LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Các cụ cứ yên chí khi nào lãi huy động 12-18% thì lúc đấy bds chính thức mới có biến . Còn bây h lãi xuất thấp đồng tiền quá mất giá thì ko xuống tiền mua các công ty có giá trị tốt thì đợi đến khi nào nữa . Mà để lên lãi huy động 10% thì còn lâu và rất rất lâu cần có lộ trình . . . …

3 Likes
  • Lúc đó giá bđs cũng tăng gấp 5-10 lần như hiện tại là ít. điều chỉnh giảm giá bđs 50% vẫn lãi rất lớn so với hiện tại
2 Likes

Sập báo ae ngay nhé Cún. Dặn mấy lần rồi đấy :grinning_face_with_smiling_eyes: nhớ trông nhà trông cửa cẩn thận ! Anh tin Cún !

:upside_down_face:
Chỉ có 5% là kiếm được tiền từ chiên chứng thôi.
5% thôi, bác nào sáng nay bán chắc nằm trong 95% còn lại rồi :grin:

Bao giờ Cún khen ngon thì chắc chắn là sh*t, lúc ấy ae mới lo chạy nhé :))

1 Likes

Chuẩn

Anh em đi đâu cả rồi, vào vị trí sẳn sàng chiến đấu, cung tiền M2 đi đâu cho khỏi đất cát x2x3 hết. Mấy cổ sx dựa hơi U-R tăng 15-20% mà chúng nó phi ầm ầm! Có khi chưa kịp sx hàng ra để xuất là nó down mịa rồi !

3 Likes
  • Không mua LDG thì mua mã nào; có hôm nào điều chỉnh giảm; cả buổi sáng khớp ko được 5tr cp
  • Hôm nào xanh là lại khớp buổi sáng 7tr -8tr cp
  • Cơ cấu cổ đông tốt hơn rất nhiều; giảm ko bán, thị trường tốt thì lại gom thêm
1 Likes

Sáng ay múc mớ rồi. Thắt dây thôi

1 Likes

Cổ đông LDG chỉ 1 số ít là trung thành với tiềm năng mà LDG vốn có, còn lại suy nghĩ dễ bị lung lay quá. Chỉ cần vài trăm ngàn cổ đè xuống là bung ra hết. Bác @heihei đã kề cập tới sự “tinh nhuệ” là hoàn toàn hợp lý. Chẳng lẽ cứ để cho ai đó đạp xuống cũng cam chịu. Lúc này cần sự “vững tin” như Bác @kytd, Bác @Roy đã mất nhiều công sức để chia sẻ những thông tin hữu ích về LDG.

6 Likes

Đó là sự vận động của tự nhiên để thay máu cổ đông thôi bác.
Chuyện gì đến nó sẽ đến.

Cứ từ từ đâu vào đó, hàng đã nhốt kho hết rồi nên lên đến đâu chắc đến đó rồi. Ai muôn tăng luôn thì không chờ được 6x đâu.
Tôi vẫn còn 30% tiền phòng thủ để đi đường dài với LDG

3 Likes

Phiên sáng túc tắc làm thêm 5000cp giá 21.45 động viên LDG phi… có ai chăm chỉ như mình ko

4 Likes

xàm

Em ít vốn nhặt dc thêm 1500 giá 21.4 bác ạ. Không có time theo dõi nên đặt cao tí cho dễ khớp :joy:

3 Likes

Tôi thích cái room LDG này, khi nào em ấy đỏ luôn có nhóm cổ đông trung thành bơm oxi lên hẳn tự tin. Tôi gia nhập LDG tính = năm nên chấp các thể loại chim lợn , short … các kiểu. Luôn có niềm tin ấy về giá 7x

7 Likes

Giá này mà vẫn nhiều người bán, chính tỏ ít cổ đông trung thành

1 Likes
  • VOl hiện tại chưa đến 6tr cp là ít rồi; nếu trước tết thị trường nguy hiểm kiểu này chắc vol phải >10tr cp rồi
  • LDG giao dịch quá ổn; giá xanh vol nhiều giá đỏ vol nhỏ
2 Likes

LDG chỉ cần vài cái chung cư đã lãi bằng vốn hóa hiện tại rồi:

• LDG sky lãi ~1200 tỷ (đã có giấy phép xây dựng)
  • LDG river lãi ~3000 tỷ (đã thi công móng) chuẩn bị mở bán hàng quí 2/2022
  • West intela ~ 250 tỷ có ~18k m2 sàn thương phẩm (đã thi công xong móng chờ nộp thuế đất để thi công lại)
  • High intela ~600 tỷ có 35k m2 sàn thương phẩm (đã thi công xong móng chờ nộp thuế đất để thi công lại)
2 Likes

Chỉ cần cổ đông LDG có thêm “Lực và Trí” thì sự vận động tự nhiên sẽ tốt hơn rất nhiều và mục tiêu sẽ đúng như mong đợi.

1 Likes