LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Cp nào mà ko có t+ cụ, người cầm dài họ cũng lướt để hạ giá vốn mà

2 Likes

E cũng theo tư duy A7 nhưng nghe 1/2 vì đúng theo tư duy đó thì LDG phải ngon hơn CEO mới đúng! Thầy A7 cứ chê a Hưng lãnh đạo lướt cổ phiếu, chứ thực ra mấy ông BDS thiếu vốn bỏ mẹ ra. Không lá mặt, lá trái thì vốn hoá bé như que tăm đòi ôm 1200 ha đất bằng mắt hihi

• Vâng tư duy tốt, rất tốt, e công nhận; nhưng nhiều bác thần thánh hoá quá.
  • Em nhớ anh trước khi đầu tư CEO chê CEO kinh lắm; rồi chê anh Bình tướng xấu, nhìn mặt là chỉ ăn thịt cđ nhỏ lẻ; bảo chơi Ck tôi còn xem tướng lãnh đạo. Đầu tư CEO lại khen lấy khen để
  • Nên các bác lo cho túi tiền của mình; mua cp phân tích dn mình mua; chứ đừng mua vì thằng hàng xóm tăng.
5 Likes

Sau DIG là CEO.
Sau CEO sẽ là 1 cp khác, còn lâu mới nói!

1 Likes

Haha chỉ học tư duy kiến thức thầy A7 và phải dùng lý trí của mình phân tích chứ sao nghe 100 được! Thầy A7 bảo cứ đi hỏi phím hàng mà không tư duy thì chỉ thua và ăn tý thôi vì không có tầm nhìn! Haha LDG là khủng long đang trong trứng đó.

3 Likes

Ai cũng sẽ học được ở họ một cái gì đó. Chính bản thân tôi từ khi được cấp dưới giới thiệu Thánh và tìm hiểu mới mò vào cái f247 này.
Ban đầu cũng thấy ở Thánh thuộc lớp cũ như chúng tôi, nhiều kinh nghiệm trận mạc, có tầm nhìn và cũng nể ở sự sẵn sàng chia sẻ các bài học lớn cho F0.
Nhưng quan sát kĩ hơn thì thấy cũng vì thủ lợi, nhiều khi làm bất chấp đạo đức. Nên mới nói đó là phe LSB, bản chất cũng không khác hệ thống là mấy, cũng sẵn sàng cướp và úp bô nhỏ lẻ cả tin. Gặp thời do hệ thống nó nát quá nên tự nhiên nổi lên như cứu cánh thôi.
Nên trong Chiêu An có nói lên tâm tư tìm ra một lực lượng thứ 3 chuyên nghiệp hơn, cùng đồng hành với nhà đầu tư nhỏ lẻ, nâng tầm họ lên ngang với tinh nhuệ binh. Chỉ khi ấy thì môi trường đầu tư mới lành mạnh được.
Vì mục đích gì thì… khi nào LDG 1xx sẽ chia sẻ sau :smiley:

13 Likes
  • Bác nói quá đúng.
  • Em cũng mới đầu tư chứng khoán, nghe hết các bài phân tích của anh 7 rồi.
  • Anh ấy cũng trắng trợn thừa nhận, những điều bác nói; nhưng trừng nào tk còn đang dương thì ko ai quan tâm mục đích của anh 7 là gì.
3 Likes

Cảm ơn bạn tôi đầu tư lâu và dự tính LDG sẽ lên ít nhất là 1xx hết chu kỳ bơm tiền ít là 10 lần giá tôi mua 14!

5 Likes

Hành trình còn dài mà các bác, giờ so sánh ceo,dig,ldg khó tìm tiếng nói lắm, pic ldg thì hiển nhiên ldg nhất, mò sang pic ceo thì pic ceo nhất vào pic dig thì khỏi bàn. Hãy để bảng điện trả lời thôi các bác. Tập trung vào nội dung dhcd ldg mấy nữa xem có gì hay để bà con tin tưởng giữ và gia tăng, ngược lại thì nhảy tàu.

