LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đầu tư chứng khoán thấy 1 món lợi 60% mà không ăn thì chắc chắn chỉ có ĐẠO ĐỨC GIẢ. Giải thích dài dòng làm gì nghe buồn cười

Đời này, nhiều người có rất nhiều tiền mà người khác lại k hề biết.
Người khôn, kẻ dại khác nhau ở phát ngôn là vì vậy.

1 Likes

Ý các Bác kia là Bác bán rồi quay lại nói này nọ thì mọi ng k thích thôi ! Còn Bác oánh tn là cá nhân bác

2 Likes

Em nghĩ bác nên đổi nick đi; để Cophieugiatri mất giá :v

4 Likes

Ai mua bán quyền người khác nhưng không nên bán xong nó xuống cười hả hê đi chê người khác

2 Likes

các bác ấy xúm lại chửi tôi, chê bai này nọ. Bây giờ tôi hỏi thấy 1 món lợi trước mắt biết có thể kiếm ăn 50% như PVC mà không nhảy vào ăn thì nghe buồn cười.

Tôi ban đầu không cà khịa gì anh em cả, các bác ấy thích khịa tôi đang thắng tôi khịa lại cho chết luôn

2 Likes

Ace tiếp tục bàn luận về LDG; ac nào có đi qua được dự án của LDG thì chụp lên cho mn có tư liệu yên tâm nắm giữ. Ngắn hạn lình xình 1-2 tuần rồi phi tít.

2 Likes

Warren Buffett has warned against hoarding cash, gold, or bit coin during wars — and touted stocks as the safest long-term bet

Trong đầu tư cũng như một trận chiến: có những thời điểm vấn đề không phải là tiền, là lợi ích hay thậm chí là sinh mạng. Vấn đề còn là nhân cách, là nghĩa khí.
Việt Nam có được như ngày nay là vì giữ được 2 chữ tự tôn. Thà hy sinh tất cả chứ không chịu làm nô lệ!
Cha Ông đã ngã xuống, hy sinh bao xương máu. Nên bất kể nước nào đánh nhau thì VN đều phản đối.
Chiến tranh, xét cho cùng, chỉ bọn lái súng và bọn cơ hội giàu lên. Dân thiệt đơn thiệt kép vì các loại thuế má.
Nên phản chiến, nên cầu hoà bình. Nhiều thằng hạ tiện nó tự đắc mà không biết rằng với 1 đồng nó chốt lãi hôm nay thì ở Ukrain một kiều bào bị mất đi 10 đồng vì tên lửa, thậm chí phải chui lủi trong tầng hầm, gia sản tích góp cả đời bị phá huỷ, trắng tay trong phút chốc.
Trong khi, để thị trường lên được cũng đang nhờ chính dòng kiều hối đó đổ về. Không lá lành đùm lá rách lúc này thì không còn là người nữa!

4 Likes

Mai LDG giảm mạnh tôi rung đùi nhìn thôi, bà để bà ngửi chứ bà không ăn

Vừa đọc bài này của Buffet xong bác ạ! Chuẩn ko cần chỉnh!

3 Likes

Ông HeiHei muốn LDG tăng mà lại đi chê hàng của A7 ==> nực cười. Tưởng thế là hay

Hôm qua bác @Roy cập nhật tiến độ LDG sky các bác nhé.

2 Likes

Hay quá ^^

1 Likes

Bác ăn, bác lời chúc mừng bác, bác thích lướt T+ phù hợp với bác thì bác làm.
Trên bác nói hay về LDG, dưới bác lại ý kiến hơi chê bai anh em cổ đông đánh chứng hold to die.
Mỗi người có quan điểm và phong cách riêng bác nên tôn trọng.
Đến khi bán hết cổ rời khỏi tt nhìn vào tk mới biết cái hay cái dở, giờ mới chỉ là đảo qua đảo lại cũng chưa thể coi là chiến thắng được.

1 Likes

Mai LDG giảm tiếp tôi vào tôi cười cho thối mũi chứ ở đó mà khịa tôi

Chào mừng bác xuống núi, chúc bác sức khỏe, mấy nữa đại hội cd bác có tham gia không vậy?

2 Likes

Tôi không biết ngoài đời bác HeiHei là ai nhưng rõ ràng bác ấy thấy A7 giỏi hơn nên nhiều lần ghen ghét chê hàng của A7. Tôi chả bênh ông nào nhưng thấy ông HeiHei chẳng qua cũng cái thói đố kị miệng thì khoe mình tài giỏi tinh nhuệ binh vớ vẩn

Tổ chức đương nhiên có người đại diện cử đến chứ. Mà đợt tới sẽ có nhiều máu mặt xuất hiện đấy :slight_smile:
Game phát hành đã ngã ngũ đâu. Tin thì đang nắm ở đây. Chưa kể tuỳ tình hình anh Hưng có thể phút chót đẩy chiến lược ALL IN trong cổ phiếu thưởng nhé. Ai tinh ý như @Roy hay @kytd sẽ hiểu nhanh lắm.
Tổ chức mấy hôm nay nhiệt tình ra hàng HPG, có điều VNM thì đành chấp nhận hold chứ không bán nổi và cũng chả ai dại gì bán giá này. Tỉ trọng khủng long lớn là vấn đề đau đầu, chứ LDG bé tí thì chỉ có mua thêm tăng tỉ trọng, ai ngu gì mua 18 lại đi bán giá này?

5 Likes

Dự là tỷ lệ 2.5:1

Ông có bị ấm đầu không vậy? Pic này dành cho cổ đông dài hạn có tầm nhìn xa về LDG chứ không dành cho thành phần T+ như ông. Ông có ăn được con nào khác thì vợ con nhà ông hưởng, nhưng đừng có chim lợn hô hào ảnh hưởng đến F0 chưa có kinh nghiệm để hiểu được trò khốn nạn của ông mà mất hàng trong tiếc nuối