu thành ông lớn bđs. Nó giống VIC thành công với time city; giống DXG thành công với Gem riverside

1 Likes

Chắc chắn là với việc phát hành thêm cổ phần, bctc quý 1 và 6 tháng đầu năm 2022 phải của LDG phải đủ đẹp!

2 Likes

Năm 2022 lợi nhuận của LDG cũng tốt rồi, em nghĩ sẽ cao nhất từ hồi cty lên sàn. Nhưng 3 năm tới sẽ là 3 năm tăng trưởng của LDG

2 Likes

LDG mấy hôm nay mạnh quá…ai có sẵn hàng giao dịch, mua giá sàn hôm nay thêm thì ngon ăn gần 10% trong phiên…nhưng mua mới T3 về thì ko chắc

1 Likes

Phiên kinh khủng. Cả làng đỏ choét. LDG đã xanh mà còn >13tr. Nhìn phiên hôm nay cứ nghĩ là tham chiếu và KL ~13tr. Gớm thật! Có lúc gần trần. Nhưng nhẹ nhàng thì còn đc. Mai mới là phiên cự kỳ quan trọng với LDG. Nhưng với các diễn biến hôm nay thì chúc mừng các NĐT đã ôm và mới ôm.

3 Likes

Nay chuẩn ý bác nhé, mai vẫn chưa đi chơi được ạ?

2 Likes

Có mỗi việc này mà chúng nó ko làm đc để thị trường ck tăng điểm. Đóng cửa vào nhà đi ngủ.

1 Likes

Em nhìn Index tụi Nga ngố mà tức cười. Tích luỹ 7 năm, bay màu phút mốt

2 Likes

Xác định hôm nay đi chơi rồi. Nhưng chưa tắt bảng đc vì đang theo dõi kịch hay ở phía trước. Nhiều cái hay ho đang ở phía trước.

1 Likes

Trên TG thì Ng và U choảng nhau. Trên sàn cũng choảng nhau ko kém.

1 Likes

Nếu có tài khoản ck ở R, múc là giàu nhỉ?
“Sự hoảng loạn của đám đông”?

Tôi cũng F0 thôi nhưng nay tôi thấy bđs bị đạp sàn đầu tiên, giống hệt mấy hôm trước Tết.