LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Chỉ còn LDG đỏ thôi nhé. Bố mấy ông “tính nhuệ binh”. DIG và CEO nó là không dẫn sóng, thì mấy ông phía sau hít bụi chết mẹ luôn.

1 Likes

Xanh tạm thời thôi… Tầm này ngta fomo bán hết mua dầu rồi… Bds gì tầm này nữa…
Tí dig ceo nó về đỏ là ldg về sàn luôn

2 Likes

Đúng vậy bác! Phải sàn mới về đúng giá trị!

Ceo đã đỏ, dig cứ tụt dần… Ldg mỗi lúc 1 sâu…
Đã thấy quyết định bỏ ldg theo dầu của bác @cophieugiatri nó đỉnh thế nào chưa.?

Nhân lúc còn ổn, bán mạnh đi các bác… Lát nữa bán hoảng loạn muốn rút cũng không được đâu

1 Likes

sàn hết r kìa bác kun =]]ưzz

Bác cophieugiatri gì đó nó sút PVC hôm kia qua xúc LDG lại rồi bác! Bác này chuyên T+

Các bác chém rét quá, để em chuyển tiền xúc cho đỡ sợ…

1 Likes

=]]ưzz cơ hội đến. xúc húc múc

bác ấy nói chuẩn. nhưng bạn hiểu theo nghĩa nào thôi

LDG vượt ngưỡng 21 22 sẽ vượt đỉnh thôi

1 Likes

1 tiếng buổi sáng giá đỏ, mà vol chưa được 2tr cp; LDG càng ngày càng nhiều nđt xác định hold chờ giá cao mới bán

3 Likes

Đợt này BDS đánh vui nhỉ, cây tăng cây giảm đan xen nhau. Làm nhiều anh em cứ ngỡ hoa nở mà tưởng Xuân về ha ha. E vẫn bảo lưu quan điểm đây là điểm nhặt, không mua đuổi, vào trend thì đuổi cũng được, chứ tầm này điên hay sao mà đuổi để ngồi chôn vốn hihi

1 Likes

Bác cophieugiatri sai lớn rồi. Bán PVS nay nó Trần, mua LDG khéo nay sàn. Hơi buồn chút, nhưng dù sao PVS cũng ăn ngập mồm rồi, cũng đáng chúc mừng.

Và kính mời tay to Heihei vào hộ giá LDG với ạ. Chứ được cây gần Trần xong lại thành quả bom xịt thế này, lại lầm lũi lão đẽo theo thầy A7 thế này trẻ con nó khinh chết!

Bán chán lại phải đua, tích lũy 1-2 cây lại làm 1 cây lớn. Lo gì

2 Likes

Vol LDG teo thế này, chẳng mấy chốc thì phi thôi

1 Likes

Ông cứ muốn ngày nào cũng ăn à? Ngày lên, ngày gom, đánh thế này còn đòi gì nữa

2 Likes

Giai đoạn này hạn chế fomo các bạn nhé, giữ cash để phòng thủ !

4 Likes

1 tháng rist như trước Tết là x2 rồi. Kiếm củi 3 năm, đốt 1 giờ mà. Cứ tăng tăng giảm giảm mất vui.

Giai đoạn này mà tt tăng mạnh thì chỉ dánh bulltrap thôi, nên cẩn trọng là hơn!

3 Likes