LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Sáng nghe bác múc đc 20.8 rùi. Nay cầu Vol mạnh chắc bay xa rồi

2 Likes

Cánh đi của LDG ngày càng giống DXG giai đoạn đầu, chậm chắc giảm t+ thì bay xa thôi!

1 Likes

Tin tốt ra rồi; ae còn tiền thịt, do dự gì mà ko xúc cứ phải kê giá 21k; 21,05k để làm gì; xúc hẳn giá 21,3k hay 21,4k chênh nhau là bao đâu; so với giá 6x mục tiêu hay giá trước mắt 3x

6 Likes

Hôm nay bull xịn thì ae nhỏ lẻ sợ; mọi hôm bull đểu thì lại lao như trâu húc mả; vol buổi sáng mà 7tr cp là ngon đó; cả phiên >10tr cp.

4 Likes

Rồi ldg dòng tiền vào chanh cướp

1 Likes

Chóng mặt quá các bác ơi.

2 Likes

Vượt 22 là xác định cột mốc mới. Tranh thủ ai chưa có mua dưới 21.5

3 Likes

Cướp hàng

1 Likes

Ae còn tiền thịt cứ nhắm mắt mà xúc; thích T+ đợi 26-27 bán; còn lâu hơn chút thì giá 3x; hết năm thì 6x.

3 Likes

Bay cục 21.5 thì chắc CE luôn

2 Likes

Này thì mùa hoa sim tím nhé

2 Likes

Dòng tiền bắt đầu nhen nhóm vào rồi. Dòng đầu cơ ngắn hạn bắt đầu chốt lời để quay lại bđs.

2 Likes

Bọn tây lông nó đánh T+ chốt lời, đúng là mấy thằng tây balo chỉ đu bám là giỏi :))

1 Likes

Gần tím. Ko hieu sao vẫn có anh em vác hàng ra bán dc

Bung nóc

LDG vốn hóa rẻ nhất tam sàn, smart money cũng chui vào thôi. Vốn hóa mới bằng một nửa miếng đất Vũng Tàu. Còn mấy mảnh khác đâu có biếu không :sweat_smile:

7 Likes

Nói như bác @kytd mấy thằng HBC, CTD hợp đồng làm thuê cho LDG mà giá cổ nó hiện giờ nhiêu 3x, 9x hết mịa rồi, hài vcl! LDG còn quá rẻ

2 Likes

Phiên nay FOMO được, tin tốt ra + khoảng 1 tuần nay giao dịch tích lũy quanh giá 20k, vol cạn kiệt

4 Likes

Nhận xét chung một câu: Từ TA đến FA, cộng hưởng giá bđs tăng mạnh trong chu kỳ bơm tiền này —> LDG như Rồng tỉnh giấc !

4 Likes

chúc mừng các bác nào kiên nhẫn với em nó

4 Likes