LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Vâng, vậy em mới bảo tuỳ cty. Lâu em ko lăn chốt.

1 Likes

Ối 1 năm thì giam vốn cổ đông lâu quá. Như IDJ vừa rồi game PHT sau 3 thang la giao dịch được

Cái này em ko biết thật, lâu lắm em chưa lăn chốt. Bác mà lăn chốt thì nên xđ dài hạn. Còn ko, trc lăn chốt nên bán cp. Em nói thật đó

2 Likes

Ko đâu LDG thì ko bao giờ bỏ cuộc rồi. Mình chỉ hỏi để biết thôi. Các cty khác ko nói riêng LDG cứ có tiền mà giá đỏ là múc thôi

1 Likes
  • Em để ý rồi, cp bước vào chu kì uptrend hay downtrend thì tính bằng năm chứ ko vài tháng đâu.
  • LDG down trend từ năm 2018 đến 2021; vậy uptrend cũng phải từ 2021 đến 2024
  • Vậy nên ae mua có lỗ trc mắt cứ vô tư mà cầm đi, nhẫn nại ăn bằng lần.
2 Likes

Tình hình kinh doanh tương lai đang ủng hộ LDG, nhiều dự án, quĩ đất lớn, giá đất tăng, sửa luật tháo gỡ pháp lí===> tương lai vài năm nữa kq kd tốt ===> giá cp tăng mạnh

1 Likes

Vừa rồi lần đầu tiên mình bị tụt gía nặng mình hoa mắt cuối cùng nghe lời mọi người bán đúng đáy con LDG, mình rất tâm huyết với LDG nên tìm hiểu về nó và quyết định vào lại đấy. Bây giờ muốn tụt đến đâu thì tụt, tụt hết gốc cũng chịu ko bán​:rofl::heart_eyes:

2 Likes

Ai đi đầu tư cũng như bác nhiều lần; em cũng vậy dính vụ giàn khoan biển đông bán con jvc đúng đáy giá 12.x bán xong 6 tháng sau nó phi lên 24k :smile:

2 Likes

Mình đã nhất quyết ko bán rồi. Mấy người cứ nố làm mình lung lay, hơn nữa cũng la do chưa tim hiểu kỹ về cty nên mới bán. Bây giờ thì ko có chuyện đấy luôn

2 Likes
  • Vâng, nhiều lúc phải bảo thủ đến ngu người mới giữ đc; bác heihei cũng gợi ý e thoát bớt giá 25k nhịp giảm trc, bạn bè cũng khuyên e chốt bớt giá 2x; nhưng thấy nó vẫn rẻ quá ko lỡ bán
  • Kể ra cũng tiếc đó bác :smile:
2 Likes

Sau này sẽ được đền bù xứng đáng thôi🤣

2 Likes

sau 2 tháng thôi bác ơi, phát hành riêng lẻ cho 1 số cổ đông thôi thì mới hạn chế 1 năm.

1 Likes

Mới hơn tháng đã sắp về lại 25, quá khoẻ!
Chúc bác sớm tậu bt nhé, thay vì nhìn ts chỉ là “cấp 4”!

2 Likes

về lại giá trị thật thôi bác hi.

2 Likes
  • Vâng, đầu tư là công việc nhàm chán nhưng vui
  • nhàm chán vì nói đi nói lại vẫn giá cp, tình hình kd của cty
  • vui vì toàn nói chuyện tương lai túi đầy tiền :smile:
5 Likes

Thị trường thế giới đang hồi phục mạnh, tin về Russia và Ukr đã ngấm đủ. Các bác chuẩn bị đón tuần tới xanh mướt nào

7 Likes

3 Likes

3 Likes

@heihei bác ơi, bão tan rồi đúng không ạ?

DXG sắp 5x rồi!
Nhìn người mà ngẫm đến ta.

1 Likes