LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Phỏng vấn chiên za, cơn sốt bđs khi nào hạ nhiệt ? Chiên za đồng thuận trả lời khi cung vượt cầu và dòng tiền trong dân cạn !!! Thế bao zờ cung vượt cầu và tiền trong dân cạn, khi chính phủ phải bơm xèng phát triển Kt ??? Các chiên za â ờ ơ !!!

Sau khi khuyến nghị các siêu phẩm NKG ITC LDG HAG tôi xin tiếp tục khuyến nghị các cp có thể tăng bằng lần khi vào sóng: nhóm đá xây dưng hưởng lợi đầu tư công chưa chạy C32 AMD. Đứa con bị bỏ rơi của QC là HAI ôm 18 triệu cp FHH chuẩn bị lên sàn (hãy nhìn ROS đã tăng ntn) Trùm đất p/e có 5 là IDC, đàn em của ngành hoá chất cơ bản DGC là CSV…PGS nén chặt bung mạnh, lợi nhuận gấp 3 cùng kỳ
Nhóm siêu cổ phiếu
hình ảnh

Ăn theo phải đúng nơi đúng bến chứ hè! LDG ăn ngập mồm toát mỏ , cứ trâu điên ngựa chiến LDG mà húc xúc múc!

1 đồng tiền luôn có mặt phải và trái, bạn ốm bạn phải uống thuốc, nhưng thuốc nào cũng có tác dụng phụ. Tác dụng phụ đầu tiên cần nhìn thấy là tốn tiền, Bạn phải mất tiền để nuôi ông sản xuất và bán thuốc bạn mới khỏe. Bạn Tiếc tiền không kích thích kinh tế, thì đất nước sẽ phát triển chậm lại, giảm phát dẫn đến thất nghiệp, cty phá sản, công nhân đói sẽ sinh chuyện.
Lo xa thì ai cũng lo nhưng vẫn phải hành động thôi → Múc LDG hoặc bạn sẽ nghèo đi tương đối so với a e Ldger

1 Likes
  • Mấy thằng này tư duy nghèo, nó mà khôn đã ăn lồi mồm LDG từ giá 1x rồi bác. Hô hào lúc giá 1x mỏi cả mồm nó vẫn bảo cẩn thận. Em hô lúc 8.xx nhắm mắt mà xúc bên f3… nhiều thằng nó bảo T+ chuẩn bị ra hàng.
  • Bọn này trong đầu lúc nào cũng đéo lừa được tao đâu, chúng mày pr để bán hàng chứ gì, tao ko mắc bẫy đâu. Chúng nó xấu bụng nên nghĩ ai cũng xấu bụng
  • Cách đây vài tháng đã phân tích từng dự án, tiến độ, pháp lí từng dự án, lợi nhuận dự kiến từng dự án, giá thành sx, giá bán hàng. Nhưng chúng nó vẫn bảo ảo, cẩn thận. Nó khôn đã ngồi lại suy ngẫm, thì xúc LDG và giữ để lồi mồm rồi
5 Likes

Những thằng ngu quá thì bỏ qua bạn ạ, người giàu luôn luôn ít hơn người nghèo, Người ta nghèo vì nta cứ tư duy theo cách giống nhau không thể bứt phá được. Mình tư vấn cho người khôn thôi, những kẻ ngu dốt có cho nó đi học nó cũng bỏ học đi chơi thôi bạn! Thực ra em biết đến LDG hơi muộn(em vào giá 14.8 nó chỉnh 4 phiên sàn xuống 11.7 11.3 em vẫn kệ) nhưng khi tìm hiểu là em all in từ thời điểm đó đến giờ, cũng nhờ những người đi trước như các bác tư vấn mà em có ngày hôm nay, cảm ơn A7, cảm ơn anh em vô cùng!

3 Likes

Theo A7, cổ đất tăng tất, chấp cả chiên za, ptkt, cảnh báo!

2 Likes

bđs là rốn của dòng tiền quốc gia, LDG là rốn của cổ bđs, ôm em đến chết, nhiệm vụ ae trên tàu là vậy, mọi chuyện để cá mập lo !

Quẩy lên anh em ai chậm chân là mất. Giá đất lên cao, dự án khăn hiếm

1 Likes

Tư duy thay đổi thì cuộc sống cũng sẽ vì thế mà thay đổi. Tư duy tích cực nhận lại sự tích cực.

5 Likes

Mớilàm 1600 giá 20x

không cần nghĩ nhiều trong 3 năm 2022-2023-2024 tổng lãi LDG là 5k tỷ; vốn hóa hiện tại ~5k tỷ. Giá LDG quá rẻ

2 Likes

Mình thì rất thích khu Bãi Bụt nơi có chùa Linh ứng mà ai vào ĐN cũng phải vào. Bán đảo Sơn Trà là đảo vàng của ĐN rồi. Còn 220 ha Vũng Tàu đã có quyết định tăng quy hoạch. Chưa thèm kể 418ha ở THÀNH PHỐ Hạ long (nhấn mạnh là Thành phố). Một số dự án đang xin chưa tiện công bố. Nếu đếm cua thì nhiều tỷ usd đấy

3 Likes

giấy chứng nhận_Miền nam
LDG grand miền nam, giấp phép đầu tư cũ đã có; đang xin lại theo qui hoạch mới tăng đất thương phẩm lên 28ha nhé

3 Likes

LDg nay được xếp hạng A rồi nhé!

1 Likes

Có giấy phép đầu tư thì theo quy định là căn cứ pháp lý cao nhất rồi. Điều chỉnh quy hoạch cho đẹp hơn, tăng tỷ lệ xây dựng để tăng tỷ lệ đất thương phẩm thì càng tốt cho LDG. Vậy mà một số người nói là pháp lý mập mờ??? Đúng là khi mập mờ mới có giá này

Chuẩn rồi bác, giấy phép đầu tư là cao nhất rồi, phải đảm bảo giải phóng mặt bằng gần hết, qui hoạch 1/500 xong xuôi mới được cấp giấy phép đầu tư.

2 Likes

Vốn hóa phải lên 10k tỷ mới hợp lý trong quý 1.2022

1 Likes

Em vào ldg hơi chậm giá 23 nhưng ko sao 3 ngày em ăn 6% rồi đợi 8x em mới nhả hàng kaka

2 Likes