LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nói gì vậy bạn ủa alo? HPG và Beng sập là có lý do về câu chuyện kinh doanh bị bão hoà và đầu ra bị giảm. Liên quan gì đến câu chuyện LDG hiện tại.

2 Likes

Đúng rồi! Tôi chỉ nói về mặt uy tín doanh nghiệp, chứ chưa nói đến kì vọng. Mà kì vọng là thứ mập mờ, thế nên mới cần tranh luận. Khi mập mờ thì người ta tin nó sẽ tăng phi mã, khi họ không tin thì nó như hàng cờ bạc giảm không phanh.

Vào giá em sẽ không tính khi uptrend, còn tầm này e thấy nó sẽ có giá tốt và nếu có e nhặt. Còn nếu không có thì cũng chả sao, chứng tỏ cổ phiếu tích lũy xong, em sai. Đằng nào cũng có lợi. Chứ cứ mua 22 xong xem mai về 18, để cô có khủng hoảng tâm lí không!? Hihi

Lại dùng tư tưởng T+ để nói chuyện, tôi k hợp bác nhé!

1 Likes

Giờ là lúc tinh nhuệ binh lâm trận. Anh em cổ đông dài hạn cứ vững tâm mà hold trú bão. Bán xong lại ngơ ngác không có hàng ngon, rồi lại phải quay sang chim lợn để ăn vài lai T+ đó.
Đánh nhỏ linh động ăn vặt thì dễ, thử đánh lớn vài triệu cổ xem có dám tung ra doạ giá thấp không, trong khi còn 1 đống tiền mặt?
Đội khác nó cướp cho cái có mà viết giải trình khốn nạn luôn.

6 Likes

Đây là tiêu chí chọn LDG của e.

3 Likes

E chả cần bác hợp tác, T+ hay hold dài thì phải mua giá tốt và đi được trọn chu kì. Nếu biết chắc có giá tốt hơn thì tội gì phải mua giá cao. Chẳng qua đó là sự dự đoán, cũng như may mắn của từng người. Em tin, bác không tin thì tuỳ

E cũng tin điều này nên mới hold và nhặt lâu vậy. Chẳng qua quan điểm của em là an toàn và khuyên các bác nên kiên nhẫn. Vì pha này rất rất khó chịu, qua được nó mới có quả ngọt để ăn.

3 Likes

Đương nhiên, bước vào thị trường VN ai dám hô hào làm giá, người ta chửi cho đạo đức nghề nghiệp để đâu. Có to đến mấy cũng phải rút lui để bên hệ thống với service họ làm việc đó. Nên về điểm này thì giống nhỏ lẻ.
Nhưng có cái khác biệt đáng kể: giá thấp tung quân một mẻ lưới ôm trọn, nhốt vào kho. Còn ai bán tháo nữa không :smiley:

2 Likes

Làm sao có thể tăng ngay được, cần tích luỹ, có chút kinh nghiệm bit ngay đó mà.
Chẳng qua có bác vào doạ ae thiếu kinh nghiệm, sợ sẽ bán cắt lỗ nếu chót mua giá cao.
Chơi vậy là ko đẹp, đặc biệt bác cpgiatri, trc hô x10 sau hô giảm về 16; làm gì thì làm có lương tâm 1 chút.

4 Likes

Bác là bác tâm lý hàng t+. Bác rỗi hơi thì vào, ae trong đây toàn dài hạn. Bác vào nói ít thì vui nói nhiều đâm ra ngáo. Hết.

1 Likes

Lại buồn giống IDC rồi, hồi IDC lên 90 anh chị em vào khen ngon ngọt đến lúc nó đạp phát về 54 chửi, cãi nhau loạn cả lên. LDG vẫn thế mà mấy bác còn phát triển thêm, giá giờ ai thích mua thì mua thích bán thì bán thích hold thì hold bàn về doanh nghiệp động viên nhau thôi cãi nhau về chiến thuật mua bán cp làm gì cho mệt

1 Likes

Cũng chỉ vì vài line, vì còn nghèo hèn, rõ khổ.

1 Likes

Một số thành phần éo từ đâu ra, nói pic lùa gà này nọ mà đéo có đọc hết. Giảm là chúng tôi mua tích sản. Chả có quan tâm xanh/đỏ/tím/vàng.

1 Likes

vì những chú T+ với đội cổ Thánh dò la đánh theo nên mới phải ẩn mình post ít đi. Nhưng bọn cà chớn nó lại cứ tưởng thế là hay, vào rung vớ vẩn cho bà con dao động hoang mang. Đúng là thời loạn, giá trị thật giả đảo lộn hết cả.

7 Likes

Anh em trong này chủ yếu chơi cp này dài hạn. Tính gì ba cái đồng lãi trước mắt. Xuống họ chả kêu ca. Lên xíu họ cười xòa. Anh em nào thích T+ cứ thoải mái mua và bán kiếm lời.

3 Likes

Dự cũng phải hết tuần này LDG mới thẳng tiến đích 35k. Một quí lên 20k quá nhàn. Dòng tiền T+ của LDG cỡ trên 300 tỉ rồi. Còn hội đứng ngaoif chưa xuống tiền cỡ hơn 600 tỉ. Khi có sức hút và sức bật thì tăng lên cỡ 3000-9.000 tỉ. Lúc ý thì …

3 Likes

Lúc có margin…

Nếu võ mồm nên đưa các nội dung về phân tích kỹ thuật, về cơ bản của doanh nghiệp. Dẫn chứng hợp lý chúng tôi tin, chứ đừng như mấy con chim nhảy cành này múa cành kia. Không hoan nghênh.

Haha làm như bác đủ lực kéo ấy nhỉ :))

1 Likes