LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

VNI tăng 17đ mà LDG không cho lên nhỉ

Ừ thôi. Kệ bác, buồn quá, chả muốn nói!

Phiên nay tích lũy thêm cho chắc, vol lại cạn thêm ít nữa. Nhìn vậy là đẹp rồi. Cả dòng thì tụi nó cũng xanh, đỏ, xanh thì cũng nhẹ 0-1% chẵng bõ bèn gì. Cho tích lũy thêm phiên nữa rồi chạy cho nó ổn định

5 Likes

Thực ra thì là thất vọng với bản thân mình quá thôi! Thà nay thị trường xanh nhẹ thì nó ra sao cũng được. Nhưng nay xanh mạnh mà lái không nương theo gió đông để kéo. Mai mà thị trường chỉnh thì khéo mấy em BDS lại rủ nhau ra đê đầu tiên mất.

1 Likes

thôi nay nhường sân cho thép diễn

Bác bị làm sao đấy:)) đi so sánh làm gì rồi lại đỏ lòm

Đỏ có tý tẹo, đỏ có duyên thế mà bảo là đỏ lòm là sao hả bác?

Lái có đánh lên bác nhé, nhìn lúc đua lệnh thì biết, nhưng trên đầu lái còn nhiều thứ nữa nên lại cho về tham chiếu và đỏ nhẹ.
Ý chí muốn giữ nền giá này lâu một chút cho chắc. Nền càng chắc bứt tốc càng an toàn.

3 Likes

Vâng. Cảm ơn bác! E cũng đã khớp hết ATC rồi. Sau này sẽ vào chúc mừng các bác thôi.

2 Likes

Công nhận các anh nén dễ sợ, Có thể mai là ngày bung lua !

2 Likes

Theo chia sẻ của TS Nguyễn Minh Khang, CEO của LDG Investment, trong năm 2022, tập đoàn này sẽ tập trung đẩy mạnh dự án chính là LDG Sky, LDG River và LDG Grand Đà Nẵng.

Cụ thể, khu căn hộ cao cấp LDG Sky tại khu Đông sẽ đươc tập trung để đẩy mạnh công tác xây dựng. Dự án này có vị trí đắc địa và nằm trong khu quy hoạch đồng bộ nên rất được khách hàng quan tâm.

Trong khi đó, tập đoàn này cũng sẽ tập trung hoàn thiện pháp lý của LDG River để sớm ra mắt thị trường. Đây là tổ hợp căn hộ cao cấp nằm ven sông và kết hợp trung tâm thương mại nằm trên trục đường quốc lộ 13 thuộc Thành phố Thủ Đức. Nhiều nhà đầu tư ví đây là khu đất vàng của LDG Investment vì khi triển khai, dự kiến khu căn hộ này sẽ mang về doanh thu và lợi nhuận hàng ngàn tỷ đồng.

Ngoài ra, ông Khang cũng chia sẻ khu phức hợp thương mại dịch vụ giải trí cao cấp LDG Grand Đà Nẵng nằm bên bờ biển, ngay cửa ngõ bán đảo Sơn Trà cũng sẽ được công ty tập trung giải quyết hoàn thành việc điều chỉnh quy hoạch để tiến hành khởi công vào năm 2022 sau 1 năm lỡ hẹn vì dịch bệnh.

Việc LDG Investment đang ấp ủ những kế hoạch khủng trong năm mới được giới đầu tư ví như “con rồng ngủ trỗi dậy” và được kỳ vọng sẽ góp phần làm sáng bức tranh thị trường bất động sản trong năm 2022.

3 Likes
  • Mục tiêu năm 2022, LDG giá 6x nhé.
  • Bỏ 1 tỷ mua giá này cuối năm chốt lời thành 3 tỷ;…
  • Còn 1 tỷ muốn thành 10 tỷ chắc ko được rồi :smile:
6 Likes

Nhìn HPG thì không có gì là không thể, một khi các anh đã thích thì giá nào các anh cũng kéo.

3 Likes

Các bác ngưng cái giấc mơ “chắc ngày mai bung nóc” đi. nghe nó trẻ con với buồn cười lắm. Không giảm đã là hạnh phúc lắm rồi chứ ở đó mà mơ

6 Likes

Có ai thu thuế giấc mơ đâu bác, kỳ vọng của mỗi người mà.
Bác tỉnh đã không vào đây rồi, chiên chứng toàn người mơ mộng và kỳ vọng vào tương lai thôi.

3 Likes

:smiley:

3 Likes

Theo e bác rút kinh nghiệm là chuẩn, nên chia tài khoản ra làm 2 phần, 60% cho dài hạn và 40% lướt theo dòng tiền. Nhưng đánh T+ thì kỹ năng phân tích kĩ thuật phải thật tốt bác ạ. Chân thành!

2 Likes

Em chào bác.

xem ra LDG cũng không welcome dân T+ nhỉ :smiley:

4 Likes

Vâng bác, thế lại hay ạ.
LDG mới đi ngang có 1 tuần mà T+ đã chán nản rồi.