LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

cạn cung r… teo thế nhỉ

2 Likes

Nhìn hầu hết các mã đều tích lũy để vượt thôi, lình xình do tâm lý chưa giải ngân chứ không có bán

2 Likes

Nhảy nhót làm gì cho mệt; mua LDG ko margin giữ hết năm 2022 nhân 3 tk chẳng sướng hơn à.

4 Likes
2 Likes

Sáng nay em lại nhặt ít giá đỏ. Túc tắc nhặt dần

2 Likes
  • Cp bđs sướng nhất là lúc các dự án đang ở giai đoạn pháp lí và giai đoạn đầu thi công; chứ đến khi xong tầng hầm hay xong hạ tầng rồi thì coi như gần hết vị.
  • Lúc đó ai cũng đoán được lợi nhuận bn rồi và ước được giá trị doanh nghiệp.
3 Likes

LDG có tinh nhuệ binh đến hộ giá rồi.

1 Likes

Tiền đang rút bank ra. …

1 Likes

Media đang xác nhận việt nam lạm phát rồi kìa =)) Xung đột Nga - Ukraine đổ thêm dầu vào lửa, "bóng ma lạm phát" bắt đầu gây ám ảnh lên sàn chứng khoán Việt: Lo tiền rời đi?

1 Likes

Nguồn vốn FDI 2 tháng đầu năm (5 tỷ USD) bằng 95% cả năm 2021.

2 Likes
  • Xung đột Nga-ukr xảy ra, TQ ngầm ủng hộ Nga; sẽ càng khiến tốc độ dịch chuyển các nhà xưởng ở TQ sang VN diễn ra mạnh mẽ hơn thôi ===> bđs công nghiệp, bđs nhà ở sẽ hưởng lợi lớn; nếu xung đột này ko lan rộng hơn nữa.
3 Likes

Siêu cổ LDG

1 Likes

Bank ác quá, nay tiền rút ra nhiều. Kiểu này vô LDG trú là cũng hợp lý rồi

3 Likes

LDG vol bé tẹo, có ai bán đâu, chỉ mấy ông nhát thấy vni chỉnh là sợ bán chạy và lái bán doạ để cho nhỏ lẻ bán theo.

3 Likes

Em vô lúc giá 21, cứ đỏ là em múc tb giá. Xác định LDG là cổ phiếu nắm dài hạn tính = năm. Thank những cổ đông có tâm như bác

2 Likes

Nay em nhập được ít giá 20.7. Liệu chiều có về giá này nữa không các bác để em gom tiền ôm tiếp

3 Likes

MÌnh nghĩ không đâu, chiều tiền sẽ từ bank sang đó

3 Likes

Đặt kiểu gì mà hay thế bác?

2 Likes

LDG cứ duy trì vol bé ntn tầm vài tuần ( nđt mua vào tích trữ cp và ko bán ra), thì sau đó phi lên 3x đơn giản.

4 Likes

. tiền đang rút ra. chiều comback mạnh

2 Likes