LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Ha ha

1 Likes

tôi trả lời cho câu của bạn ở trên, nên bạn ấy đọc được rồi là tôi xoá, vì các thông tin ở đó nhạy cảm, không có lợi cho tôi.
Rất tiếc đồng chí nghĩ theo cách đó, không bình luận. Có lẽ khác nhau về văn hoá! :smiley:

5 Likes

Thực ra bây giờ vĩ mô ngành và doanh nghiệp thì anh em cũng nắm vững quá rồi. Ví dụ thông tin hot hít kiểu LDG sắp có tay to nào gom, làm quả vài cây CE dẫn sóng BDS mới khiến anh em có hứng thú thôi. Chứ cứ lình xình theo dòng họ chung thế này thì cũng bình thường.

• Thì bác coi như ko quan tâm.
  • Trước bác heihei cũng gợi ý em thoát bớt LDG trước tết giá 25k; nhưng em nghĩ xđ đầu tư dài hạn ko lướt lát nên giữ ko bán.
  • Kể cả bác ấy bảo tuần sau LDG về 16k hay 10k em cũng ko bán, nếu ko thấy nội tại doanh nghiệp có biến chuyển xấu.
7 Likes

Tóm lại mai vẫn tích luỹ, phiên nào nổ vol tầm 15-20tr cổ đâm thủng mây thì xác định xu hướng về 25-29. Ko thì tiếp tục tích lũy !

2 Likes
  • Lại còn thế nữa, việc gì đến sẽ đến, quan tâm làm chi mấy việc đó.
  • Đến lúc tăng sẽ tăng mạnh thôi
1 Likes

Quá đúng!

1 Likes

Nay còn ít tiền vào nốt rồi. Mai tắt ap thoi

1 Likes

đúng vậy, biết gì nói đó, cũng chỉ là một kênh thông tin tham khảo. Còn đầu tư thì tự mỗi người có quyết định về vị thế của mình.
Tự do - Bình đẳng - Bác ái!

5 Likes
  • LDG tăng giá kiểu này ko phải thịt nhỏ lẻ, em tin bác.
  • Chứ kiểu đánh sốc lên 3x rồi tụt điều chỉnh thì xđ gom đc nhiều hàng giá 15-16 đánh tăng 100% để thoát hàng.
3 Likes

Giờ LDG đang cần vốn để phát triển thì cứ chia Cổ tức = CP là ngon nhất ! Tăng vốn mà cổ đông cũng có lợi ! Thiên thời chống lưng thì chia xong giảm 5-7% xong lại đâu vào đấy ngay ý mà

2 Likes

LDG có dự án nào sắp mở bán k các bác ?

• Em là em thích cách làm việc của a V chỉ quan tâm cái xấu ko quan tâm cái tốt.
  • LDG có tin xấu phải soi thật kĩ, còn tin tốt mặc kệ.
  • Tránh đc việc xấu là sống, thêm việc tốt vẫn có thể chết. :smile:
1 Likes

Ah các bác cho em hỏi phát. Ngày 8/3 giao dịch ko hưởng quyền là ntn, mùng 9/3 chốt đăng ký thế khoảng bao lâu thì tiến hành đại hội ?

• LDG sky, đang khoan cọc đại trà; xong móng chuyển sang kí hợp đồng mua bán, tổng mức đầu tư ~3000 tỷ
  • LDG river dưj kiến mở bán quí 2/2022 tổng mức đầu tư ~4000 tỷ
    ……
3 Likes

Khoảng 1 tháng sau bác nhé.

1 Likes

Hehe em là 1 Vinser đây. Ăn cơm Vin 8 năm rồi :joy::joy:

2 Likes

Lâu thế ah bác tưởng thịt luôn trong t3. Lúc đầu em cứ nghĩ luôn mùng 9

1 Likes
  • Hiện tại đang bán Viva Park, Viva City, Thành Đô
  • Sắp tới LDG Sky xong cọc sẽ ký HĐMB thu tiền theo tiến độ (tiền cọc chuyển thành người mua trả trước)
  • Trong năm nay 3 dự án chiến lược là LDG Sky (Bình Dương), LDG River (Quốc lộ 13 - Thủ Đức), LDG Grand Đà Nẵng (Bãi Bụt)
  • Dự kiến cuối năm nay có thể triển khai lại 2 cái Intela ở Quận 8
4 Likes

Mùng 09 chốt danh sách, triển khai thì trong tháng 3 hoặc tháng 4 nhé bác

3 Likes