LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đợi xem qua đại hội sẽ rõ Khát vọng của lãnh đạo LDG thế nào để doanh nghiệp phát triển hay vẫn ăn quẩn cối xay? Tiền ở xã hội không thiếu, cái thiếu là lòng tin thôi bác.

4 Likes

Thế LDG mới có giá 2x thế này, không thì đã 6x lâu rồi. :smiley:
Chuyển đổi từ mô hình bán lúa non sang mô hình “ăn từ gốc đến ngọn” nó cần thời gian để nhận thức, cải tổ mô hình kinh doanh, bộ máy nhân sự, thay đổi chiến lược kinh doanh và thay đổi chiến lược tài chính. Không cần phải quá am hiểu mà chỉ cần nhìn qua các bước đi của CT LDG cũng biết là sắp có biến chuyển mạnh mẽ. Có khi tôi chỉ “lo bò trắng răng” và thận trọng quá thôi, chứ thực tế có khi đã được định liệu xong xuôi rồi. :smiley:

10 Likes

Cảm ơn các thông tin và thống nhất quan điểm với bác.
Thân ái và quyết thắng!

5 Likes

Đất vân phong mật độ thương phẩm chỉ 5% thôi bác

1 Likes

Cứ tiến hành dần dần, không nên bàn các dự án chiến lược mắt Rồng vào thời điểm này. Huy động vốn thêm của cổ đông tới đây để triển khai các phần khung đã. Đang trẻ lên 5 thì cứ bồi bổ xương thịt ở các dự án chung cư đi.
Kể cả khi các cổ đông tổ chức chơi cực đẹp, có uy tín và thiện chí với các dự án đó thì cũng không có gì phải vội vàng gật đầu cả. :smiley:

6 Likes

Tổng đất Vân Phong gần 500ha, xây dựng thì 15ha thôi. Vạn Hương nó chuyển nhượng lại 500 ha thì bác mua bác phải tính hết đất chứ. Giá chuyển nhượng từ Vạn Hương là 110 tỷ

3 Likes

Đợi hôm nay sàn để mua ít mà ko có. Ngày mai có sàn ko bác cho e lên tàu với

1 Likes

2 hôm nay chỉ chạm 20.7 là lại bật lên nên chờ sàn hơi khó. Trừ khi có biến lớn hoặc ý chí của các anh lái, nhưng tôi tin các anh ý đang chỉ muốn các đồng chí T+ chán nản té bớt chứ k muốn cđ nhỏ lẻ hốt hoảng

5 Likes

Chắc phải tới đại hội cd mới chạy dc các bác nhỉ

Lái nó đánh gom hàng của nhỏ lẻ và non gan đấy. Đừng có sợ. Hôm qua mình mua con TNH giá 47.6 và 47.5 tưởng rẻ ai dè cuối phiên nó xuống 47.1. Đầu phiên sáng nay cứ loanh quanh 46.5…Cuối phiên lộ mặt lái nó rung gom hàng đó. Anh em cảnh giác, loanh quanh là tốt vì đó là biểu hiện sự chắc chắn của cp mình đang giữ. Có thì xuống tiền mua thêm. Không có ta ung dung chờ quả Ngọt

4 Likes

Kệ cho họ bán bớt đi để LDG nó nghỉ ngơi thong thả 1-2 tuần rồi lại vào ủn LDG lên ý mà bác

3 Likes

Cụ rất kiên nhẫn, sẽ có giá sàn cho cụ. Tuy nhiên, ko biết giá bn thôi. Thay vì chờ sàn thì nên gom từng ít 1

1 Likes

:)) Tuần CEO 4 hôm rồi San 1 hôm cho Bác mua la dc chứ gì :)))

Dầu sau khi đạt đỉnh 120 đang cắm đầu 113usd mai có thể gió lại đổi chiều, một cú hích là bung nóc !

2 Likes

LDG sky chính thức có giấy phép xây dựng- vừa rồi post không hiểu sao bị xoá?

11 Likes

Xóa để phục vụ gom hàng :smiley:

2 Likes

Rất cảm ơn bác, bác @Roy , @kytd đã có những chia sẻ nhiều thông tin rất tích cực về LDG. Ko bơm thổi, không hô hào để tạo sự lành mạnh trong Pic. Hy vọng sẽ đồng hành cùng các bác với em LDG để chinh phục các mốc cao hơn trong thời gian tới. 1 năm, 2 năm…và có thể xa hơn nữa

7 Likes

"Mặt trời mọc vào lúc gà gáy, nhưng không mọc bởi vì gà gáy. "
LDG đến thời hoá Rồng, không ai cản nổi!

7 Likes

Những lo lắng về giấy phép dần dc tháo gỡ

15 Likes

Bung nóc

1 Likes