LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đúng là kịch bản “trong mơ” bác nhỉ :))

2 Likes

Cơ mà văn mẫu của thầy A7 ạ.?

1 Likes

Bác ấy đang mơ. :sleeping: :star_struck: :star_struck: :star_struck: :star_struck:

2 Likes

Giấc mơ này… Em cũng muốn… Mỗi tội sự thật nó phũ phàng

Đi ngược đám đông bác có thấy cô đơn k?

1 Likes
  • Các bác yên tâm, giai đoạn này BĐS vẫn là vua, tuy nhiên cổ nào trũng nhất, kỳ vọng tương lai lớn nhất thì dòng tiền sẽ ưu tiên chảy vào.
  • Hôm nay là 1 cây tích luỹ, chứ k phải 1 cây phân phối, vì vol nhỏ, giá xoay quanh 1 mức cố định là dấu hiệu của thu gom thêm. Qua cả dòng đỏ em này xanh mạnh, thì nay đỏ tí thôi là chuyện bình thường, chứng tỏ vẫn còn rất khoẻ.
  • LDG có vẻ k còn mang tiếng là cổ đầu cơ nữa, vì nếu vậy nó đã bị bán mạnh hôm qua rồi.
5 Likes

2 Likes

Bác bổ sung tỷ lệ lãi (lợi nhuận/số lượng cp) nếu cùng bỏ ra 1 lượng tiền nắm giữ 2 cp trên cho nó sinh động nhé!

1 Likes

chỉ mong tuần ăn 1 giá thôi là tốt rồi, thế mới bền, lên nhanh chỉnh mạnh lại chất sàn thì mệt

2 Likes

tuần này thế là quá đẹp rồi kkkk

2 Likes

để giá mục tiêu 66k/1cp năm 2022 được chưa bác

4 Likes

:laughing: :laughing: :laughing:

• Cứ để giá mục tiêu thấp 1 chút cho dễ ăn; chứ mục tiêu cao quá lại bảo lùa gà cũng mệt.
1 Likes

Lại lao vào fomo thôi.

1 Likes

Đến thời của LDG rồi bác; tính có 4 cái chung cư đã lãi được 5k tỷ rồi; còn 11 dự án khác thì ko biết như thế nào :smiley:

2 Likes

Thực ra tích lũy lại vùng này thì sức bật mới tốt. Hôm nay đỏ nhẹ theo thị trường chung là ổn rồi

3 Likes

3 Likes

5 Likes

Bác lên tàu lâu rồi à

t chỉ cần 40 thôi cụ

1 Likes