LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Mai giá xuống nữa tôi mua thêm. Ai chưa có cứ mạnh dạn mua. Tầm đánh T+ của LDG cũng vào hơn 400 tỉ rồi

1 Likes

Biết đâu mai lại xanh, lại nhờ phiên hôm nay lại thay mới dc khối ndt

Còn khi em ý mà tím một phát thì dòng tiền mỗi phiên không dưới 200 tỉ đâu

1 Likes

Em ít vốn nhưng LDG cũng chiếm 40%.
Có lướt lát 1 số theo trend để có tiền nhặt giá đỏ.
Nay cũng nhặt từ 21.4. :grin:

1 Likes

Mình nhặt thêm từ hôm giá 19.5-21. Thấy ngon như có Vàng luôn.

Cũng tạm ổm anh em !

Mai LDG phá mốc 22k nhé !

3 Likes

T3 thép dầu phân hôm nay về huề vốn hoặc lỗ, lời ít ! Bđs mới là vua . Tôi biết nhiều anh em hôm nay sốt ruột suốt một phần LDG múc thép dầu phân và mong nó chỉnh về 18-19 chốt kia hốt lại LDG, nhưng làm gì còn giá dưới 21 cho anh em kakaka

4 Likes

Em ko thấy thắt vol mấy. Thấy mấy hôm khối lượng gd có 4,5 tr. Tưởng cũng gần cạn rồi. Mấy hôm sau lại 8-10tr đều đặn. Hàng đâu mà lắm thế. Chứng tỏ hàng lướt nhiều.

Dầu đang rơi tự do về lại 120 rồi, thép, đồng, bạc, nhôm đồng loạt down!

Rõ ràng theo thông báo thì ngày 8/3 là ngày giao dịch không hưởng quyền mà các bác.

1 Likes

Ở đây theo em hiểu là quyền hưởng chia cổ tức . Chứ ko p quyền tham gia dhcd

Thì ngày 8/3 mua ko được hưởng quyền dự đhcđ??

Bản chất của T+ là tâm lý nhấp nhổm và hám lợi nhuận. Nếu đánh trên thị trường quốc tế thì hoàn hảo, nhưng tại VN nó có độ trễ 2, 3 phiên.
Nếu nhìn ở cục diện toàn cảnh thì sẽ thấy hệ thống họ kích để đạt được mục tiêu gì: cái gì họ đã có hàng lớn thì họ kiểm soát lượng cung và sẵn sàng xả khi cần. Còn cổ đất thì chưa bao giờ nằm trong tầm kiểm soát của hệ thống cả. Nên mới bằng mọi giá phải rung, doạ các kiểu, kể cả tung báo cáo, lobby chính sách các loại…
Khi nào còn những trò như vậy thì còn tiềm năng siêu lợi nhuận! :sunglasses:

7 Likes

Giá đẹp là mua thôi bác, mua mà đợi ct thì không ai bán hết hold ăn ct hết rồi.

1 Likes

Em có 100 cổ mặc vest đi được không ạ?

1 Likes

1 cp cũng đi ác liệt đó chứ :smile:

4 Likes

Mặc dù được bác nói về vđ này; nhưng em vẫn thắc mắc sao họ ko cầm nhiều cp bđs nhỉ?? Và quả thật nhiều broker ko thấy phân tích cp bđs, dạo gần đây sóng cp bđs mới thấy nhấp nhổm xuất hiện phân tích cp bds

1 Likes

sau cơn mưa mưa trời lại sáng, chúc ldg 50k

Thánh là ai bác? em hỏi thật nhá!

2 Likes