LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Kệ thôi bác; ko chim ngu là được, nó cũng là thử thách sự nhẫn nại của cđ LDG.

3 Likes

2 Likes

Ông này có hold, mà chim cho vui pic thôi =))

4 Likes

Thế là chắc cú. Trừ khi có phép màu, còn đâu thì vẫn ko vượt 21 dc :))

1 Likes

Thế cho nó vui chứ. Ai cũng khen thì thành báo Đảng ạ. Hihi

2 Likes

Nay hàng 19.25 về chốt mạnh quá. Em nó nghĩ ngơi. Tích lũy rùi tăng tiếp. Giá em nó hiện tại dưới thấp so với giá trị thật. Phải bằng giá Ceo

3 Likes

Lại thành cổ đông cty bđs khác suốt ngày hô nhau múc với xúc, giá nào cũng hô rẻ, chưa bao giờ thấy hô đắt :kissing_heart:

3 Likes

Nếu biết nó lên 500k thì vài line chấp gì. Phải đi chim lợn cho thiên hạ nhất hành ra để mình múc chứ

1 Likes

20.9 đấy

1 Likes

Nay chắc bác nào đu 22 thì lạnh toát. Lái không thèm kéo giá tham chiếu cho anh em bớt nhục 1 chút.

Số này ĐỎ ĐẸP như mơ!

2 Likes

Bó tay chấm com với ông. 21 và 22 lệch nhau là bao mà kêu lạnh toát. Đường còn dài, lo gì. Ldg quanh 20…21 có tiền cứ múc để đó.

2 Likes

Mình treo giá 21 để quên mà nó lại khớp 20.9 ATC.

2 Likes

Thực ra thì cũng không sao, chỉ buồn hôm nay thôi. DIG và CEO cũng vậy, tầm này BDS thật sự quá quá yếu đuối

2 Likes

Thì cũng có vượt 21 dc đâu. Lên cái là bị chốt đè xuống :))

1 Likes

Chúc mừng một tuần thành công của LDG!
Thứ 6 tuần trước tôi mua 18.1, thứ 6 tuần này 20.9, quá ổn nhỉ các bác!

6 Likes

Thương bác nào sáng đu đỉnh xanh, tự nhiên trong ngày mất gần 1 cây sàn :))

T3 hôm nay về lại rũ hàng đc một số bác lướt cho nhẹ tàu :))

1 Likes

Tất cả cùng yếu đuối, đâu chỉ bđs; và LDG hôm nay giảm 0,5% cũng là thành công so với 90% cp trên sàn trong 2 ngày giao dịch cuối tuần rồi.

1 Likes

Sang tuần mở mắt ra là CE ! Kích bản đã song ! Ukraine đầu hàng ! Ký hiệp ước ko gia nhập nato ko phát triển vũ khí đặt tại Ukraine ! Và chính quyền Ukraine sau này do bên ly khai được nga công nhận là nhà nước lên nắm quyền đi theo con đường cộng sản vĩ đại ! Thế là cổ phiếu lại tăng ! Các con zời chốt lời ôm tiền ! Lai chuẩn bị vẽ chart phi vào ! Bọn chơi Bank chứng thép nhảy sang bds ! Bds lai nhiều tin tốt báo cáo sắp tới đột biến thế là bọn thái phan Long phan nhảy vào khen ngon cổ tăng tiếp 300 500%

3 Likes