LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Quan trọng tìm đc siêu cổ vào nắm giữ . Mà LDG là một ví dụ ít nhất em nó cũng xxx lần . Cty bds để làm một dự án tính theo năm chứ có pải sản xuất cái quần cái áo đâu ( sáng cắt chiều may tối ra hàng đâu) khi nó làm xong mà còn dự án gối đầu thì hỏi các cụ là có mua đc ko thì nó đã tít trên trời rồi. . . . LDG Lúc này ko mua lúc nào mới mua . Hay ae đợi em nó lên đến mặt trời rồi . . . Vẫn hỏi mua đc ko . . . . Rồi bốc . . . Mà ăn kakaka

3 Likes

E vẫn âm thầm theo dõi pic , vẫn âm thầm mua. Giờ ko mua thì bao giờ mua nữa.

2 Likes

Cái quan trọng nhất là hiểu đc doanh nghiệp bạn ạ . Có thể mình gặp may nên mới đớp đc mấy chú ba lô . Đứt ruột bán ceo giá 29 , hỏi tiếc ko tiếc . . . Nhưng ko hối hận bán ceo để vào LDG . . . Vì mình đánh LDG tốt và tiềm năng . . . .

1 Likes

LDG giá hạt dẻ thì ko mua . Đời hay vậy cứ thích các em lên tận mặt trời rồi mới mua . Đã thế còn đòi ăn bằng xxx lần . . . . Khôn như các cụ thằng mua giá bèo nhèo ở dưới nó đã giàu lâu rồi . . . . Giá thấp lên tý thì nói cổ rác , cổ lùa gà …

2 Likes

Bds ko có sóng phí quá

1 Likes

Khổ nhất lad các cụ khi cổ xuống thì đào bới thông tin tại sao nó xuống . Khi lên cũng vậy bới hết các góc cạnh . . . . Mà quên mất không tìm hiểu nội tại cty . Mà quên mất khi nào là cơ hội gia tăng , toàn gia tăng khi cổ nó lên đuổi theo . Xong nghe mấy ô mua giá cao bán giá cao hơn . . . Dễ đấy mà h…ố…c . . .đc đớp đc vài line nói thánh nói tướng . . . . Đế biết đc cái mất đang đợi phía trước . . .

3 Likes

Còn bây giờ ACE cổ đông LDG hãy ôm chặt ngồi đợi thành quả . . . . . Chúc ace ngủ ngon. . . . .

3 Likes
  • Các comment của bác rất chuẩn, rất chất lượng. Bác là một người rất kinh nghiệm trận mạc, trải qua rồi nên hiểu.
  • Nội tại LDG rất rất ngon===> giữ chặt đợi đến khi giá tăng phải ánh vào hết nội tại doanh nghiệp thì thôi.
2 Likes

Á cái mẹo gì đây anh em, mở mắt ra thấy khiếp quá , kiểu này em bán auto đi xe đạp điện xe buýt cho lành !
Huy vọng LDG vẫn là hầm trú ẩn cho bà con cổ đông chân chính !

2 Likes

LDG chào đón ae vào hầm :)))

5 Likes

Chúc mừng aE * ldg hqua phi nước đại đẹp qá

2 Likes

Tuần này áp sát 24

1 Likes

Các bác ko cần nóng vội, chỉ cần thị trường 2022 ko sập, LDG chạy đằng trời năm 2022 sẽ chinh phục 4x, 5x, 6x

3 Likes

chiều hôm qua thì nháo nhào, Sao giờ lại im lặng đến đáng sợ vậy anh em, bình tỉnh đi nào, LDG vẫn còn rẻ lắm. Nếu TT có xấu lắm thì LDG sẽ có 2 mốc hỗ trợ 20.2 và 18.5 rất mạnh !

2 Likes

Khi ai cũng hô bình tĩnh, yên tâm các thứ thì tức là sắp sập cmnr… Bà con nghe rõ chưa… Chạy ngay đi… Hôm nay về sàn luôn á, tranh thủ đầu phiên đang lưỡng lự mà chạy ngay đi… Nhanh còn kịp

3 Likes

E ủng hộ bác!

Cứ có bác vào comment là anh em yên tâm nay lại tím rồi

1 Likes

Nhanh còn kịp. Dig ceo đỏ lè rồi kìa. Bán bán ngay,không là không kịp đâu

2 Likes

cứ làm ngược với bác nói là ăn . ==]ưzz

đọc ngược lại/ là ăn nhé a.e