LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Tích lũy dài vào. nén lò so lại/ và bật

2 Likes

Mình cầm dài thì tắt bảng điện đi làm việc khác các bác ạ

1 Likes

Gần chục phiên đi ngang rồi. Cả dòng đều vậy, vol siết lắm rồi. Nhưng thấy anh em có vẻ kì vọng thì nó chưa lên đâu, chừng nào anh em chán éo muốn nói nữa thì nó mới phi hihi

1 Likes
  • Bác cứ nói vậy; lúc giá 14-15 mấy ông cũng bảo thế; em vẫn hô liên tục, vẫn tăng đều.
  • Với những người như em thì hô liên tục kể cả giảm; càng giảm càng hô :smile:
1 Likes

Ldg đang siết cung vol bé tí ! Chuẩn bị phi bung nóc ! Ae ngồi yên nhé đừng nhảy lung tung như thần kinh

1 Likes

Có tin chiều nay DIG đánh Trần đó. Không biết LDG của anh em ta có hưởng sái tí vinh Quang nào không đây!? Hihi

image

• Cái biệt thự ven sông báo nói là khu Vạn Phúc City gần LDG River. Kiểu này lúc River mở bán chắc phải 70tr/m2 rồi
  • Cái 270ha Long Thạnh Mỹ là Vinhomes GrandPark của VHM, LDG Sky cách đó tầm 10km thôi
5 Likes

Chứng, dầu, phân,… đi đâu rồi cũng về với đất cả thôi. Mọi người có vẻ đang quên là năm nay thi công hạ tầng mạnh, đất cát ngoài kia đang tăng ầm ầm. LDG có nhiều dự án ở TP. HCM, và các tỉnh vệ tinh như Bình Dương, Đồng Nai là 1 lợi thế vô cùng lớn

3 Likes

https://vietstock.vn/2022/03/trinh-du-an-cao-toc-van-phong-8211-nha-trang-vao-thang-62022-4221-937672.htm

Vụ này có lợi gì với dự án lâm viên 450ha LDG ở Vân phong các bác, bác @roy @kytd nghiên cứu xem ntn để anh em nắm tình hình !

2 Likes

Bác có thông tin gì về pháp lý dự án LDG RIVER ko . Tôi đi ngang qua vài lần vẫn thấy đang đất trống , liệu mở bán kịp trong quý 2 2022 ko ?
Cảm ơn bác

1 Likes

Em ko; hỏi bác @Roy xem sao.

2 Likes

Bác ơi lo gì đất càng ủ càng lên thời bơm tiền khủng này! Cứ ôm chặt các em BĐS có quỹ đất to như LDG là giàu sụ! Haha

2 Likes
  • LDG River thì a Hưng nói là đang xin điều chỉnh lại kiến trúc sau khi thâu tóm từ QCG ấy bác, xin từ 2019 với mấy thủ tục khác, theo em xong hết pháp lý rồi, đại hội sắp tới chắc chắn sẽ nói về dự án này cho cổ đông. Móng cọc thì xong rồi, trong năm nay e nghĩ sẽ tiến hành làm nhà mẫu mở bán dự án luôn.
  • Thời đó bà Loan QCG nợ ông Lầu Đức Duy 412 tỷ, nên a Hưng tranh thủ mua được đất giá rẻ :sweat_smile:
5 Likes

Hôm nay siet.vol lắm rồi

Bắt đầu tăng tốc rồi, đã vượt vol SCR

1 Likes

Lên thôi

Có lẽ nay phi luôn đó. Đang mút lệnh ác kìa anh em.

10 phút mút hết 1tr cp.

LDG bay rồi các bác ơi

mua đất rẻ chỉ có a Khánh Hưng mới làm được. Đất Vân Phong gần 500ha mà a chỉ bỏ ra có 22k/m2 để mua. Tổng hết hơn 100 tỷ mà dự kiến lợi nhuận mang về hơn 1200 tỷ

6 Likes