LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Cái gì chẳng xuất phát từ cái mồm; mịa chỉnh cho vài phiên dái đang từ quả trứng ngỗng teo mịa thành trứng cút; mà cũng đòi đầu tư chứng khoán :kissing_heart:

4 Likes

3 Likes

hôm nay xanh mạnh nhé ae .chiến tranh nga–u đã đến hồi kết

1 Likes

Khối lượng hôm nay có vẻ to. 35p thôi mà đã 2,2tr cổ

các mấy bác T+, bán hết đi. còn nav cứ gơm. mình đánh lâu dài mà

2 Likes

Sắp có 18 chưa Cún Cún

Anh em còn tiền tranh thủ ôm hàng sale off nhanh kẻo hết

1 Likes

Nay chạm 18 nhé bác ơi

1 Likes

Lên cả tháng, mới 2 ngày đi tong lãi, buồn ghê nơi :(((

1 Likes

đỏ không mua.chờ xanh mới mua lạ thật

1 Likes

Ngày nào chả có T+, chấp nhận đi bạn ơi. Bao nhiêu cổ đông đu đỉnh chờ ngày về bờ, họ thấy biến thì đành cắt lỗ thôi. Đâu phải ai cũng có tầm nhìn đâu.

1 Likes

Đảm bảo hết năm nay giá 6x. Tắt bảng điện đê!

Cún ơi giềng cạo vỏ xay nhỏ cùng mắm tôm chờ cún về là lên bếp thôi :heart_eyes:

• Ăn nói đàng hoàng lịch sự như thế này chẳng hơn à, ai có kinh nghiệm 1 chút cũng hiểu tâm lí bán ra rất mạnh.
  • Cứ xanh vui, đỏ sợ muôn đời nộp tiền ngu
6 Likes

Thấy uy tín không :v:

Phiên nay sáng đỏ chiều xanh thôi. Bác nào còn $ thích giải trí làm chút T0 cũng được nhé.

1 Likes

Hihi. E có sở thích chim chuột những cổ e còn cầm. Chứ bán rồi em lại không có nhã hứng đi chim nữa. Đất bên ngoài kia tăng ầm ầm, năm 2022-2025 kì vọng lớn nhất vẫn là bds thôi. Có điều cổ phiếu nó khác đất ở chỗ, khi fomo thì giá x2, x3, khi hoảng loạn lại bán như cho. Còn quan điểm của em là chưa chạy đâu. Dính vụ QC và THM, tâm lí thị trường đuối lắm, hồi đến đây cũng là bất ngờ!

2 Likes

ép sáng giờ mà chưa tới 5tr cổ, ae phải hiểu đây k phải vỡ trận, cứ bình tĩnh, sau 14h ae ta lại có cái để nói ngay ak

2 Likes

Tớ còn 100 củ tiền mặt. Nếu về 16 sẽ trung bình giá 100%, về 17 30% hihi

ô này nói thấy đúng này