LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

khịa tôi, tôi không khịa lại hơi phí. Mai LDG giảm tôi khịa còn nhiều hơn, vui mà

E thấy có 3 ý rõ như thế này:

1. Bác cophieugiatri tư cách đạo Đức làm người quá kém. A7 hay bất cứ ai khi phân tích, họ cũng không chê bai cổ mình từng năm. Bác hô hào người ta mua, rồi úp bô người ta, rồi bảo họ ngu mình khôn. Thế là bất nhân, bất tín. Trên này thực ra chả ai biết bác là ai, nên bác cứ tha hồ cà khịa, rung đùi đắc trí. Anh em chả làm gì bác, chỉ biết khinh thường và gắn cờ bác thôi.
  2. Bác Heihei gì đó, bác này có khịa A7 rất nặng thật và thực tế cũng chả ai biết bác đó là ai hết. Hầu như tư duy của A7 định hướng rất nhiều người theo BDS giai đoạn này và A7 cũng là người duy nhất công khai đối mặt khi khó khăn, sát cánh cùng cổ đông, phân tích được cặn kẽ có tình có lí. Về điểm này hầu hết các bác không làm được. Nên bớt chê bai họ lại.
  3. Các anh em đầu tư nên ăn trọn sóng, ví dụ như em, cứ giảm đến hợp lí là nhặt dần ( vì em không có cục to để all in 1 lúc). Nghe họ hô hào thì nghe nhưng phải phân tích được thì sẽ không hoang mang, hoảng loạn. Rảnh nên đi khịa yêu các cổ đông yếu tâm Lí cho vui, ví dụ em rất thích khịa cổ đông A7, vì em thấy đội đó y chang đa cấp đó. Cổ phiếu nó phải vận hành bình thường, có tăng, có giảm, có tích luỹ, sóng lên, sóng xuống, đủ loại cảm xúc thì mới về giá trị thật được chứ. Còn loại cứ hô giá nào mua cũng rẻ như A7 thì là hại NDT, còn hô đang có tay to nào đó, game nọ game kia như bác Heihei thì anh em nghe cho vui, chứ tin là bỏ mẹ đấy!
11 Likes

Cám ơn bác đã cung cấp những thông tin quý giá.
Chúc mừng anh em đã giữ hàng!

1 Likes

Ông lượn mịa đi; đau đầu; lúc cầm cổ thì Pr lâu dài; bán xong cổ giảm tý hả hê

2 Likes

Biết thế đếch nào là thắng. Bao giờ ra khỏi thị trường mà thấy tk x5-x10 thì là thắng. Còn bây giờ nó cứ nói phét hoặc ăn dc tí. Sau nó đạp cho vài phiên thì lại há mồm kêu.

1 Likes

Bác xong chưa? Vậy đủ rồi đấy, người ta khịa bác hay khịa cổ của bác thì tôi ko biết thật hay giả vì tôi cũng chả quan tâm. Bác show up 60% thì tốt cho bác thôi, thể hiện quá làm gì.
Bác muốn vào lại LDG giá nào thì kệ bác, tôi vẫn welcome bác, nhưng chơi sao cho đẹp nhé bác

2 Likes

Tối qua ai chim chóc bảo a H bán cho cđ TQ giá 10 ý nhỉ?

ok. Có lời uy tín của bác Roy hoặc bác kytd tôi lượn đây. Khịa lại ông HeiHei chút thôi vì bác đó khịa tôi mà

All in trong cp thưởng nghĩa là sao bác?

Từ khi có cái topic này, chưa thấy đồng chí xuất hiện. Xong đến đoạn nó được anh em đẩy lên 18 thì ở đâu ra nhảy vào. Nếu là cổ đông dài hạn thì welcome, còn nếu chỉ T+ rung nhỏ lẻ thì khỏi. Vì ở đây toàn tinh nhuệ binh thôi.
Thánh vật là người thích nổi, nhưng lại cứ thích đi dìm hàng người khác để hút dòng tiền, nhưng cũng phải chọn cho đúng hàng. So sánh giữa cổ Thánh và LDG đã nói vài chục hiệp ở trên. Kể cả giờ vẫn nói lại: chấp các loại A7, A8,… A100 vào lúc này. Để xem nếu có chuyện chiến tranh kéo dài, TQ nó tập trận ở Hải Nam thì Vân Đồn bán nổi không. Còn không nói Phú Quốc nhé, vì từ Đà nẵng đổ vào đã thành chiến lược quốc gia về thu hút vốn ngoại rồi.
Tại sao 2022 là năm của Rồng? Tại sao DXG và LDG sẽ vẫn vững vàng trong chiến sự quốc tế?
Người ta mua chỉ vì đôi mắt rồng thôi. Vô giá!
100 chú chim lợn LDG kể cả Thánh vật tôi cũng chấp. Nói gì đến mấy đồng chí này. Tuổi Tôm!

4 Likes

E cầm từ giá 17.4 ( trước khi sập) sau mua lại 25.3 và 28.3 nên thành ra giá không tốt, sau sập thì mua thêm một ít giá 14.8. E cũng trải qua cú sốc y chang các bác ngồi đây, mà giá em cầm chỉ gọi là tạm an toàn.
Cái em muốn nói cho tất cả các cổ đông nghe, là đừng tin bất cứ ai ngoài trí tuệ của mình. Còn thị trường này chả ai đoán được, nếu bác thật là tay to, tạo lập, thì bác thử dự xem phiên mai, tuần này sẽ thế nào? E nghĩ bác làm sao đoán được đúng không? Nếu thế thì bác cũng chẳng khác nhỏ lẻ bọn em bao nhiêu cả

1 Likes

LDG tăng được hay không phải nhờ những người đang cầm tiền và họ chọn nó chứ không phải nhờ những người đã hết tiền mua chỉ ngồi nói suông, chém gió. Thiệt đó :slight_smile:

4 Likes

Bảo lên cho ô bán đi, bảo xuống cho ô mua vào à, khôn thế quê tôi khối.

Bác nào cũng hô lên mà chả có tiền mua thì lên kiểu gì

Kêu lượn sao ko lượn đi bác, sủa hoài thế

Mua rồi hô lên, bán rồi hô xuống, ĐM loạn cả píc ! Túm lại nó đang tích lũy vùng giá 18-22 này được chưa mấy thánh !

2 Likes

Tôi chả khôn, tôi chỉ nói đúng ước muốn của mình, chứ không hô hào, không úp bô ai hết. Khi tiền chưa vào và sideway kiểu này thì giá nào cũng có hết. Đến uy tín như HPG, bank… những doanh nghiệp uy tín gấp chục lần LDG mà nó còn sập cho vỡ mồm nữa là. Ngồi đó mà nghĩ cổ chỉ tăng không giảm đâu.

Thật ra LDG chả có gì để chê cả chỉ là tôi thấy anh em khịa tôi nên tôi chọc lại cho vui thôi. LDG thì rõ ràng là đang trũng nhất dòng bđs mà giá bđs ngoài xã hội vẫn đang tăng mạnh

2 Likes

Thực tế bảng điện là cổ dầu và thép đang chạy , còn bank Ck bđs đang điều chỉnh tích lũy, chờ tình hình Nga UK rồi chạy bùng nóc !

1 Likes

Tôi k lo vài hôm, tôi k đánh T+, vài giá tôi k tính, đơn giản thế thôi!

2 Likes