LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

em thích 69 hơn bác @HeiHei à :))

@kytd 66.8 nhé :laughing:
Hôm trước thiếu số 8 :laughing:

2 Likes

e cũng ko có bản full ấy bác, chỉ có tờ A4 đầu tiên giống bác TGN mới đăng thôi

3 Likes

Vâng, hôm trước tam lộc - hôm nay nhị lộc phát

2 Likes

Từ giờ đến 9/3 còn 4 phiên, nếu trần 4 phiên liên tiếp thì lên giá 27 các bác ạ

1 Likes

Nhất trí cao bác ơi!

1 Likes

cũng định trêu Thánh 1 câu, nhưng lại nghĩ đến câu chuyện đoàn kết cổ đông nên thôi. Dù sao cũng có nhiều cổ đông LDG cũng nắm giữ cổ Thánh tỉ trọng lớn. Cứ để song hành cùng phát triển. Miễn có chung mục tiêu trú bão khỏi hệ thống mục rỗng hô mua bank là được.

9 Likes

Lần này đánh vượt 29.2 luôn chứ bác!

2 Likes

LDG đang đợi gió đông là lên 150k ngồi ! Ae chú ý ôm chắc ! Vol càng ngày sẽ càng teo tóp xuống ! Có ngày chỉ giao dịch 1 triệu thôi ae sẽ thấy CE Trần cả tháng

2 Likes

Em tính biên độ 7% thì nó ra 27 bác ạ 20.85 * 1.07^4 = 27.33 bác ạ

1 Likes

không bật kiểu vậy được đâu bác ơi ! Cứ thoải mái đi dù sao thì cũng có cơ số ace ở đây vẫn nắm Ldg dài dài sau cuộc hop cổ đông này

1 Likes

Vụ 15% của quỹ gì đó chuẩn bị đến bước ký kết chưa bác ơi!

1 Likes

Dạ vâng, em chỉ tính thử xem có về đỉnh trước đại hội cổ đông không thôi bác ạ. Chứ thực ra em mong nó chạy như thế thật, hì hì

2 Likes
  • Các bác cứ kì vọng nhiều, đến khi ngắn hạn ko như kì vọng lại quay sang chán nản; cứ từ từ rồi giá cp của em nó sẽ phản ánh hết các tin tốt về doanh nghiệp
7 Likes

chưa đại hội đâu bác, mới chốt số lượng thôi. Đại hội thì tổ chức trong tháng 3 hoặc 4

5 Likes

Nâng ly vì có mồi ngon. Mai chính thức nâng tỷ trọng LDG khoảng 80% NAV cho cuộc chơi này.

4 Likes

Hãy quan tâm những ngày tiếp theo, 9/3 chỉ là một trong những ngày bắt đầu của cơn sóng thần thôi

2 Likes

Em F0 tâm lý yếu hơn các bác, em hay đọc tin trên thread này để lấy động lực ôm chặt cổ tránh bạn bè và SSI rủ rê sang cổ khác bác ạ

4 Likes

Chuẩn bác ạ, đặt mục tiêu cao quá mà không tới lại chê cp yếu đuối thì không hay lắm.

2 Likes
  • LDG đang chu kì uptrend; chu kì này sẽ là 3 năm tính từ quí 3/2021. Bác cứ ôm chặt tk sẽ ăn nhiều lần.
  • Chậm nhưng chắc, nếu xác định cuộc đời đầu tư lâu dài chứ ko phải chộp giật dăm bữa nửa tháng
6 Likes