LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

có vẻ như tạo đáy nhỏ cho nhịp tăng mới nhỉ

1 Likes

Lúc ý giá đang giảm nên mắt nhìn tay đặt chậm vài giây là thường mà bác, họ đặt bán số lượng lớn phải đặt giá mua chờ sẵn chứ.

LDG 14 vọt lên 21 như vậy bị chốt là chuyện cơm bữa ! Chốt xong cầm tiền lại xoắn đít lên ! Ko mua đuổi con này thi đu đỉnh e khác ! Ôm tiền mất giá ! Sắp tới LDG toàn tin tốt ! Kéo CE điên cuồng thôi !

2 Likes

ok. LDG vượt 27 tôi mua đẩy lên 38. Nhóm dầu khí cơ bản là đánh ngắn lúc PVC lên cao tôi đã không hô nữa tránh cho người vào sau đu đỉnh

anh chị em đọc lại góp ý này của tôi

2 Likes

Năm 2022 mà không đánh sóng cổ phiếu bất động sản thì đánh sóng gì kéo dài sang năm 2023-2024

ai cũng phải xúc đất hết ! Ae nhanh tay ko còn cái nịt

1 Likes

bớt xạo đi cha

1 Likes

Mai xanh đậm Chị nhé! Các đội lái BDS đồng thuận sẽ đánh ce luôn!!!:grinning:

2 Likes

Mai đỏ lè. Các ông các bà bớt ám thị nhau đi. :))

1 Likes

Mai về 19x t vào ít vs ae cho vui

:smirk::smirk::smirk::smirk:

Thế sao hnay ko vào, sáng có giá 19,x đấy. Lại đc vị thế

Có bác nào hôm nay sút 21.4 không !

1 Likes

Có sút cũng k khai, hic!

Nay em mua thêm dc 1 ít 19.9, còn lại là trên 20 . Sang nay bác nào bán thì ko kịp cover lại

1 Likes

vụ này ngã ngũ chưa? Nếu Thánh có ý loạng quạng sang đây thì nhớ xin lỗi đội LDG 1 tiếng, chứ lẳng lặng mà làm thì không ổn đâu. Phải có nghĩa khí!
Vẫn giữ nguyên quan điểm độ: hiệu quả đầu tư của LDG sẽ ăn đứt cổ Thánh. LDG vít lên 6x dễ hơn nhiều C * O phi lên 1xx :smiley: Tới đây chiến sự phức tạp may ra cổ Thánh hơn được VHM.
Không tách bạch rồi lại ngưu tầm ngưu, mã tầm mã thì hỏng hết bánh kẹo.

8 Likes

Bớt mõm, bác 2 mặt vãi lúa, trong này chả ai nghe bác phán đâu

2 Likes
  • DIG mục tiêu vốn hoá là 30 tỷ usd, CEO là 5 tỷ usd bác à; LDG mục tiêu năm 2022 là: 6x thôi ạ.
  • Còn 30 tỷ usd hay 15 tỷ usd chắc 15 năm nữa thì mấy mã kia ko bit có đạt được ko?? Đưa ra kì vọng vô cực, như tôn giáo để theo :smile:
3 Likes

19.9 là khớp tầm 9h 30-40 nhỉ. Ấm quá còn gì. Tôi đặt 19.6 ko khớp !