3 Likes

Mấy tay brocker khuyên nđt mai bắt đáy bank !!! Anh em cùng xem dòng tiền có theo ko
Mình nghĩ mai kịch bản giống hôm nay, hiện dầu vẫn tăng chổng ngược, ko éo ai giám vào múc bank !

1 Likes

Tư duy và tầm nhìn của A7 thì ko thể phủ nhận. Mình có thể vận dụng nó để tìm cho mình những mã cổ mà mình thấy thích và phù hợp chứ ko nhất thiết phải 100% CEO DIG l14 mới là nhất ở thời điểm này. Mình thì mạnh dạn phiêu cùng em LDG và kỳ vọng e nó sẽ bật mạnh hơn trong thời gian tới

4 Likes

Tôi đầu tư 6 mảnh đất là L14; DIG; CEO ; L18; NHA và LDG ôm chặt chỉ mua khi sàn và đỏ không bán coi như mua đất! Hết chu kỳ bơm tiền thì ra khi LS tiết kiệm 15% thì ra

3 Likes

Các đồng chí cứ tin tôi đi. Về khoản lái và tư duy đầu tư chuyên nghiệp chỉ cần @MrData ở đây là đủ cân Thánh. Người có nghề nhận ra nhau dễ thôi. Về FA có @kytd, về bám sát công ty có @Roy. Nên mới nói LDG quá may mắn vì có những cổ đông như vậy.
Dân ta đạo Mẫu, cứ thích tôn Thánh này Cô nọ. Nhưng trong đầu tư khác, lâu dài cần “buôn có bạn, bán có phường” mới đi xa được !
Anh V mà không có partners thì cũng không có ngày hôm nay đâu.

21 Likes

Thực ra nhỏ lẻ ít tiền thì thấy bank không có gì ngon vì nhiêù giấy, nhưng em thấy một số bác nav lớn rất thích bank vì họ đầu tư theo năm không có thời gian canh bảng điện, tính ra một năm cũng hơn gửi ngân hàng nhiều mà lại an toàn hơn cp nóng, chưa thấy con bank nào sáng sàn chiều trần.

4 Likes

K ai chê bank nhưng h k phải lúc vào bắt đáy bank.
Bank đã hết nhiệm vụ của nó trong sóng ngắn này.

1 Likes

Có các bác chia sẻ thông tin là quá tốt rồi !
Cám ơn các bác :slight_smile:

3 Likes

à ai bắt kệ họ thôi, em không bắt ka ka, em có bank rồi cứ để đó thôi.
Phong cách của em theo con đường trung đạo, không ghét bank cũng chằng thần thánh hoá bds, cổ nào cho ăn đều cảm ơn hết.

1 Likes

Cầu cho nó bắt đáy bank. Chứ nói thực bank thì giờ chẳng còn bị gì đâu, nhưng nó sập như hôm nay thì anh em ta đau đầu với nó.

• Cđ LDG bàn chuyện ngoài lề nhiều rồi, tập trung vào LDG thôi.
  • Target của LDG năm 2022 là 6x cả nhà nhé; em gần như cầm LDG là chủ đạo luôn rồi, có thể coi tất tay với LDG.
  • Hãy tin vào nội tại LDG, hãy tin LDG sẽ là 1 trong những cp bđs tăng mạnh mẽ nhất (sẽ hoá rồng).
  • Hãy tin vào nhận định của bản thân 1 lần; thà học được từ sai lầm còn hơn ăn may nhờ kẻ khác, họ cho bạn 1 bữa ăn miễn phí làm sao có thể cho bạn nhiều bữa ăn miễn phí.
5 Likes

Bác heihei này hay viết bài rồi xoá, nhiều lần rồi, kiểu như tạo bí ẩn gây sự tò mò chú ý, ta đây là nguy hiểm !!!
Thật khó chịu !!!

2 Likes