LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Một dự án nhỏ bé của LDG triển khai năm 2018 bị dừng do chưa xác định được tiền thuế sử dụng đất; bây giờ lợi nhuận cao gấp 3 lần lúc mới lập dự án
4 Likes

các đồng chí T+ đã bán hết xong chưa đây ? :smiley:

5 Likes

lực bán còn nhiều thế nhỉ :-S

• Cả ngày hôm nay khớp không được 8tr cp là ít rồi bác; trung bình 10 phiên gần đây là 10tr cp đó
  • Giao dịch kiểu này trần đơn giản
1 Likes

Công nhận đội bắn tin thông minh, tạo ra 1 cái kì vọng, xong đến khi nó không đúng ý thì đẩy dân non gan từ tâm lý tham lam sang ngay sợ hãi.
Đội này chắc không muốn đi họp cổ đông đây mà, nên chốt vào ngày cuối.
Đây là khúc quyết định giàu sang. :smiley:

4 Likes

T+ bán để xúc phân, dầu ấy mà

Buy 21.25 !
Thực ra về tâm lý thì hoàn toàn có thể thừa nước đục thả câu, tung tin để cho nhỏ lẻ hoang mang bán hôm nay.
Nhưng những điều như vậy tinh nhuệ binh tuyệt đối không làm.
Cũng như đầu cơ cổ dầu khí, hô hào chiến tranh, siêu lạm phát…
Làm người ai làm thế!

6 Likes

Liệu có cú ATC quay xe cực gắt nào không đây.? Làm méo gì có được… Hahaha

Buy 21.1!
vấn đề sau hôm nay sẽ là: ai sẽ còn hàng? :smiley:

3 Likes
  • Kiếm ăn cả đời đúng ko bác, cần gì những thao tác ko hay để kiếm ăn.
4 Likes

Đã vào thêm 21.15. Giá trung bình 16x là đẹp rồi. kê cao gối ngủ :v

2 Likes

Về tham chiếu dc thì tốt

1 Likes

Mua thêm 21.15 để bù vào chỗ sáng mua 21.5 ko biết có được khớp ko ạ

2 Likes

em gom thêm được những 100 cổ giá 21.1 :slight_smile: hết nhẵn tiền rồi

1 Likes

image
LDG river vị trí ngon hơn bán 60tr/1m2 còn rẻ chán; phải bán 70tr/1m2 mới đúng.===> lãi 4000 tỷ :smile:

1 Likes

Không hiểu sao A7 vẫn cứ hay chê con LDG này nhỉ? chê lên chê xuống

Nhìn đẹp thật, chả hiểu các bố không mua giá này thì mua cái gì. Nhiều khi giàu phải đợi lâu quá nên các bố phải đi tìm của lạ, đến khi quay về thì em đã thành hoa hậu

2 Likes
  • Bác ko nên tìm những câu trả lời cho các câu hỏi kiểu đó; bác hỏi em khi em cầm LDG thì đương nhiên em trả lời nó “tốt”, nếu em ko cầm thì em khen tốt làm gì??
  • Anh 7 trước khi mua CEO chẳng chê CEO con hàng lởm, tướng chủ tịch (anh Bình) là tướng ăn thịt cổ đông; đến khi mua cp thì lại khen. DIG năm 2018, anh 7 cũng chê ỏng chê eo, đến khi mua lại có nghìn lí do nó xứng đáng được mua; mặc dù vẫn doanh nghiệp đó; quĩ đất vẫn từng đó và xu hướng tăng lên
4 Likes

Chốt danh sách cổ đông trung thành của LDG chuẩn bị dự ĐH nào :sunglasses:

Khi nào nhà đầu tư còn bị lái dùng TA để dụ, còn chưa học cách mua và nắm giữ cổ đất như mua đất, thì khi đó thị trường còn đầy tiềm năng siêu lợi nhuận. :smiley: :smiley: :smiley:

5 Likes

Nhưng nhìn giá dầu nó cao vậy; tham chiếu quá khứ có nghĩa giá cp còn cao hơn; dễ nhìn thấy, dễ tính toán nên đổ xô xúc cp hưởng lợi từ cuộc chiến Nga-UKR bác à

2 Likes