LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Đỏ lè đỏ lẹt. Dám nay sàn lắm… Hahaha

3 Likes

các anh lái cho ldg 1 ngày vui

1 Likes

Thanks bác bơm oxi sáng đỏ lửa. anh em LDG chân chính chỉ có mua thêm chứ short gì tầm này. Hôm nay em tái cơ cấu tiếp có giá tốt em nhặt dép tiếp

5 Likes

PVC xứng đáng như CEO giai đoạn sóng BDS. Các bác có thấy vậy không!?

Dầu liệu đã đến hồi kết . Lúc này hơn ai hết CD nắm chặt ko rớt cổ ldg nào nhé

3 Likes

Ôi nhin LDG dươi 20 mà ko còn tiền để mua. Khóc dòng

1 Likes

Pvc thiên thời chống lưng. Tăng như vũ bão tăng :chart_with_upwards_trend::chart_with_upwards_trend::chart_with_upwards_trend:

1 Likes

3 Likes

A7 nói đúng, đánh phải theo thiên thời! Nửa cuối năm là đất, đầu năm tha hồ nhóm khác. Kể ra oánh chứng mà nhanh nhạy thì giàu cũng nhanh phết. Nay cả thị trường đi viện mà dầu, phân vẫn tím tái. Quá phũ!

1 Likes

6 Likes

Gom xèng đi bác, nếu bác đầu tư dài hạn thì có 2 lí do sau:

1. Sóng BDS còn lâu mới tới ( thường là nửa cuối năm).
  2. Qua thấy nói TQ tập trân biển đông rồi, lại đi viện cả thị trường thôi. Nó mà sập thì LDG giá 7,8 cũng có. Chứ đừng nghe thiên hạ phán cản cứng, cản mỏng dưới 21.
1 Likes

Đừng nói nhiều nữa, thích thì cứ múc thôi

2 Likes
  • Thôi ông thích nhảy nhót thì cứ nhảy; nhảy nữa đi, xem kết cục như thế nào; cái ông nói ai chẳng biết; bọn tôi ko thích ăn tiền lẻ kiểu của ông.
  • Cứ khôn lỏi, dạy phải thế nọ thế kia, éo ai chẳng biết giá dầu tăng đầu cơ cp dầu, cấm nga xuất khẩu phân bón đầu tư cp phân bón,…
3 Likes
  • Ông phán đúng à?? nếu ông khuyên người ta bán mất ăn, ông bảo về giá 7 hay 8 ông có cam kết được ko??
  • Cái đáng khinh bỉ của chim lợn đó là ỉa vào cái bát mình vừa ăn một cách thô bỉ; bán giá 21k rồi bảo có thể về 7 hay 8.
4 Likes

Xin lỗi các bác, e hứa không chim chuột nữa. Khi nào lại lên thuyền BDS e sẽ lên thảo luận về tiềm năng 66k/cổ cùng các bác ạ. Chúc anh em mạnh khoẻ!

2 Likes

Đợi mãi tiên ko về tk để múc thêm ạ. E chắc chiều sẽ xanh

E cũng mong vậy!

2 Likes

Chim cũng ko sao nhưng đừng bỉ ổi đến thế, bán giá 21k rồi lại bảo có thể về giá 7k hoặc giá 8k trong khi nó đang giá 21k.

Em ko chê bai ai. Chỉ nói hiện tại nó tốt hay chưa tốt. Xanh tươi hay đỏ lè. Sâu xa vĩ mô hơn thì em chịu.

Còn chim nhợn nó là đam mê rồi. Em sẽ bám trụ ở đây chim với bà con cho bớt vui ạ :))

1 Likes

Thực ra e nghĩ xấu lắm cũng chỉ đến 18k thôi. Chứ nó về 7 hay 8k thật thì bố em cũng không dám vào lại. Nhưng lịch sử năm 2008 đầy cổ tốt cũng sml đó, khó nói trước lắm!