LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Ace chú ý . Sắp tới mất rất nhiều giấy mực nói về LDG nhé

3 Likes

ldg khỏe. a.e T+ vẫn còn nhiều. lọc bớt ở khoảng giá 20-22 là bay nhanh lắm

1 Likes

Kiên nhẫn đi . . . Chuẩn bị có tin hay rồi. . . .

4 Likes

Đất đặc khu kinh tế thì vô giá

2 Likes

Bác hé lộ thêm tý đi ạ

1 Likes

có gì hot đấy bác ơi

Chuẩn bị có cái bắt tay nhé . . . ( . . . )

3 Likes

Thôi tắt app đi. Nay lại sóng xịt rồi. Vnindex tăng gần 1% mà họ bds toàn xanh lẫn đỏ. Quá yếu đuối!

1 Likes

Bắt tay về giá đỏ. Xí hồ quá đi.

1 Likes

Đu đỉnh hả . Sao nôn quá vậy. … . . Tt luôn đúng lòng kiên nhẫn có hạn bạn nhỉ . . . . Kakaka. . .

2 Likes

nay tiền vô dòng thép, HPG, NKG, HSG nổ vol to đùng. Tiền thì có hạn, vô dòng thép thì tiền đâu vô kéo BĐS

1 Likes

Sao không nôn nóng cho được. Bank 1 hôm đã hồi, HPG tăng trần… chúng ta đang bị bỏ lại phía sau rất rất xa.

Bạn muốn mua giá thấp bán giá cao . Họ cũng vậy thôi . Chứ kéo luôn ăn… ah . Khi kéo lên cung còn nhiều ai giám kéo . . . .

3 Likes

Thôi. Lại thêm 1 ngày xịt! Hi vọng lắm, thất vọng nhiều! Đúng là mình vẫn lù khù lắm. Kể mà nhanh nhẹn như bác cophieugiatri chia bớt NAV sang các dòng hưởng lợi thì giờ không phải ngồi vêu mồm ra như thế này

2 Likes

Với quỹ nước ngoài đúng k bác?

1 Likes

Giờ bác muốn chia vô gì thì cứ chia thôi, than gì nhiều thế

4 Likes

Tự tập cho mình thói quen, chỉ xem bảng lúc 14h45. Các dòng thép, cảng, phân, dầu đang được kéo bung nóc, ae ôm bds chờ thêm vậy.

2 Likes

Vậy nay mình ngu rồi bạn . Giám mua giá nay đc gần 50kc . Ngu quá trung bình giá lên . Tôi tin vào tôi . Chả tin bố con ai hết . . . .

3 Likes

Cũng đúng! Coi như kinh nghiệm vậy!

Đấy là do cách đi vốn của bác chứ, sao lên đây kêu than vậy. Nếu không tin tưởng thì cũng không nên vào bác ạ.