LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

F0 người ta chưa có kinh nghiệm nên phải trách mấy ô T+ lùa gà hô bán bất chấp. Hô hào linh tinh dù biết rõ LDG giờ đã khác xưa, bán giờ chỉ có mất hàng

Nay em kê sàn mà nó ko về cho khớp các bác ạ, nửa mừng nửa lo :frowning:

E ôm từ 20.x về 14 rồi lộn lên, chưa rơi cổ nào. Mai ko biết có còn đỏ để ôm thêm ko ạ?

2 Likes

Hôm nay tớ cũng gia tăng vùng 20,1. Mai mà đỏ gia tăng tiếp, sợ bố con thằng nào :smiley:

1 Likes

Em cũng định kê sàn, nhưng mà giá sàn với giá 19x đâu có khác nhau mấy, nên tăng thêm tí để khớp được hàng.

Căn ke quá đôi khi mất đi cơ hội.

Bác cứ coi đó là phí mua bán đi, mai nó mà bay thì lại tiếc.

3 Likes

Nay có hơn 1 triệu cổ kê múc giá sàn đấy, ông nào bán sàn là xúc mất ngay. Nhỏ lẻ kê sàn chắc khó, tổ chức thấy về giá này phải thơm như múi mít.

1 Likes

Tổ chức mà đánh quy mô gom hàng thì tới lúc đủ tỷ lệ nhảy zô cty sút ghế BLĐ nhảy vào làm ăn bài bản có khi LDG lên 5x trong năm.

1 Likes

Nay e mua thêm 10k giá 20 các bác ạ. Suốt ngày nhiều thế này mà ko biết có dc slot họp cổ đông ko :joy:

1 Likes

Có tin cổ Thánh bị bên HL và TT ra hàng mạnh. Giờ có thêm cả TVS cũng mượn hàng về để hedge đống lock up.
Thêm một bằng chứng LDG có đội của Thánh nắm. Anh em có thông tin gì không?
Nói chung cứ lằng nhằng dính dáng đến đội này rất bực!
Một thằng bds nghỉ dưỡng, 1 thằng bds nhà thương mại, nhà ở mà cứ phải dính với nhau là sao?

Sáng nay một số tinh nhuệ binh khá vất vả đỡ cả hàng anh V, nhưng có vẻ ngoại binh muốn thoát hàng bằng mọi giá.

9 Likes

Bác nào có room ldg cho em vào với

Trong tình hình này thì rất khó đoán trước hay dự đoán đc phía trước. Nhưng khi đàu tư nên chuẩn bị cho các kịch bản xấu nhất để mình đón nhận và đi qua các đợt giông bão dow mạnh. Đầu tư thì sẽ có lỗ và có lãi nhưng quan trọng tâm của mình thấy nhẹ nhàng (vì nếu xuống thì mình đã xác định mình lỗ bao nhiêu). Câu chuyện hôm nay thì việc dow mạnh và cp LDG (cả họ BĐS nói chung) đều đỏ rực là điều đã dự đoán. Hiện các luồng tiền tạm rút ra và đứng ngoài quan sát chiến sự . Theo thông báo tỷ lệ gửi NH của các tổ chức (có cả các cty CK) tăng lên. Đến cty CK còn ko biết đầu tư gì thì NĐT nhỏ lẻ như mình húc vào chỉ có mà sứt đầu mẻ chán. Quan điềm đầu tư mỗi ng mỗi kiểu nhưng thực tình giai đoạn này chỉ nên tham gia với tỷ lệ vừa phải và chờ thời. Việc điều chỉnh về sâu nữa sẽ có nhiều bác cảm thấy bình thường vì có thể xác định dài hạn hoặc dùng mỡ nó rán nó. Cũng hi vọng mai LDG quay lại xanh hoặc tím nhưng quan điểm mình vẫn đứng ngoài và quan sát (vì tủi ro còn khá cao). Sau 15/3 mới xem xét lại khi đó có thể chấp nhận mua cao hơn (nhưng có thể mua đc giá khuyến mại 30%).

2 Likes

Đã có hết các kịch bản rồi, nên cũng xác định các phương án phòng ngừa rủi ro hết.
Chỉ khó chịu với đội Thánh vật! Cứ đi lại với đội đa cấp này lâu dài không có lợi.
Hôm nay tổ chức cũng được lệnh ra nốt HPG còn lại. Sạch sẽ nên giờ BC chỉ còn VNM.
Tiền mặt đầy! Không phải doạ!

3 Likes

Đặt 19.7 ko khớp chời ơi, vô lẹnh chậm quá rơt phiên atc

1 Likes

Mai có giá 18 cho anh em lên tàu kìa :))

1 Likes

Đúng là vừa rồi cũng rất nhiều lần muốn bán để quay ra oánh T+ mấy dòng hưởng lợi, nhưng như thế sẽ khó mà đồng lòng để LDG sang trang mới. Cái gì cũng cần sự đồng thuận của mọi người. Mình chỉ có một chút ý kiến là: các bạn không yêu LDG đừng nói linh tinh nữa. Chỉ có đồng lòng mới tốt lên được, mọi người mới cùng thắng lợi

3 Likes

Nhiều đợt anh công tuyền công khai hô ae vào LDG mà bác, còn phân tích LDG với quĩ đất lớn vậy xứng đáng 4x.

1 Likes

lần trước đã cảnh báo các đồng chí đừng tin mấy cái ảnh chụp tại trụ sở Vân Đồn. DN làm ăn uy tin họ sẽ không dại gì dây vào đội này.
Còn D * G thì đầy các loại ma chơi đằng sau. Anh em còn chưa biết những chiêu trò với nghiệp vụ Repo họ có thể gây ra ở D * G đâu.
Tới đây sẽ góp ý cho LDG có kênh quan hệ công chúng mở 24/7 để tránh xa các loại Thánh vật.
1 là Chủ tịch và lãnh đạo liêm chính như anh V, 2 là tập hợp nhóm cổ đông chất thì mới có nhiều hy vọng giúp LDG tách sớm khỏi xu thế xấu nếu chẳng may có kịch bản đó.
Còn tinh nhuệ binh thì không có gì phải lo, vì đã quá kinh nghiệm sau vụ mua HPG còn bị chỉnh mạnh rồi. Lock up 3 năm mà ăn x5 cũng chả có gì phải nghĩ.

5 Likes

Thấy bảo đội thánh vật là bên Tr*** Mone* chứ có phải là của A* đâu

Công Tuyền là của TVSI

1 Likes

Hôm nay chắc các bác đánh T+ bán bớt cp mua hoa tặng chị em nên rất nhiều cp bị bán vì phụ nữ. Thôi thì vì một nửa thế giới lên đành vậy. Mặc dù bận làm vẫn tranh thủ múc được 6k cp giá 20.4. Mua LDG tầm này cần gì nghĩ về giá cả nhỉ. Muỗi.

3 Likes