LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

mình âm từ 30%, giờ +5%. chưa bao giờ rơi, đỏ thì bắt thêm.

8 Likes

TT đỏ tét 1500 là cơ hội mua gia tăng

1 Likes

Mã VIC, dòng NH và dòng thép cũng đang giảm nên VNI giảm thôi. Chỉ có Cổ bđs vẫn đang hỗ trợ cho VNI. Ae hold chặt và gia tăng nhanh còn kịp lên tàu.

2 Likes

Ae múc mạnh cho nó tưng bừng qua mốc mới đi. Cơ hội sở hữu siêu phẩm mà vẫn nhiều ô bán thế

1 Likes

Tin tốt ra + VOL tăng mạnh + giá tăng mạnh =====> tin quan trọng ===> múc :smile:

4 Likes

Ô, nay tăng tốt nhờ… Cẩn th… À mà thôi. Chúc mừng cổ đông LDG

1 Likes

Hôm nay ko phải cẩn thận; cẩn thận là vài phiên trước; vol nhỏ, cứ tăng mạnh đầu phiên lại bị dập cuối phiên
Nay tin tốt ra, đầu phiên giảm; vol bùng nổ so với hơn 1 tuần nay, giá tăng mạnh
===> Xúc, FOMO có ăn :smile: kể cả T+
Tuy nhiên hạn chế margin, đề phòng rủi ro có thể xảy ra

6 Likes

Nhìn vol là biết chiều nay Ldg ce rùi. Cướp

5 Likes

22 là em chính thức về bờ, âm 40% mà chuyển xanh thì ai chê em nó thì em đến chịu

7 Likes

Nhưng ko biết sao toàn lệnh nhỏ các bác nhỉ, hay các a lái chia lệnh ra không biết

chúc mừng bác đã kiên trì với hoa hậu ngành BĐS, bản lĩnh này e tin là bác sẽ gặt hái thành quả xứng đáng.

3 Likes
  • Nhỏ cũng ko sao; lệnh to chẳng qua là thể hiện sự nóng vội thôi; nhỏ thể hiện sự bình tĩnh tự tin bác à
5 Likes

Em mua giá 21.9 nay cũng hi vọng về bờ để báo cáo vợ con 8/3 các bác ạ :frowning:

7 Likes

Nay báo cáo vợ được rồi bác :grin: :grin: :grin:

2 Likes

Em đu đỉnh lại ko tbg nên vẫn chưa về bờ được ạ. Vẫn tin ldg sẽ bù đắp gấp mấy lần ạ

2 Likes

Phim hay còn phía trước các cụ nhé . Giấy mực chuẩn bị

4 Likes

Bác xác định dài hạn mà không thể tb giá thì hơi đáng tiếc. Gồng thêm ít bữa nữa là ngon ngay, tương lai tươi đẹp phía trước rồi

2 Likes

Em này mình đánh kho làm bay 80% tài khoản mẹ hận ldg suốt đời

2 Likes

Ăn từ bcg lcg dlg,ctg toàn điểm g ngon lai hơn tỷ gặp e sida ldg phát nó cho bay sạch cuokns theo chiueef gió luôn

3 Likes

Em từ 25.5 . Miệt mài tbg , lướt t0 thì nay cũng đã về bờ :joy::joy:

5 Likes