LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

các bác cứu bình tĩnh. tôi sợ đến trước tết âm là sẽ có 1 2 cây sàn đấy. chuẩn bị tâm lý trước, kẻo thấy sàn lại “sợ vãi hàng” :))

2 Likes

sàn thì kiểu gì cũng có, nhưng số phiên sàn bằng 1/4 phiên tím thì rồi cũng như CEO thôi các bác ạ. Quan trọng Target mỗi người khác nhau, nhiều bác cảm thấy gồng lãi khó quá thì thôi ra hàng để lại cho người đến sau, âu cũng là nghĩa cử cao đẹp

LDG còn rẻ lắm; 2 dự án chung cư ở thủ đức và dĩ an đã lãi 4000 tỷ rồi. Quĩ đất lớn toàn vị trí đắc địa đất tăng phi mã: thủ đức, dĩ an, xuyên mộc, TP. cần thơ, nha trang, hạ long. Đất còn nguyên gần như chưa khai thác nhiều

Hàng ngon tranh thủ kiếm thêm ít anh em! chưa x3x5x10 thì chưa rời viên ngọc LDG ! Anh A7 quả thật có góc nhìn về đầu tư vĩ đại!

1 Likes

Bác ơi. Có link nào về các dự án của nó. Và quỹ đất của nó không bác. Xin với

Hôm nay trao tay nhiều cho cổ đông kỳ vọng hơn vào LDG. Xong ae đoàn kết Hold to the Moon

Bác xem tài liệu họp và biên bản cuộc họp đại hội cổ đông; ở đó có ghi rõ từng dự án, pháp lí, m2 thành phẩm, m2 xây dựng.

Bác có thể vào trang chủ và Fanpage của công ty để tham khảo thông tin về các dự án và quỹ đất của LDG nhé

3 Likes

TT chứng khoán là nơi những ông T+ Nuôi béo những ông có tầm nhìn và lì lợm. Nó bán xong mới báo để các ông thoát hàng theo. có giá rẻ nó múc lại rồi lại hô mua. vậy ai là người thiệt ở đây? các ông mua bán theo nó là nuôi béo nó. Nó bán cao hơn các ông, mua rẻ hơn các ông. Kệ mẹ nó bán đến lúc nó đỡ giá thì a e có lợi. Đến lúc nó mua đẩy giá lên mình có lợi. Vậy ai nghe theo nó để mua bán là nuôi béo nó thôi, còn hàng ngon thì cứ giữ, sẽ có cá mập đưa mình về với cung trăng. Em phân tích trên để a e LDG yên tâm nhé, em ăn máng LDG nên bảo vệ LDG

các dự án 1
các dự án 2
Đây bác nhé

2 Likes

Giá LDG bây giờ giống DIG CEO cách đây gần 2 tháng ! Và 2 tháng nữa giá lại thúc đích CEO DIG !

Thời gian gần đây trung bình mỗi phiên LDG giao dịch = 10 đến 12% cổ phiếu của công ty…đến lúc nó mà sập thì chạy kiểu gì cho nhanh hả các Bác???. Hy vọng là cá mập sẽ không úp bô nhỏ lẻ :rofl::rofl::rofl:

Chấp tất cả các thể loại chim; trong 3 năm 2022-2023-2024 tổng lợi nhuận ~4000 tỷ từ 2 dự án nhỏ bé, LDG sky (lãi 1200 tỷ) , LDG riverside (lãi ~3000 tỷ) thì bán trời cũng phải về giá 6x rồi sau đó tính tiếp động thái 3 đại dự án LDG grand bắc-trung-nam

1 Likes

Anh em bank đang vào hàng !

Tôi không chim…mà mới lên tàu cùng AE…tin theo và ủng hộ chủ Tốp…mình nhỏ lẻ bé tý tẹo…
Chỉ hỏi để mà hỏi thôi…nhìn LDG giao dịch là thấy tương lai rồi…$$$&&&$$$
Chúc chủ Tốp và AE thành công với LDG

• Nếu vậy thì em khuyên bác, kệ chúng nó giao dịch đi. Bác chỉ cần nhớ trong 3 năm 2022-2023-2024 dự kiến tổng lãi của LDG là ~5000 tỷ (LDG sky~1200 tỷ, LDG river~3000 tỷ, vivapark+Sai gon intela + khu đô thị thành đô ~1000 tỷ)
  • LDG còn 3 đại dự án LDG grand bắc-trung-nam có 105ha đất thương phẩm chỉ duy nhất có dự án LDG grand miền bắc chưa được cấp giấy phép đầu tư thôi.
2 Likes

Hay quá bác ơi :heart_eyes:

1 Likes

Tôi vẫn giữ quan điểm LDG sẽ tiến lên giá 100K

3 Likes

Hôm nay thay máu mạnh mẽ, LDG luôn luôn đổi mới tiến lên vũ trụ vì cổ đông trung thành !

3 Likes

Đua lên Tầu cùng AE giá 25.8…nhưng vẫn thấy vui…vì sự tự tin của các Bác về em nó…:sunglasses::sunglasses::sunglasses:. LDG đã lên thì không cản nổi…Thiên thời đã đến.

2 Likes