LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Nghỉ ngơi thôi các bác ơi mai còn có sức đua lệnh

2 Likes

Sau một hồi lại phân vân 69-96 cho mà xem :sweat_smile:

2 Likes

Hihi thấy ace hào hứng đâm vui lây.

1 Likes

Cửa nào cũng vui

3 Likes

E mua hold dài nên là ko ngắm bảng điện nữa rồi. Toàn vào pic mình đọc xem có j hot mn cập nhật luôn cho :joy:

T vãn chờ nó giảm dưới 20 cún …

2 Likes

Dòng dầu toàn tiền T+ lướt sóng vào; chỉ cần đánh xuống là dễ sập ngay… cổ phân ăn theo cũng đã tăng gấp 4-5 lần rồi;;; đất bên ngoài đang sốt đó là thực tế. Ae nhìn xa tí, gói đầu tư công giải ngân thì tạo sóng bds khắp mọi nơi, không thể nào khác! Chúc anh em một ngày vui vẻ, đầu tư hiệu quả!

3 Likes

Nó chưa bao giờ cũ với LDG !!!

4 Likes

Kiểu gì chả có vài phiên sập mạnh. Đừng nói 20 chứ 18 19 dám cũng có đó

E canh LDG có giá 18 để vào làm cổ đông dài hạn mà khó quá

2 Likes

Nhìn cách đi của LDG thì nay sẽ đóng cửa vượt 21.25 hoặc 21.5 càng tốt, nay hàng thấp t3 về chắc có rung lắc, bà con canh nếu có giá đỏ 20.5-20.8 gom nhiệt tình

4 Likes

Em nhìn mục tiêu của LDG chưa, 66.8 nhé, 2k tiếc gì???

2 Likes

Ngày nào chả là ngày T+ hàng về, đâu phải cứ t3 là họ bán đâu… Cứ ngày nào tăng nóng tăng mạnh là sẽ bị kẹp ngay 1 2 phiên bán mạnh rung lắc tha hồ thôi.

Có cái bây giờ người ta chốt đất mua dầu mua thép nên rung mạnh hơn nữa đó

Dầu, thép giờ mà nhảy vào là FOMO ngắn hạn thôi bác, dài hạn người ta vẫn phải quay lại đây thôi.

Bác thích T+ thì để ra khoảng bao nhiêu phần trăm đó rồi lướt.

Không có phong cách nào là đúng, là sai phù hợp với ai người đó dùng miễn là cuối đời rút khỏi thị trường lãi hơn gửi ngân hàng là được :mask:

2 Likes

Ghia quá chị nhỉ?? :joy: chắc e múc lai rai

1 Likes

LDG ván bài đã rõ; các dự án công bố sẽ dần dần sẽ có đủ pháp lí.

1 Likes

Sáng em kê 20.7 không khớp. CAYYYYYYYYY…

2 Likes

khả năng giờ khó có giá ý cho bác :smile:

2 Likes
  • Giá cp LDG hiện tại còn chưa phản ánh hết lợi nhuận dự án LDG sky, viva park và viva city nhé.
1 Likes