LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mấy tuần trước múc hỗ trợ 18.5, rồi 19.3, rồi 20.3 đều để lại sự nghi ngờ ở đây hết, vì đều thuộc các mức giá cao nhất thời điểm đó.
Giờ thì lại múc 21.5 cũng trong sự bối rối của anh em. Mà cũng báo trước là có rủi ro chỉnh mà, nhưng đã được chuẩn bị hết.
Tới đây lên 25 lại múc nữa. Mà múc nhiều chứ không ít đâu :smiley:
Hiểu và có kinh nghiệm thực chiến sẽ siêu giàu!

12 Likes

Cam ơn bác và mọi người truyền động lực cho e, chứ bình thường các mã khác mà có lãi như này là e bán rồi đấy ạ, nhưng ldg càng nên em lại càng muốn mua thêm.

4 Likes

Làm thế nào để được bác nhận làm học trò ạ?

2 Likes

E cùng ý tưởng như bác muốn làm học trò bác @HeiHei

3 Likes

E cảm ơn bác nha

1 Likes
  • Cứ chậm mà chắc bác ơi, nhiều khi cứ tham, nghĩ phải nhảy liên tục chọn đúng sóng mới nhân nhiều lần tk trong 1 năm.
  • LDG biên tăng vài lần giá hiện tại chẳng việc gì nhảy nhót cả; mặc dù nhiều khi cảm nhận nhảy nhót làm mấy chục % ngon.
  • Và theo em cách đầu tư ck tốt, nghiên cứu mã tốt có cơ hội x5 x10; mua và nắm giữ đợi giá tăng; gặp vài lần như vậy, tk x100 lần đó. Đầu tư kiểu này nếu chẳng may xịt thì cũng ko thua nhiều vì nghiên cứu kĩ rồi
9 Likes

Sau bao ngày trung bình giá giờ TK của em đã xanh rồi mn ah, giờ E nó lên từ từ thế này cho bền vững

6 Likes
7 Likes
3 Likes

Tin này thế nào vậy mọi người

1 Likes

1, Chia cổ tức cho cổ đông bằng tiền mặt hoặc cổ phiếu từ lợi nhuận chưa phân phối luỹ kế đến ngày 31/12/2021, tối đa 815 tỷ đồng.
2, Có kế hoạch chia cổ tức năm 2022 cho cổ đông căn cứ vào lợi nhuận năm 2022 (lợi nhuận 2022 căn cứ vào kế hoạch sản xuất kinh doanh 2022 sẽ được thông qua trong đại hội cổ đông).

3 Likes

Haha tôi cũng như bạn múc từ giá 14 và hôm qua 21 vẫn múc cú có tiền là chỉ múc và ôm chặt. LDG theo tôi là khủng long đang ơn trong trứng.

6 Likes

Nỗi sợ lớn nhất bây giờ chỉ sợ không đủ tiền để nhặt thêm :))))

2 Likes

Hy vọng ở đây không có ai giống ông thánh @cophieugiatri . miệng hô x5 x10 nhưng 20 30% đã thấy up bô anh em.

2 Likes

@Minh_Thu_Nguyen @Khanhngocnam : các đồng chí đừng có lại mắc vào hội chứng Thánh vật rồi kéo tôi vào thế chứ. Buôn có bạn, bán có phường, sẽ có những người đi trước, kinh nghiệm trận mạc và chia sẻ cho người đi sau. VN chúng ta hay bị hội chứng thần tượng, media thì thổi phồng. Thực tế thì hoạt động đầu tư là công việc chán ngắt và buồn tẻ, hệt như trồng cây kiểng vậy. Có điều tổ chức tự xem mình là nghệ nhân thì sẽ tỉa tót vài đường tạo dáng cho LDG thành thế rồng bay đẹp mắt.
Vì căn bản LDG nó sắp thành rồng rồi, có thế, có lực rồi. Chơi cây kiểng mà lại cứ túm năm tụm ba mua bán giá đồng nát thì sao lên đẳng được? :smiley:

7 Likes

Ý của em là muốn được các bác bơm thêm oxy để có động lực theo ldg đến đỉnh cao thôi ạ. Em trước chỉ vì ko giữ được bình tĩnh mà đi mất 40% tk với em Ldg đấy ạ. Bây giờ muốn lấy lại và sinh lời cũng từ em nó.

3 Likes

Đang hô trên fb đấy, tự sự 1 mình luôn :rofl:

1 Likes

@Minh_Thu_Nguyen bác ơi nào dc đăng kí bác ới e cùng nhé

1 Likes

Buffett
“One thing you can be sure of if there’s a war is that the value of money will go down. If stocks are cheaper, you’re more likely to buy them”

8 Likes

Em và các anh chị em ở đây thực sự cám ơn bác đã chia sẻ thông tin, không những về LDG mà còn về cách con người nên đối nhân xử thế ra sao cho hợp lẽ đời.
Học thì k bao giờ là đủ, mạo muội nhờ bác có thể chia sẻ các kiến thức như: thủ thuật “rang lạc”, “tay to thoát hàng”…cho ace được học hỏi k ạ?

3 Likes