LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Em mới ATO 19.7 được một ít. Cứ tiếp mà chiến thôi

Vô tư đi bác; muốn ăn bằng lần thì giảm 50% cũng phải chịu được; huống hồ ae ở đây đa phần trải qua sàn 10 phiên rồi. Giảm thế này chưa làm lung lay tinh thần được

1 Likes

Nay 8/3 cả thị trường đỏ lửa, 14/2 cũng thế :sweat_smile:
Giảm từ BĐS, Bank, chứng, thép, đầu tư công, logistic,…

4 Likes

Bác dễ bị mu kích quá. Bình tĩnh mà xét thì nay có 2 yếu tố tốt đấy chứ.

1. Pha sập này mới nắn được tiền đang vào mấy con nóng, có vẻ dùng chính dòng bds để đập vni hôm nay.
    2 . Ldg có lệnh kê mua atc lớn phết, dư mua khá lớn có cảm giác thừa nước đục thả câu.

P/s dù gì thì vni giảm hơn 20 điểm là xấu và chim lợn sẽ lớn nhanh hơn.

2 Likes

Nhúng lên rồi lại nhúng xuống…sau phiên này sẽ có phiên vọt lên thôi ! Các bác cứ chờ xem.

1 Likes

:smile: cứ chém gió nhát bác à :smile:

1 Likes

Kệ họ đi, mua vì cái gì bán vì cái đó. Đầu tư bằng tiền nhàn dỗi thì sợ gì.
Lạm phát giờ rút tiền chả lẽ mua vàng. Ahii

3 Likes

Kinh nghiêm của tôi là khi nào chim bìm bịp hoạt động tần suất cao là lượn

Em cơ bản hô cho ae mới, tinh thần chưa vững đỡ sợ thôi; chứ em thì kệ nó giảm về 14,2 chẳng sợ hiện tại ~20k

4 Likes

Toàn ông đầu tư bằng phiên nên xanh đỏ tím vàng là tinh thần, tâm thần bấn loạn. Dợt này rũ hết thì nhẹ nhàng hơn thôi. Anh em nào cầm dài thì chuẩn bị tiền phòng thủ chặt

5 Likes

Nếu ông theo dõi bọn tôi phân tích liên tục; mấy cái kinh nghiệm của ông tôi nghe gần 10 năm nay rồi; tôi chẳng quan tâm.

2 Likes

Lồng lãi dc mấy ngày nay quay lại gồng lỗ nữa rồi các bác. Hy vọng mai mấy a lái cho gồng lãi lại :smiley:

2 Likes

4 Likes

Mai lại có pha quay xe bốc đầu lên tím cho anh em. Đỏ như hoa hồng mà không mua tặng vợ là có lỗi với vợ lắm đấy các ông

1 Likes

Ngày mai giá đỏ còn mua được ko ae? Hôm nào chốt quyền chia cổ tức ae?

cuối giờ chiều mở bảng thấy 19,7, sốc quá em cũng mua 100 cổ :)))

1 Likes

Thế là cũng nhiều rồi.
Tầm này áng binh bất động thôi, nếu giảm sâu hẳn mua thêm, cả thế giới đang loạn.

Qua nói chấp cây sàn, nay gần sàn thật :))) ảo ma canada

1 Likes

Xác định không chơi T+ cứ để dài hạn thì giá giờ quá ngon, cứ đỏ là xúc thôi
Mới đang chốt quyền dự đhcđ nên chưa quyết có chia hay như nào nhé. Hy vọng đhcđ sẽ làm ae hài lòng

Chỉ tại cứ nhao vào tung hứng nhiều! An yên tự tại nhé các bạn LDGer! Cay nhất đám F0 nó không vững lòng tin!