LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Vâng khoảng đấy bác ạ. Nhưng vào dc ít vì nghĩ nó sẽ giảm thêm về giống luc mở cửa 19.2, 19.3 . Ai ngờ nó lên luôn. Lại mua đuổi ít 1

Ranh con qq, m lớn hơn ai, cái loại m cầm đc vài cổ đi hô quanh, từ cii, pvc đến ldg, phun nước bọt giờ quay lại liếm kkkk

1 Likes

chủ động khiêu chiến hút sạch dòng tiền của cổ Thánh. Tinh nhuệ vẫn cứ là tinh nhuệ :smiley:

2 Likes

loại mày chỉ giỏi cắn, sủa nhưng mày không thể làm gì để giúp LDG tăng giá nên tao mới khinh

Mày nên tôn trọng những bậc tiền bối đã ăn nằm ở cái sới này 14 năm như tao. Loại mày chỉ giỏi sủa không giúp gì được cho LDG cả

1 Likes

Hnay mấy mã bên đấy cũng khoẻ. Gần trần luôn. Chắc do thông tin có 2 quỹ vào thu mua.

Đỡ hơn bọn ăn xong đạp, m uy tín quá, uy tín ch.ó gặm

2 Likes

LDG có tăng giá hay không thì nội tại DN, t ko phải loại cầm thì đi hô hào, bán xomg quay lại cắn như m

2 Likes

Ở đây ai ko biết bộ mặt của m

1 Likes

tao giúp LDG hơi bị nhiều đấy anh Hưng còn nhắn tin cho tao

:rofl::rofl::rofl:
Ghê thế nhỉ

1 Likes

Non thế! Nó đạt mục tiêu vốn hoá đủ lớn thì nó vào radar để các tổ chức vào hàng. Gái 18 cho đi lấy chồng rồi đó! Có lên bao nhiêu cũng là để đội Thánh thoát bớt hàng thôi.
Cổ tinh nhuệ còn đang trẻ lên 5, kể cả lớn nhanh như thổi lên 6x mới vào độ đang xoan. Chưa kể lại dòng giống con Lạc cháu Hồng ! :smiley:

8 Likes

Mới bung lụa phiên mà anh em nháo nhào, HAG nó Ce 10tr cổ éo ai nói gì. LDG hàng chất nhưng chất lượng cổ đông chưa tốt, hệ thống cần rung rũ bớt !!!

1 Likes

Các ông đang cầm LDG ở giai đoạn đẹp nhất trong năm 2022 đấy. Bảo nhau mà ăn ở, cùng thuyền mà như ■■■ với mèo. Cuối quý II thấp nhất 4x

1 Likes

Nay không thấy ai bàn về U-Nga nữa à mấy bác, mau quên thế 21 xúc như điên, tây ta húc đổ cổng, mai kiểu gì lại wuay lại bài chiến tranh

@Cauca.68 @cophieugiatri
Thôi 2 bác, dù ntn thì cả e và 2 bác cùng chung mục tiêu, mỗi bác lùi 1 bước để đẩy con thuyền LDG đi thật xa nhá
Tôn trọng ng khác chính là tôn trọng chính mình

3 Likes

Đồng ý với bác , muốn giàu thì phải nhìn được khủng long từ trong trứng

Cái N-U thì ngày thêm căng, 3 điều kiện N đưa ra ( công nhận Criem, phi quân sự phát xít, trung lập) là không thể với U, nên tình hình N sẽ đương đầu với cả Âu châu thậm chí all w, trừ TQ, VN, BL!

Nhưng kệ mại nó , cứ xúc LDG đang đoạn tích lũy tốt!

3 Likes

Thấy trong topic lao xao và có dấu hiệu suy đồi văn hoá nên post lại cái này. Lưu ý LDG là hàng tinh nhuệ binh, không phải phường cổ Thánh để là nơi chửi bới. Ở đây nói nghĩa khí, nói đạo lý, mục tiêu của @kytd, @Roy và ngay cả bác chủ @MrData lập ra ban đầu là trong sáng, minh bạch thông tin để tránh đi lại vết xe đổ của các Thánh. Là nơi gửi gắm niềm tin và tránh bão thành công của nhỏ lẻ. Nơi hội tụ đồn trú của các tinh nhuệ binh thiện chiến nhất.

Đây là nơi chúng ta không khoe giàu có, hay lãi x5x10, cũng không tự đắc khi cướp được miếng ăn của nhỏ lẻ. Những tư duy như vậy sớm sẽ bị đào thải khỏi LDG.
Đây sẽ là nơi mà LDG càng lên cao, các bạn sẽ được chia sẻ nhiều hơn về tầm nhìn của đại bàng. Phú Quý khác Giàu nhiều lắm, vì nó cần đẳng cấp!

19 Likes

thôi ông bớt ảo đi, cổ A7 không lên có lắp mô tơ vào đ LDG cũng không chạy nổi, huống hồ gì dẫn sóng hay tách sóng, cứ tăng được như CEO DIG đi rồi gáy =))) cổ cùng 1 dòng thì mong nó lên cùng đi lại còn đá xoáy các kiểu :)))

1 Likes

Xin lỗi bác và ACE, mình ko muốn tranh cãi gì ở đây cả, chỉ là vài thành phần nói chuyện chướng mắt làm anh em muốn gắng bó với LDG có thể nản, nhất là số lượng mấy ae F0 rất nhiều, vì cái lợi cá nhân mà chim lợn thế nọ thế chai…
Sau cmt này mình xin rút

6 Likes