LDG siêu cổ và trận Xích Bích để đời - Long Hổ tranh hùng

Về 7k múc thêm vài trăm k cổ để két. Vài năm nữa quay lại giá 20 cũng ok mà. Ahii

5 Likes

Nay khéo có giá tốt ae . Vni mà k bật là có giá sàn.

1 Likes

Giờ quan trọng xem đhcđ sắp tới doanh nghiệp có hướng đi như thế nào, ổn thì ko có gì pải lo cả.
Để đầu óc thoải mái, kiếm tiền từ công việc khác , nếu dư dả lại vứt vào ck coi như tích sản. Chim lợn ngán thể loại dài hạn lắm.

2 Likes

Giá tốt lúc nào chả có, lúc giá 7 cũng là tốt nếu biết nó sẽ lên 30, nhưng xấu nếu biết nó còn về 5 rồi mới lên 30. Tư duy khác nhau, cách làm khác nhau.

1 Likes

Không chống được xu thế, giá đất sẽ tăng mạnh; doanh nghiệp nhiều đất sẽ làm vua.

3 Likes

https://m.cafef.vn/gia-ngang-noi-do-can-ho-ven-do-ha-noi-van-duoc-san-lung-lien-tuc-20220308203706586.chn

2 Likes

Anh em bên này kể ra giống tư duy của A7 thật. Cố gắng lên các bác, sau cơn mua trời lại sáng thôi

• Giống cái shit, éo ai chẳng biết đang điều chỉnh; tôi hỏi ai cũng như ông điều chỉnh là đem bán; thế thì món hàng đó giá trị 0 đồng à
  • Cái thể loại cứ nghĩ mình khôn, thực ra đầu óc bã đậu.
2 Likes
  • Ông đáng lẽ phải cảm ơn những người như chúng tôi; giữ hàng ko bán thì giá mới đỡ giảm; và thể loại như ông thấy điều chỉnh bán ra được giá cao hơn.
  • Đằng này đã ko biết cám ơn, lại mở cái mồm ra làm như mình khôn hơn người; bọn tôi cầm dài hạn lại ko biết nó đang chỉnh à?? ko biết trong quá trình lên sẽ có điều chỉnh à??
2 Likes

Chỉnh là phải mua. Nhưng mấy ông to toàn bán ngay phiên đầu rồi đợi chỉnh bét nhè mới mua lại không à :))

Bỏ qua điều không đáng quan tâm đi Bác. Tư duy phản ánh bằng hành động và kết quả sẽ trả lời cho hành động đó. Bác tập trung chia sẻ cho anh em đang đồng lòng cùng LDG những cái hay sắp tới là ok rồi. Chúc Bác ngày mới vui vẻ.

3 Likes

Vâng! Nhiều khi cũng phải nói cho bọn chim chuột hiểu; ăn được rồi thì ngậm miệng ăn tiền.

2 Likes

Đúng vậy! Bác nói đúng, bọn bán hàng rồi sẽ phải chổng mông lên ủn giá cao hơn thôi. Bọn đó là tội đồ phản nghịch, đáng bị băm vằm thành nghìn mảnh. Chúc anh em sức khoẻ và bình an. Mọi chuyện buồn rồi cũng sẽ qua nhanh thôi.

• Không khiến chổng mông lên ủn; nhưng ăn được rồi thì ngậm miệng lại; bọn tôi ko biết nó đang chỉnh à? ko biết bất ổn chính trị kéo dài à??
3 Likes

Ldg xanh rôi các bác ơi. Chay nhanh quá

1 Likes

bình tĩnh bác; xanh lên có 1 số thành phần sợ hãi tiếp tục bán ra đó.
Phải vài phiên nữa mới ổn định được

3 Likes

Đúng rồi. E khâm phục bác!

chiều lại sàn thì tha hồ gom

Mình cứ sàn là múc ko cần biết. Con đỏ thì xem xanh và tím là vui

6x cái mồm. Còn lâu