LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

• Thế thì còn tiềm năng lắm, cuộc chơi mới chỉ bắt đầu.
  • Anh 7 xem ra có trải nghiệm và cái nhìn rất tốt về tiềm năng cp bđs.
  • Vậy hold chặt LDG thôi, coi như cty bán cho mảnh đất trên giấy tờ 2,3ha đất :smile:
4 Likes

Thánh nói chung mũi cũng thuộc hàng thính. Nhưng bản chất lĩnh vực này kén người, nếu không có tư duy như anh V cũng khó được lòng tin của cổ đông.
Nên mới nói A. Hưng, A. Khang chỉ cần học y hệt anh V, ko cần phải làm gì to tát cả đâu.
Như A. Thìn DXG mới cam kết phát là DC nó đổ mạnh vốn vào ngay. Quan trọng nhất vẫn là lãnh đạo có tầm nhìn.
Được cái A. Hưng và A. Thìn thì quá hiểu nhau, nên kết cục thế nào cũng dễ hiểu thôi :smiley:

6 Likes

LDG chuẩn bị quĩ đất lớn nhiều năm qua, nhiều dự án như vậy trong khi cty ko lớn, danh tiếng lãnh đạo cũng bình thường; vậy nên e cho rằng lãnh đạo LDG cũng tính đến chuyện phải tạo dựng uy tín trong mắt nđt để huy động vốn lớn; chứ hình ảnh xấu xí thì gom được nhiều đất cũng mãi là ông bán lúa non thôi

4 Likes

Có điên mới không theo xu thế, thế A. Hưng có muốn lên nhanh tỉ phú như A. Thìn DXG không?
Vì xu thế không cưỡng được như thế nên các đội mới đánh nhau chí chết để gom được hàng rẻ chứ.
Sáng bảnh ra thì lại như DXG 4x mất rồi :smiley:

3 Likes

Ok bác! LDG vốn hoá tỷ usd.

2 Likes

Kua bán kệ mịa anh em, LDG rẻ lắm tôi ôm đi ngủ đây :kissing_heart::shushing_face:

4 Likes

Em đặt lệnh múc xong rồi cũng ngủ đây. Các bác chúc em mai khớp đi ạ :joy:

4 Likes

Cập nhật pháp lý dự án căn hộ LDG Sky | LDG SKY hãy biết mình đang nắm giữ cái gì. Rủi ro duy nhất của cổ đông LDG là MẤT HÀNG!

7 Likes

Đây có thể là cú sốc cho dòng P, đạm, phân chăng??

2 Likes

DJ sao vậy? Oil và Gold nữa? Hi vọng ko ảnh hưởng đến 1/2 trái đất. Có thằng UR va Ng choảng nhau mà làm ảnh hưởng đến cả mấy bác xe ôm (giá xăng tăng). Các bác xe ôm còn chẳng biết thằng UR là thằng nào, ở đâu, da đen hay trắng thế mà nó đánh nhau ảnh hưởng đến miếng cơm. Sợ thật

1 Likes

Có bác nào qua chốt LDG , đi ôm dầu, thép k thế

Giá dầu leo ở mức cao thì mọi hoạt động kinh tế đều ảnh hưởng. Hôm qua Dj đỏ lửa là việc phản ánh giá dầu tăng đột từ 113 đô lên 130 đô.
Giờ muốn kinh tế ổn định giá dầu phải giảm. Nhưng cá nhân em cho rằng: ngắn hạn khó lường nhưng dài hạn VN sẽ là nước có lợi do chính trị ổn định.
Giờ cốp to khó xử phết, covid trì trệ 2 năm giờ thêm quả siêu lạm phát

Liệu hôm nay có một vụ thảm sát bên dòng P k các bác

• Các bác an tâm nhé, DJ giảm vì lo ngại lạm phát cao; cp của Mỹ, P/E lớn hơn VN rất nhiều (P/E của AAPL~27, NKE~33, HD~21,…) nên họ rất nhạy với lạm phát.
  • Còn mấy cp bđs như LDG vốn hóa cty tính trên giá trị quĩ đất sạch, lợi nhuận dự kiến các dự án chuẩn bị triển khai nên độ nhạy với lạm phát sẽ thấp hơn.
6 Likes

Cổ sx hôm nay dự là thế nào anh em, tình hình đang bang căng, thế giới thì nhau chốt lời !

hình ảnh

3 Likes

Dự sao đổi ngôi lại bắt đầu! Bđs vào cuộc chơi !

Chúc mừng 8/3. LDG nay hãy làm 1 cây đẹp đẹp tặng cho các chị em nhé

8 Likes

Yêu comment của bác quá

3 Likes

Hôm nay Ldg sẽ tím để tặng chị em!

1 Likes

chào ngày mới chào ae.hôm nay sẽ là 1 ngày mang lại nhiều niềm vui cho ae cầm LDG nhé

2 Likes