LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Sau một hồi bác ấy lên trấn an dư luận
  • Cổ phiếu đã vào đường Pitch, bác ấy phải im nặng để triển khai các bước tiếp theo.
  • Bác ấy hô nhiều, mọi người tin tưởng quá====> bác ấy thành thánh, mà bác ấy lại sợ thành thánh :smile:
3 Likes

Bác nói đúng.
Nhưng lúc anh em vui, không có bác ấy cũng thấy thiếu vắng!

1 Likes
  • Bác ấy vẫn đang rõi theo thôi.
  • Đến khi cp đến 1 điểm nhất định bác ấy lại xuất hiện thôi, bác ấy có hưa khi cp đến mốc … sẽ đưa ra 1 bài phân tích cho thấy quĩ đất của LDG tốt ntn.
  • Em thì kì vọng bên bác ấy và những tinh nhuệ binh xung quanh đợt tới sẽ tư vấn thêm cho lãnh đạo LDG đường hướng phát triển cty, để cho mọi cđ đều hưởng lợi.
3 Likes

Thông thường thì sau khi phát hành thêm xong cổ phiếu sẽ lại dốc. Tuy nhiên chắc chờ phát hành thêm và chia cổ tức xong thì sẽ đến sóng của BDS ( nửa cuối năm) nên cũng chưa biết ra sao!? Còn bây giờ là giai đoạn đầu, e chim các bác cho vui thôi. Chứ tầm này oánh khá khó chịu đó, vì đây là pha gom. Đến tháng 4 bắt đầu tăng mạnh và tháng 6 ( sau game PHT) sẽ chỉnh.

3 Likes

Vâng, mong LDG sẽ sớm cán mốc ấy để cđ LDG lại được nghe bác ấy trải lòng!

1 Likes

A7 cũng từng là thánh, bác 7phan9 cũng từng là thánh. Nhưng rồi cũng lụi tàn, tuy nhiên e thích cách phân tích của các bác ấy. Cái khó là tầm nhìn thôi, nhìn đến đâu ăn đến đó.

1 Likes
  • Cái khó nhất là nhẫn nại và chờ đợi; bản chất của con người, ai cũng thích ăn ngon và ăn nhanh, ai cũng thích nhìn ngọn không ai thích nhìn gốc.
  • Ai cũng biết muốn giàu phải tiết kiệm và đầu tư; muốn giàu thì phải kiếm từ đồng lẻ đến đồng to.
  • Nhưng thử hỏi trên đời mấy ai làm được; anh 7 hay bất cứ ai cũng VN có nói thì cũng chỉ là câu chuyện lặp lại của lịch sử thôi.
3 Likes

Đúng rôi phải ăn từ gốc đến ngọn. Tầm này thị trường dành cho những người kiên trì, mua gom chờ đợi hưởng thành quả. E cũng đang túc tắc gom dần thôi. Chứ chả dám kì vọng tháng 3 này đột biến gì. Mau cũng phải tháng 4, khi họp hành xong xuôi đã.

2 Likes

Pht riêng cho cổ đông chiến lược hay vip hay ưu đãi mới hạn chế giao dịch.
Pht rộng rãi cho tất cả cổ đông thì tầm vài tháng là cp về và ko hạn chế giao dịch

3 Likes
  • Vâng, lần lăn chốt phát hành 1:1 của em lần gần đây nhất là BHS cũng 4 năm rồi nên cũng ko nhớ.
  • Nhầm sang cđ chiến lược và esop
2 Likes
  • Đầu tư tìm được mặt hàng tốt đã khó 1; nhưng chờ đợi nó tăng giá trong tương lai còn khó gấp 10 lần.
  • Bản chất T+ cũng là chỉ vì muốn ăn nhanh và ăn ngon, nghĩ rủi ro thấp thôi :smile:
3 Likes

Thời đến không cản được

3 Likes

Dòng tiền khủng bên ngoài, cộng hưởng dòng tiền đầu tư công thì ối dồi ôi…:grinning::grinning::grinning:

3 Likes

Chúc mừng chị đã ghé thăm pic!

1 Likes

hình như trước đây mình gặp nhau trên tàu JVC…:grinning::grinning::grinning: chúc Chị cuối tuần vui vẻ!

1 Likes

Vâng chị.

Bác chủ PIC đâu rồi. Ko ra làm cốc bia chúc mừng tuần rồi LDG vượt 20K. Tình hình thế giới. TT Ucraina chạy mất dép. TT Putin dọa Nato ướt cả đũng quần. Ck thế giới tăng mạnh. Tuần sau LDG cán mốc 25K .

1 Likes

E mong mốc này quá, e ngã từ mốc này đấy ạ

1 Likes

Ko phải xoắn. Chỉ buồn là ko có xiền múc thêm thôi.

2 Likes

Mốc 25, nhanh thì 1 tuần, chậm thì 2 tuần thôi nhỉ?

1 Likes