LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Với sự tăng điên cuồng của giá bđs, các cty bđs sở hữu quĩ đất lớn và vị trí đắc địa thì ko biết giá nào là đỉnh đâu

1 Likes

Chu kỳ bơm tiền còn dài, tôi chỉ sợ chính phủ không bơm tiền thôi, chứ còn AE muốn ăn trọn con sóng thần này thì cố mà gồng lãi mấy năm nữa

2 Likes

em hoa hậu Việt Nam chắc vẫn ôm VNM, HPG, TCB còn bạn của Phương Thúy Múc LDG

2 Likes

:rofl:

2 Likes

:laughing:

Hôm nay khá vất vả cơ cấu xong cho tổ chức 1 cơ số hàng nặng mông. Cash đủ dùng để từ mai đi săn cổ đất. hỏi quanh mới biết hầu hết các tổ chức đều bị động với trận đánh bds này, bởi chỉ một số ít cổ ngon là được dòng tiền ưu ái tìm đến.

2 Likes

Tiền cứ in ra nhiều đợt nhiều đợt nữa nhé!

2 Likes

Đây mới là đội nghỉ hưu thôi bác đội đang làm việc ở nhà nước chắc cuối năm 2022 tăng lương tầm 20%, mỗi năm thêm khoảng 50k tỷ thì mới khủng khiếp

2 Likes

A7 chọn L14 DIG CEO là trận xích bích. Còn tôi chọn LDG là trận xích bích của cuộc đời

6 Likes

Ôi đẹp mê hồn, thế này thì giá phải hơn khu Long Tân, Thủ Thiêm chứ nhỉ? Giờ không múc lúc nó phi như CEO lại đứng ớ ớ ớ :smiley:

LDG quá đẹp cho một cuộc tình, đợt này không khéo có khi thay luôn cả ban lãnh đạo LDG!

Nên đổi tư duy, đoạn này tiền vào chổ trũng của chổ trũng. Đánh cổ bđs LDG có quỹ đất lớn toàn kim cương thì nên nghĩ x3x5x10 như CEO. Theo tư duy A7 không nhận định phiên, không đoán đỉnh! Khi nào có đủ biệt phủ siêu xe thì xuống tàu, nhường cho người đến sau !

Lãnh đạo sợ mất cty mất tài sản, lãnh đạo kéo cật lực

Tiền rẻ bây h nhiều quá. Bây h chuẩn là: mang cổ phiếu BĐS về cho vợ, đừng mang tiền về cho vợ. Mua cp BĐS sẽ càng ngày càng khó

Lờ Đờ gơn không yêu em thì yêu ai, yêu em lâu dài chứ đừng over night với em

2 Likes

không thấy ai nhả hàng để e tích góp thêm :confused:

Càng lên cao vol càng thắt thế này thì cụ chỉ có đặt ATO và thắp hương khấn thôi. :sweat_smile:. Không thì đợi nó chạy chán rồi kiểu gì chả có lúc chỉnh vấn đề khi đó mắc thêm mấy giá

1 Likes

giờ ngồi hóng tiền đổ vào đầu thôi bác nhỉ

em này dự sẽ lên 4xxx là ít

Con nay phai lên 100k