LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Hoảng loạn đám đông cực độ luôn bác ạ. Vì sàn tụi Nga nó tạm ngừng giao dịch vào ngày 14/02 do sợ vụ chiến với Ukr này. Đến nay được mở lại, vừa mở thì ngta bán tống bán tháo luôn

1 Likes

Hốt được mấy vụ như này hoặc vụ thái tử Samsung bị bắt là “ấm”!

2 Likes

3 Likes

LDG đang theo đúng kịch bản. Tưởng hôm nay vụ NG &U choảng nhau thì hỏng. Nhưng quá bất ngờ. Nhưng có lẽ phải có những kịch bản đầu tư trong giai đoạn này. Mọi cái đang hỗn độn như này dễ mất phương hướng. Nhiều bác hôm nay thấy DIG CEO nằm sàn nên cuống bán bằng mọi giá (cứ nghĩ giống các đợt trước).Nhưng nhờ có NG & U choảng nhau lại là cơ hội tốt cho các bác hiểu và có kịch bản trước.

1 Likes

LDG khỏe như trâu điên, mai kéo xanh tiếp cho các đội sọc khóc thét

4 Likes
  • Đã bảo đợt này tách nhóm, mấy ông ăn hôi theo anh 7, ko biết phân tích, ko biết nhận xét gì; thần tượng mê muội; cứ nghĩ trên đời này chỉ có cp anh 7 chọn là cp tốt còn lại tất cả đều là cp lởm.
  • Trước còn có ông nào bảo LDG ăn hôi, cái loại đi ăn hôi theo anh 7 nó nghĩ người khác cũng là ăn hôi :kissing_heart:
5 Likes

2 Likes

Kịch bản của LDG theo bác là ntn nhỉ?
Liệu năm nay em ấy có lên “LÃO” k?

LDG chuẩn bị có game tăng vốn, các cụ cứ yên tâm nhé

1 Likes

Anh 7 là đẳng cấp khác. Không muốn nói là giỏi mà là quá giỏi. Ngưòi giỏi là người kiếm đc nhiều tiền và lại còn làm cho nhiều ngưòi kiếm đc tiền. Hiếm có. Nhưng theo đc anh 7 đc mấy ng. Liệu có đủ bản lĩnh, tiền bạc và sự từng trải. Việc kiếm đc và giữ đc thành quả là 2 vấn đề rất khó trong đầu tư CK.

2 Likes

Bác có tin cụ thể k?

1 Likes

Xem nội dung họp cụ nhé

1 Likes

Cám ơn cụ!!!

• Anh ấy siêu sao rồi; nhưng nhiều ông ăn hôi; ko hiểu biết mê muội; nghĩ trời đời này chỉ có 1 siêu sao, 1 cp tốt.
  • Mà kể cả siêu sao, cũng có chiêu trò thao túm giá cp, bằng cách này cách khác; ko chỉ VN mà ở Mỹ luôn; mấy ông ăn hôi ko hiểu cứ mua bằng mọi giá, rồi cho rằng cp của mình chọn theo anh ấy là số 1, ko cp nào bằng. CP tốt nhưng giá có tốt ko???.. đủ các thứ mâu thuẫn trong đó.
  • Siêu sao cũng như cầu thủ bóng đá đó, vẫn có tiểu sảo trong trận đấu: ăn vạ, trọc tức đối thủ, phạm lỗi kín,…
5 Likes

Bác 7 giỏi điều này ko ai cãi rồi. Nhưng nhiều đứa bác ấy nói gì cũng tin, bác 7 nói lãnh đạo LDG lởm, nhiều th tin sái cổ. Cái gì cũng nghe, lắp vào não như cái máy

4 Likes

Với bác ấy hô múc bất chấp giá nào :grin: :grin: :grin:

1 Likes

kể ra, múc xong 10 năm sau vẫn lãi kép >10%/1 năm đó :smiley:

1 Likes

A7 KO nhiều tiền như mọi người nghĩ đâu, người nhiều tiền họ rất bận rộn ko ai có thời gian suốt ngày hô hào bám bảng điện tử đâu. TK cá nhân A7 cũng ko nhiều lắm đâu. Nhưng có một điều phải công nhận tư duy A7 tốt, rất có tầm nhìn và thông minh nhất là tư duy về đầu tư ĐẤT, Ai đi theo từ đầu thì thắng lớn

2 Likes

về chính chị lãnh đạo LDG có mối quan hệ tốt nhé, cả với CTN VÀ CTQH hiện tại, nên việc xin dự án ko khó đâu,

2 Likes