LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Nói thẳng với bác, mua bán chứng khoán cứ phải canh ông nào bán, ông nào mua thì ko ổn; chứng tỏ món hàng đang cầm vượt qua giá trị thực rất nhiều, cứ canh nhau xem ai ra hàng để ra trước thoát thân.
  • Về cơ bản vàng thật ko sợ lửa ai mua ai bán mặc kệ
5 Likes

Đang đẩy tiến độ, cũng nên xây nhanh hơn rồi.
Đường đó tổng cộng giờ có 3 dự án, LDG Sky ngon nhất rồi :muscle:t4:

4 Likes

Nghiệm thu xong móng, bctc view lên khoản khách hàng trả tiền trước >2000 tỷ; các con zời lại mua ồ ạt LDG đẩy giá tăng 30% đến 50% ngay đó mà

2 Likes

Bảo vệ mắt Rồng, còn cứ để Rồng đắp thịt và bồi bổ xương.
LDG giờ là con Rồng cháu Tiên rồi :smiley:

5 Likes

Dầu mỏ đánh nhanh theo sóng lướt ván tý cho có came giác lạ thôi . Ko giữ đc dài

1 Likes

Ngày 8 tháng 3 là ngày giao dịch ko hưởng quyền. Nên sang ngày 9/3 giá sẽ bị điều chỉnh giảm phải ko các bác?

Có tin gì thế bác.? Chia tách hay thưởng.?

Chuẩn ô cần chỉnh . Có ông vào 100 cổ ko tìm đc cổ đổi đời . Nhưng có ông bị người ta bảo là lởm , là giả hè thì đem lại kiết quả hơn 100 cổ ô kia vào . Ko quan trọng ae là ai chỉ cần ae tìm và hiểu đc doanh nghiệp tốt của riêng mình . Còn lại kệ thiên hạ . . . .

2 Likes

Quyền biểu quyết họp ĐHCĐ thôi, ko sao cả

2 Likes

Cũng còn tùy vào cổ tức thế nào nữa bác nhé, đã có thông tin gì về cổ tức đâu.

Dhcd thôi cụ

1 Likes

Giảm gì mà giảm. Ngày 9/3 là ngày chốt danh sách tham dự đại hội. Trong đại hội sẽ thông qua tờ trình chi trả cổ tức, sau đại hội sẽ đến ngày chốt danh sách hưởng cổ tức, sau ngày chốt danh sách này sẽ đến ngày chi trả cổ tức, chi trả xong mới điều chỉnh. Lúc đó chắc 4x rồi.
Thân!

2 Likes

Ngày 9/3 chỉ là ngày chốt quyền để bác được quyền tham gia đại hội cổ đông thôi, không ảnh hưởng gì đến giá cp.
Vào ngày chốt quyền nhận cổ tức và phát hành thêm cp (nếu có) thì giá cp mới bị điều chỉnh.

1 Likes

Em F0 nên ko biết gì cả. Cảm ơn các bác nhiều ạ :sweat_smile:

Em đọc cái thông báo chỉ có là phát hành thui chứ làm gì có chia cổ tức nhỉ , hay trong quá trình họp thêm nọi dung chia cổ tưc

Chỗ phân phối lợi nhuận đó bác

1 Likes

Dạ vâng ! Nhưng mà báo cáo vừa ra lợi nhuận chủ yếu từ bán công ty con không biết Bác Hưng chia tỷ lệ bao nhiêu ta ( 4:1 hay 5:1 … )

Lợi nhuận chưa phân phối luỹ kế đến 31/12/2021 là 815 tỷ.
ĐHCĐ sẽ được phép chia tối đa số đó cho cổ đông, tỷ lệ tối đa là khoảng 30%.

5 Likes

Hơn 800 tỏi tương ứng với khoảng 81 triệu cổ bằng 30% tổng số cp đang lưu hành. Dự là sẽ chia 3:1.

Đấy là mức tối đa thôi theo em nghĩ chỉ chia tầm 10%